Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
lelinhorovo

CÁC BÁC GIÚP EM DUỔI CÁI BÌNH ĐỒ BÊN LAYOUT, CẢM ƠN CÁC BÁC

Các bài được khuyến nghị

Khi in bên layout mình tạo các khung MV để in từng đoạn bình đồ, nhưng khổ nổi cái bình đồ ngoằn ngoèo nên mình không biết làm thế nào cho nó ngang lại. Các bác cao thủ giúp mình với

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Bạn muốn ngang như thế nào? Nếu xoay cho cái đường nằm ngang thì text sẽ ngược. bạn dùng lệnh rotate xoay cái viewport là được thôi, nhưng mục đích của bạn xoay lại để làm gì?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đúng rồi, mình cho cái đường nằm ngang thì text sẽ ngược, mình làm vậy cho nó đẹp cái bình đồ,  vậy lệnh xoay rotate cái viewport đó như thế nào vậybạn? chỉ giúp mình đi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Quy chuẩn để xoay như thế nào vậy bạn, mình chon điểm gốc, rồi chọn điểm thứ 2, nó xoay lung tung vậy, hay mình nhập góc quay như thế nào?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hoặc bạn nhập góc bao nhiêu độ, hoặc pick điểm thứ 2 nó sẽ align theo đường thẳng tạo từ 2 điểm đó, bạn làm 2 lần và để ý thì sẽ nghiệm ra ngay.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Có gì thắc mắc bạn cứ hỏi trên đây để mọi người cùng thảo luận. mail mình là: cocminhduc@gmail.com

uhm, cám ơn bạn nhiều! Có gì mình thắc mắc thì mình hỏi nhé, bạn cho mình xin mail của bạn đi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay