Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
lecaoanhtuan

MẤT MODEL VÀ LAYOUT

Các bài được khuyến nghị

Anh em giúp cho tôi với! file tôi nhiều bản vẽ quá tôi muốn dấu đi một vài layout và model, không ngờ khi dấu lại dấu tất cả giờ không biết làm sao để hiện ra lại nữa. Cảm ơn anh em

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Anh em giúp cho tôi với! file tôi nhiều bản vẽ quá tôi muốn dấu đi một vài layout và model, không ngờ khi dấu lại dấu tất cả giờ không biết làm sao để hiện ra lại nữa. Cảm ơn anh em

Khi bạn dấu tab model và layout, bạn click phải chuột vào tab model bên dưới (bên cạnh Tab LWT) sẽ hiện ra yêu cầu hiện lại model và paper cho bạn

Mình đang xài Cad 2007

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Gõ lệnh Options, trong thẻ Display, chọn mục Display Layout and model tabs

• Vote tăng 4

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

em cũng bị mất layout và model Gõ lệnh Options, trong thẻ Display, chọn mục Display Layout and model tabs rồi nhưng vẫn không hiện lên layout và model. không biết bị lỗi gì. nếu anh gặp rồi chỉ dùm em với. em cảm ơn nhiều.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

em cũng bị mất layout và model Gõ lệnh Options, trong thẻ Display, chọn mục Display Layout and model tabs rồi nhưng vẫn không hiện lên layout và model. không biết bị lỗi gì. nếu anh gặp rồi chỉ dùm em với. em cảm ơn nhiều.106712_untitled_1.jpg

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Vì ACAD của bạn quá cũ, mình không hình dung được các phím tương ứng trên ACAD đời mới.

Bạn thử: phải chuột vào nền màu ghi bên cạnh chữ MODEL (cùng hàng với DUCS, DYN, LWT, MODEL) xem có lựa chọn nào khác không?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo