Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
tamhoncuada10313

Đặt tên cho chi tiết

Các bài được khuyến nghị

Có bác nào biết chi tiết này tên gọi là gì?Dùng trong các bản vẽ cho cơ khí hay xây dựng?chức năng của nó là gì ?Ai biết trả lời nhanh giùm tui với.Tui lập trình để vẽ nó bằng Autolisp.Làm xong thày tui bắt phải chỉ rõ như thế.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Có bác nào biết chi tiết này tên gọi là gì?Dùng trong các bản vẽ cho cơ khí hay xây dựng?chức năng của nó là gì ?Ai biết trả lời nhanh giùm tui với.Tui lập trình để vẽ nó bằng Autolisp.Làm xong thày tui bắt phải chỉ rõ như thế.

Dầm chữ I, có thể tạm gọi là như vậy (tất nhiên, dầm chữ I phải quay 90 độ so với hình của bạn). Trông hình này giống tiết diện dầm chữ I bê tông dự ứng lực trước trong cầu đường.

À mà khi thầy đã không biết tên nó là gì, bạn gọi bằng tên là gì chẳng được. Cứ gọi nó là gà cho oách!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Dầm chữ I, có thể tạm gọi là như vậy (tất nhiên, dầm chữ I phải quay 90 độ so với hình của bạn). Trông hình này giống tiết diện dầm chữ I bê tông dự ứng lực trước trong cầu đường.

À mà khi thầy đã không biết tên nó là gì, bạn gọi bằng tên là gì chẳng được. Cứ gọi nó là gà cho oách!

:s_dead: khổ nỗi là thày tui biết mới chết.Thế nên mới mò lên đây hỏi các bác pro cad

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
:s_dead: khổ nỗi là thày tui biết mới chết.Thế nên mới mò lên đây hỏi các bác pro cad

Ông thầy của bạn giống mấy thầy thi vấn đáp thế không biết!

Biết rõ kết quả rồi nhưng vẫn cứ giả vờ không biết và hỏi rất kỹ!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hồi giờ mới thấy dầm chữ I có 4 cái lổ :s_dead:

Lỗ để chờ căng cáp thép dự ứng lực mà bowxman! Cái này hay dùng trong dầm cầu.

He he, tất nhiên là chỉ "giống" thôi, không phải chính xác.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay