Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
kientuthang

Các anh chị giúp em với - Mối ghép bằng độ dôi .

Các bài được khuyến nghị

em đang là sv năm 2 :) , nhóm em đang làm thuyết trình về phần mối ghép bằng độ dôi . khỗ nỗi thầy em lại chỉ thích xem hình ảnh , cả nhóm em tìm trên mạng rồi mà không thấy thử tìm bằng tiếng anh luôn rồi cũng ra cái gì không à :blush: , nếu là mối ghép hàn hay mối ghép ren thì tụi em còn biết  chứ đằng này :( hix ... hỏi thầy thì thầy nói cũng như không  nói <_<  : nói giống như phần khái niệm trong sách luôn .anh chị nào có hình ảnh hoặc biết thì chụp chia sẻ cho em xem được không ạ. cảm ơn anh chị trước  :D .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Mối ghép có độ dôi có rất nhiều, thí dụ lắp bánh răng , bánh đai vào trục. Vòng trong của ổ bi lắp lên trục. Chốt trụ định vị dùng để định vị thân trên và thân dưới hộp giảm tốc, chốt định vị cố định các chi tiết trên đồ gá, khuôn dập... :) :) :)

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mối ghép có độ dôi có rất nhiều, thí dụ lắp bánh răng , bánh đai vào trục. Vòng trong của ổ bi lắp lên trục. Chốt trụ định vị dùng để định vị thân trên và thân dưới hộp giảm tốc, chốt định vị cố định các chi tiết trên đồ gá, khuôn dập... :) :) :)

anh ơi có hình ảnh không ạ. e tìm theo cái anh nói vi du : vòng trong ổ bi lắp lên trục nó ra cả đống không biết cái nào là cái nào  :blush:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

anh ơi có hình ảnh không ạ. e tìm theo cái anh nói vi du : vòng trong ổ bi lắp lên trục nó ra cả đống không biết cái nào là cái nào  :blush:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay