Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
trithuc37

Nhờ giúp đỡ bố trí nội thất con chung cư nay

Các bài được khuyến nghị

nhà em mới mua con chung cư này.nhưng no còn nguyên thủy lắm.định sửa nhưng không con nhiều tmoney để thuê kts nữa.nên nhờ các bác pro giúp em.lam ngon lai con chung cư nay,cả nội that nữa nhé,tính dùm em thiẹt hai tầm bao nhiêu nữa.hix.em gủi kèm cai mặt bằng tự vẽ.chưa tạht đẹp mong các bác thông cảmno day cac bac a

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Chào bạn TríThức37. Mình có thể giúp được bạn đấy. bạn cho mình địa chỉ liên lạc nhé.

Hoặc liên lạc cho mình qua mail nguyenvanviet85@gmai.com nhé. :s_dead:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
nhà em mới mua con chung cư này.nhưng no còn nguyên thủy lắm.định sửa nhưng không con nhiều tmoney để thuê kts nữa.nên nhờ các bác pro giúp em.lam ngon lai con chung cư nay,cả nội that nữa nhé,tính dùm em thiẹt hai tầm bao nhiêu nữa.hix.em gủi kèm cai mặt bằng tự vẽ.chưa tạht đẹp mong các bác thông cảmno day cac bac a

Đây http://www.cadviet.com/upfiles/so_phac_chung_cu.dwg

thử xem như thế nào , ít thời gian nên chắc cũng chưa đẹp lắm , bạn hãy xem thử ý của mình thế nào nhá .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

nhà minh co anh sắp lấy vợ.còn mình với thằng em trai nữa cung ở chung.nhu thế này hơi hơi bất tien nhỉ.bo trí lại júp minh đuợc không.bạn cho mình cả 3dmax của bản này đuợc không.giúp mình nhé.tính toán xem hết bao nhiêu.thank

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
nhà minh co anh sắp lấy vợ.còn mình với thằng em trai nữa cung ở chung.nhu thế này hơi hơi bất tien nhỉ.bo trí lại júp minh đuợc không.bạn cho mình cả 3dmax của bản này đuợc không.giúp mình nhé.tính toán xem hết bao nhiêu.thank

Trời ạ . Bác phải nói số lượng người khi làm chứ . hic . Còn nữa , bác thích nó là cổ điển , hiện đại hay theo một sở thích như thế nào nữa , lúc đó déign sẽ tốt hơn . bản vẽ ấy mình làm sơ phác mà . Nó vẫn còn trên bản vẽ nên còn nhiều thời gian mà .

Mình chỉ thấy nó hơi nhỏ , mặt bằng này cho gia đình mới cưới , ở 2 người hay là độc thân chứ ngăn nữa thì chắc sẽ không tiện nghi được đâu .

Vẫn còn một cách là phòng khách sẽ là một cái giường ngủ vào ban đêm , ban ngày thì nó sẽ trở thành phòng khách , không tốn diện tích , không tốn gì ngoài tiền . ka ka .

Nếu bác có ok thì mail liên lạc với mình qua mail : thinh.h@dwp.com .

Mình ở TP HCM .

Thanks !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo