Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
interwar1283

Tuyển tập Tiêu chuẩn xây dựng của việt nam

Các bài được khuyến nghị

Mình thấy nói có CD Tuyển tập Tiêu chuẩn xây dựng của việt nam rồi mà chưa kiếm được, có ai có link down không share lên diễn đàn nhé ! :s_dead:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Mình thấy ở cuối đường Hoa Lư, 1 tiệm CD cũng không to lắm.Vào đó, trông đừng có hình sự quá là sẽ có ngay đĩa CD giá có 20.000đồng.Hehe.Lưu ý là trông đừng có như cảnh sát hình sự nhé.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình thấy nói có CD Tuyển tập Tiêu chuẩn xây dựng của việt nam rồi mà mua không được, bác nào biết chỗ bán, hoặc có CD up cho mội người tham khảo được không. Mình đang o Hà Nội, ai biết giới thiệu giúp nhé. Xin cảm ơn!

Tớ vừa mua xong, 30K, 1 đĩa DVD bản 2006, ra chỗ mấy cửa hàng đĩa CD ngay đầu tạ quang bửu, gân ĐHBK,

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tớ vừa mua xong, 30K, 1 đĩa DVD bản 2006, ra chỗ mấy cửa hàng đĩa CD ngay đầu tạ quang bửu, gân ĐHBK,

Cám ơn mọi người, mình có được nó rồi, ko mất đồng nào, mất mỗi cái đĩa, chép được của ông anh.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cám ơn mọi người, mình có được nó rồi, ko mất đồng nào, mất mỗi cái đĩa, chép được của ông anh.

Share cho anh em được không bạn. Mời một chầu cafe mệt nghỉ. :unsure:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Share cho anh em được không bạn. Mời một chầu cafe mệt nghỉ. :unsure:

1GB cơ nên share cũng mất nhiều thời gian phết, nếu ở HN có nhu cầu mình cho copy.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
1GB cơ nên share cũng mất nhiều thời gian phết, nếu ở HN có nhu cầu mình cho copy.

Tiếc quá. Mình lại ở Đà Nẵng. Không biết ở ĐN có chỗ nào bán CD này không nhỉ????

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

bạn trucnt911 cho mình hỏi có phải bạn ở TP.HCM ko? nếu phải thì cho mình hỏi địa chỉ cái cửa hàng CD mà bạn nói ở trên (càng chi tiết càng tốt).Mình rất cần cái Tập tiêu chuẩn XD này.Xin cám ơn bạn trước nha. :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Có phải Tiêu chuẩn xây dựng Việt Nam Acitt bán 1 CD 200 ngàn không, tôi đang bẻ khóa mà chưa được không biết ở đâu bán đĩa lậu đi mua cho nhanh nhỉ,ai copy được share anh em xài với.

Mà CD này chưa đến 400 Mb, ở đâu có DVD hay vậy mấy đại ca?!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Có phải Tiêu chuẩn xây dựng Việt Nam Acitt bán 1 CD 200 ngàn không, tôi đang bẻ khóa mà chưa được không biết ở đâu bán đĩa lậu đi mua cho nhanh nhỉ,ai copy được share anh em xài với.

Mình thì mình không biết mấy cái CD đó.nhưng mình có mấy cuốn nói về tiêu chuẩn xây dựng ISO 2000.post lên bạn nào cần thì dùng. :)

Tieu chuan xay dung theo ISO

DOWNLOAD

So tay chat luong cong ty xay lap

DOWNLOAD

Quan ly cong trinh xay dung

DOWNLOAD

• Vote tăng 14

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình thì mình không biết mấy cái CD đó.nhưng mình có mấy cuốn nói về tiêu chuẩn xây dựng ISO 2000.post lên bạn nào cần thì dùng. :bigsmile:

DOWNLOAD

DOWNLOAD

DOWNLOAD

Cám ơn bác rất nhiều! :undecided:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tôi cũng đã mua được CD này, nhưng không thể copy sang CD khác được, cũng như copy vào ổ cứng!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình thấy ở cuối đường Hoa Lư, 1 tiệm CD cũng không to lắm.Vào đó, trông đừng có hình sự quá là sẽ có ngay đĩa CD giá có 20.000đồng.Hehe.Lưu ý là trông đừng có như cảnh sát hình sự nhé.

C

Có bác nào ở TP HCM không? Các bác có biết tiệm nào ở TP HCM bán đĩa TCVN không?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

@duongsatdn bác muốn copy sang đia khác thì phải dùng chế độ sao từ đĩa qua đĩa, chứ ko thể copy vào ổ cứng rồi burn ra đĩa.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
@duongsatdn bác muốn copy sang đia khác thì phải dùng chế độ sao từ đĩa qua đĩa, chứ ko thể copy vào ổ cứng rồi burn ra đĩa.

Tôi dùng Nero thử các kiểu rồi, nhưng không được. CD này đã được bảo vệ chống sao chép.

Bác nào có cách nào vượt qua vụ này không?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình thì mình không biết mấy cái CD đó.nhưng mình có mấy cuốn nói về tiêu chuẩn xây dựng ISO 2000.post lên bạn nào cần thì dùng. :undecided:

DOWNLOAD

DOWNLOAD

DOWNLOAD

cảm bạn nhiều lăm

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bộ đĩa TCVN của Viện KHCN xây dựng

Gửi các bạn nhé!

BST.rar.001 http://www.mediafire.com/?bp0eov9362ue283

IBST.rar.002 http://adf.ly/4Lf4 (Nhấn Skip Ads)

..

Do file hơi lớn nên mình phải cắt nhỏ ra thành 2 file .001 và .002, bạn dùng phần mềm nối file để nối lại nhé (~800K), đã có đủ công cụ để bạn sử dụng nhé, link tải về ở chữ ký của mình nhé

..

Sử dụng chương trình:

Sau khi nối file, được thư mục BoTCVN.rar, giải nén gồm 2TM Fantom CD v1.1.9 Build 1321 và VDC

PM Fantom CD v1.1.9 Build 1321 để tạo ổ ảo, bạn nào có bất kỳ PM tạo ổ ảo rồi thì không càn cài đạt PM này nữa(VD: PowerISO, UltraISO,..)

Cài đặt xong bạn mở chương trình này, trên thanh công cụ chọn Mount to Virtual Drive, sau đó trong mục Image file bạn tìm đến đường dẫn ..\BoTCVN\BoTCVN\VCD, chọn file TCVN.VDC

Bạn mount xong, vào ổ ảo vừa mount click vò file tcxd.exe là OK

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn có thể nói rõ hơn ở phần dưới sau khi cài xong phần mềm tạo ổ ảo Fantom ấy đc chứ,về cơ bản mình đã tạo xong đc và cho ra đc dòng "IBST" màu đỏ rồi nhưng khi mở vào trong để xem các tiêu chuẩn lại ko xem tiếp đc.Với lại mình cũng chẳng tìm thấy file tcxd.exe ở đâu cả.

Bạn có thể vui lòng hướng dẫn rõ lại chút hơn đc không,từ khi cài đc Fantom ấy.Thanks bạn trước

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bộ đĩa TCVN của Viện KHCN xây dựng

Gửi các bạn nhé!

BST.rar.001 http://www.mediafire.com/?bp0eov9362ue283

IBST.rar.002 http://adf.ly/4Lf4 (Nhấn Skip Ads)

Mình đang tìm cái này. cám ơn chia sẽ nhé

Đang tải về nhưng ko biết có được không

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay