Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
pantric_nopo

Lỗi nova: could not connect to server

Các bài được khuyến nghị

Em đang dùng cả nova và topô và thường xuyên chuyển đổi sử dụng giữa chúng . Khi mở Topo máy em báo thế này " could not connect to server" các bác biết đây là lỗi gì kô khắc phục hộ em cái . Đang làm mà bí quá , thank các bác nhiều

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Em đang dùng cả nova và topô và thường xuyên chuyển đổi sử dụng giữa chúng . Khi mở Topo máy em báo thế này " could not connect to server" các bác biết đây là lỗi gì kô khắc phục hộ em cái . Đang làm mà bí quá , thank các bác nhiều

Tôi cũng bị trường hợp giống như vầy. Cài nova 2004 có khóa cứng, sao khi chạy Harmony... cứ bị lỗi "Could not connect to server" là sao vậy nhỉ? Ai biết cách cài chỉ dùm mail: nducdung_kd@yahoo.com. Cảm ơn nhiều !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

http://www.mediafire.com/file/jmwbydxmuun/HD CAI BO SAN PHAM CUA HAI HOA.rar

Bạn tải hướng dẫn trên về và làm theo hướng dẫn nhé, mình vẫn dùng cách này, thấy cũng được lắm!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay