Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
miennui_tomo3d

Những Ước Mơ ! Hãy Cứ Mơ !

Các bài được khuyến nghị

Cuộc sống trôi đi , thời gian trôi đi ta ngày càng nhiều tuổi và nhiều việc , rất nhiều ước mơ nó cứ trôi qua mà ta chưa làm được .

Cho dù bạn là ai , cho dù bạn làm gì và cho dù bạn đang như thế nào đi nữa thì bạn luôn có những ước mơ .

Nhỏ bạn cũng mơ , lớn lên bạn vẫn mơ . đi làm bạn vẫn mơ , đi chơi bạn vẫn mơ , đi ngủ bạn cũng mơ .

Có thể bạn mơ có một căn , là một trưởng phòng , là giám đốc ....

Có thể bạn đang mơ đi du lịch vòng quanh thế giới :s_big:

Có thể bạn mơ đang sánh bước cùng một cô chân dài nào đó . :cry:

Có thể bạn đang mơ tắm mưa cùng cô / cậu bạn như khi còn nhỏ :blink:

.......... :blink:

Nhưng hiện tại bạn đang mơ gì ?

Buồn ngủ quá , tôi ước có một ly cafe đá , một điếu con mèo , vừa làm việc , vừa thưởng thức cái vị ngọt ngọt , đắng đắng của ly cafe , vừa có cái cảm giác lâng lâng khi làm một hơi thuốc , vừa lướt nét , vừa vào Cadviet , vừa học hỏi , vừa spam ......vừa viết những ước mơ nho nhỏ . :blink: Tiếc rằng cty cấm hút thuốc .

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Cuộc sống trôi đi , thời gian trôi đi ta ngày càng nhiều tuổi và nhiều việc , rất nhiều ước mơ nó cứ trôi qua mà ta chưa làm được .

Cho dù bạn là ai , cho dù bạn làm gì và cho dù bạn đang như thế nào đi nữa thì bạn luôn có những ước mơ .

Nhỏ bạn cũng mơ , lớn lên bạn vẫn mơ . đi làm bạn vẫn mơ , đi chơi bạn vẫn mơ , đi ngủ bạn cũng mơ .

Có thể bạn mơ có một căn , là một trưởng phòng , là giám đốc ....

Có thể bạn đang mơ đi du lịch vòng quanh thế giới :s_big:

Có thể bạn mơ đang sánh bước cùng một cô chân dài nào đó . :cry:

Có thể bạn đang mơ tắm mưa cùng cô / cậu bạn như khi còn nhỏ :blink:

.......... :blink:

Nhưng hiện tại bạn đang mơ gì ?

Buồn ngủ quá , tôi ước có một ly cafe đá , một điếu con mèo , vừa làm việc , vừa thưởng thức cái vị ngọt ngọt , đắng đắng của ly cafe , vừa có cái cảm giác lâng lâng khi làm một hơi thuốc , vừa lướt nét , vừa vào Cadviet , vừa học hỏi , vừa spam ......vừa viết những ước mơ nho nhỏ . :blink: Tiếc rằng cty cấm hút thuốc .

Đúng hãy cứ mơ, cứ ước, sống mà không có ươc mơ thìcómà "sống không bằng chết" ví dụ giờ e mơ được làm mod của cadviet....heeeeê

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Đúng hãy cứ mơ, cứ ước, sống mà không có ươc mơ thìcómà "sống khôgn bằng chết" ví dụ giờ e mơ được làm mod của cadviet....heeeeê

Như bác duongsat đã từng nói Mod chỉ ở đợ cho Mem. Thế mà các Mem lại thik đi ở đợ :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình mơ tìm được em gái đồng hương trên CADVIET!

em gái mình hay em gái người hử bạn. Diễn đàn có nhiều mem nữ không các bạn?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tui mơ tối nay ngủ ngon, mai dậy sớm, đến cơ quan đúng giờ, làm hết việc hôm nay bỏ dở, không bị sếp mắng. còn đâu để mai mơ tiếp!!! heee :s_big: :blink: :blink: :blink:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Những ước mơ hết sức bình thường và giản dị. Nhưng có mấy ai làm được đâu. Nhất là ước mơ được lấy vợ....xa vời làm sao....giá vàng cao ngất ngưởng... :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo