Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
cadvn

Xin giup do ve Cad 3D 2007 !!!

Các bài được khuyến nghị

Em đang học Cad 3D ở trung tâm nhưng ở trung tâm của em thì dạy bằng Cad 2004.Còn máy em đang sử dụng Cad 2007.khi em học thì trong Cad 2004 có Draw/solid và surface nhưng trong Cad 2007 ở máy em lại không có.em không biết là tại Cad máy em không có hay là em không biết cách lấy nó ra nữa ạ.anh nào biết cách khắc phục thì giúp em với ạ.em cám ơn nhiều!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Em đang học Cad 3D ở trung tâm nhưng ở trung tâm của em thì dạy bằng Cad 2004.Còn máy em đang sử dụng Cad 2007.khi em học thì trong Cad 2004 có Draw/solid và surface nhưng trong Cad 2007 ở máy em lại không có.em không biết là tại Cad máy em không có hay là em không biết cách lấy nó ra nữa ạ.anh nào biết cách khắc phục thì giúp em với ạ.em cám ơn nhiều!

Trong 2007, Draw/Modeling/Solid

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Sang Cad 2007 có nhiều thứ thay đổi, Cad 2007:

Draw - Modeling # Solid; Draw - Modeling - Meshes # Surface (tuy nhiên còn thiếu 1 vài biểu tượng như Box, cone, ...)

Visual Style # Shade, Thanh công cụ Surface không có (bạn có thể tự tạo)............

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay