Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
win110

khó khăn của công việc của Kỹ sư cung cấp điện khi ra trường

Các bài được khuyến nghị

bọm em là sinh viên cung cấp điện sắp ra trường nên không biết được những khó khăn sắp tới của công việc

các bác có thể truyền cho bọn em ít kinh nghiệm không?

thank you!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
bọm em là sinh viên cung cấp điện sắp ra trường nên không biết được những khó khăn sắp tới của công việc

thank you!!

Hì, kinh nghiệm là cứ lao đầu vào làm, quan sát, học hỏi dần dần, sau đó đúc rút ra những kinh nghiệm cho riêng mình... mình cũng nghe nói thế thôi vì mình cũng mới ra trường :bigsmile:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Khó khăn gặp phải đầu tiên khi xin việc là chưa có kinh nghiẹm - :cry: nhưng không sao ! vì ai học xong ra cũng như vậy hết trơn :bigsmile:

...

Nhưng có gì khó khăn đi chăng nữa thì mình vẫn phải chứng tỏ rằng Bản Lĩnh của một nguời KỸ SƯ thế kỉ 21 :bigsmile:

Ban linh tham khao tai day

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Khó khăn gặp phải đầu tiên khi xin việc là chưa có kinh nghiẹm - :cry: nhưng không sao ! vì ai học xong ra cũng như vậy hết trơn :bigsmile:

...

Nhưng có gì khó khăn đi chăng nữa thì mình vẫn phải chứng tỏ rằng Bản Lĩnh của một nguời KỸ SƯ thế kỉ 21 :bigsmile:

Ban linh tham khao tai day

Có nhiều khi em không biết bản lĩnh là sao? Bác phải nói thêm chút ít cho tụi em học hỏi chứ ! Dấu nghề hoài ...

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Có nhiều khi em không biết bản lĩnh là sao? Bác phải nói thêm chút ít cho tụi em học hỏi chứ ! Dấu nghề hoài ...

he he he! có nhiều khi em hông biết bản lĩnh là sao. Em nói thế chứng tỏ em rất hiểu về bản lĩnh...con gái nói kó là không he he... :bigsmile: :bigsmile:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

các bác nói chung chung thế thì em chiu rồi nhưng ít ra các bác cũng cho em 1 lời khuyên gì chư ?

nhưng cũng cám ơn các các bác đã lưu tâm đến câu hỏi của em.

thank you. :bigsmile:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Khó khăn gặp phải đầu tiên khi xin việc là chưa có kinh nghiẹm - :bigsmile: nhưng không sao ! vì ai học xong ra cũng như vậy hết trơn :bigsmile:

...

Bác VD nhiễm kiểu nói của người Sài Gòn rồi, chứ người TB làm j có từ "hết trơn" :cry:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Pác Leolas lại làm khó thằng em roài :bigsmile:

@hai_1401: hi hi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

thank you!!

Học ngành điện ra trường làm gì khó xin việc . Mới ra trường cứ xác định làm học hỏi một thời gian để tích kinh nghiệm dần dần .

Tất cả là phải có ý trí tiến thủ và chăm chỉ thì sẽ thành công thôi .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay