Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
manhhung162

Không crack Nova05 được

Các bài được khuyến nghị

các bác cho em hỏi, nova chay trên cad05 của em sử dụng rất hay làm máy tính của em bị treo, khởi động lại pc thì lại dùng được bình thường, sau nhiều lần như vậy, đến một ngày bệnh cũ tái phát, em khởi động lại pc thì không crack được nữa, cứ vào phần load dump chạy file .dng là pc bị out luôn, em thư cài lại mà vẫn không được. mong các bác giúp cho, huhu em đang rất cần.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
các bác cho em hỏi, nova chay trên cad05 của em sử dụng rất hay làm máy tính của em bị treo, khởi động lại pc thì lại dùng được bình thường, sau nhiều lần như vậy, đến một ngày bệnh cũ tái phát, em khởi động lại pc thì không crack được nữa, cứ vào phần load dump chạy file .dng là pc bị out luôn, em thư cài lại mà vẫn không được. mong các bác giúp cho, huhu em đang rất cần.

Ghost lại Win là nhanh nhất. Sau đó dùng chương trình quét vius ở ổ D... của bạn xem có con virus tên "Bhome1526.exe" hoặc "Bhome1562.exe" ko (con này giả hiệu Bkav), Dùng lệnh search tìm hết trong máy con này rồi xóa bằng lệnh shift+del. Cài lại các chương trình cần thiết (cad, Nova..) -> ghost lại 1 bản ghost new

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

E làm như bác nói roài nhưng vẫn ko được,search rồi nhưng ko tìm thấy con vi rút nào cả, cứ tình trạng thế này thì hại máy tính wá, em phải làm Nova rất nhiều nên mỗi ngày pc bị out(màn hình xanh) rất nhiều.có cao thủ nào tìm ra cách xử lý triệt để ko?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
E làm như bác nói roài nhưng vẫn ko được,search rồi nhưng ko tìm thấy con vi rút nào cả, cứ tình trạng thế này thì hại máy tính wá, em phải làm Nova rất nhiều nên mỗi ngày pc bị out(màn hình xanh) rất nhiều.có cao thủ nào tìm ra cách xử lý triệt để ko?

Chắc là bản cài đăt win của bác bị lỗi rùi, kể cả bản ghost cũng bị; theo kinh nghiệm của tớ bác nên cài lên win 7 bản profesional chạy rất nhanh hổ trợ Nova rất tốt, chương trình hasphl2007.exe chạy êm ái ko bao giờ bị lỗi dump

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Vấn đề của bạn giải quyết như sau:

Bạn chạy khóa rồi vàoDongles và chọn Clean storage.

Tắt khóa đi, rồi lại mở khóa như bạn mở mọi lần xem có được ko?

Tớ đã từng bị như trường hợp của bạn rồi cũng tự mò ra cách khắc phục trên.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Vấn đề của bạn giải quyết như sau:

Bạn chạy khóa rồi vàoDongles và chọn Clean storage.

Tắt khóa đi, rồi lại mở khóa như bạn mở mọi lần xem có được ko?

Tớ đã từng bị như trường hợp của bạn rồi cũng tự mò ra cách khắc phục trên.

thanks bạn catchay rất rất nhiều, mình đau đầu cả tuần nay, cuối cùng gặp được cmt của bạn :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo