Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
scc

Note bằng pen trực tiếp lên CAD

Các bài được khuyến nghị

Xin chào

Tôi đang dùng CAD 2015 và máy microsoft surface Pro3, xin hỏi các cao thủ là có cách nào note trực tiếp lên file CAD bằng smart Pen không. Hình như bên Samsung note thì có thể làm được

Kính

SCC

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Xin hỏi bác là cad chạy trên surface có mượt không bác, e dự định mua một con nhưng chỗ mua không cho thử cài phần mềm lên nên chưa dám. Ngoài cad ra bác còn chạy phần mêm nào nữa không vậy. Thanks bác.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Xin hỏi bác là cad chạy trên surface có mượt không bác, e dự định mua một con nhưng chỗ mua không cho thử cài phần mềm lên nên chưa dám. Ngoài cad ra bác còn chạy phần mêm nào nữa không vậy. Thanks bác.

Mượt lắm. Nó như một lap thật sự mà. Tùy theo bản cấu hình bạn mua từ i5/ i7 và ram 8G hay 4G mà cân đối cài soft vào. Em xài bản i7, 8GB thì chạy tốt các phần mềm đồ họa, kết cấu, chỉ mỗi 3D max thì bị đuối chút thôi. Về tổng thể thì chỉ yếu mỗi card đồ họa nhưng là yếu với đồ họa khủng thôi

cầm tay thì máy hơi nóng tí

Riêng về CAD thì win 8.1 nên xài CAD 2015 chạy ổn nhất. Sau khi update bản SP2 thì có lỗi, sửa lỗi theo hướng dẫn ở đây http://www.cadviet.com/forum/topic/111662-thac-mac-ve-cad-2015-sau-khi-update-sp2/rồi thì chạy mượt mà vô cùng

Đang có CAD 2016 đấy dự cài thử xem thế nào về vụ note bằng pen

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo