Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
hackpass

Ebook AutoCAD 2008

Các bài được khuyến nghị

Mình cần ebook cho autocad 2008, Bác nào có share cho mình với. Thanks nhiều nhiều

bạn vào trang softvnn.com, sẽ tìm thấy.nhưng ebook chỉ toàn tiếng anh thôi.cũng bằng đọc help cho xong

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
bạn vào trang softvnn.com, sẽ tìm thấy.nhưng ebook chỉ toàn tiếng anh thôi.cũng bằng đọc help cho xong

Nếu có tiền bạn mua sách cad 2008 cua Nguyễn Hữu Lộc,có bán tại các nhà sách.Giá 62.000d

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Đắt kinh người !

Mẹo con nhà nghèo:

Tôi đã mua quyển CAD R14 của Nguyễn Hữu Lộc, rồi lại tiếp quyển CAD 2000... thấy bố cục sách chẳng khác gì mấy, chỉ thêm những phần cải tiến của bản mới. Sau đó tôi chỉ ra hiệu sách coi ké những cái mới thôi.......

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mẹo con nhà nghèo:

Tôi đã mua quyển CAD R14 của Nguyễn Hữu Lộc, rồi lại tiếp quyển CAD 2000... thấy bố cục sách chẳng khác gì mấy, chỉ thêm những phần cải tiến của bản mới. Sau đó tôi chỉ ra hiệu sách coi ké những cái mới thôi.......

cậu khôn như "gấu"... Mọi người nên tham khảo cách của cậu này nếu ko có tiền mua!...mình cũng thường như vậy...hihi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nếu có tiền bạn mua sách cad 2008 cua Nguyễn Hữu Lộc,có bán tại các nhà sách.Giá 62.000d

Tui thấy bạn này nói đúng nè. Tốn có 62000, tuy mắc (so với mí người nghèo rớt mùng tơi), nhưng mà cuốn sách này rất có ích, tui có mua cuốn này zìa xài, rất hay. Khuyến khích các bạn thay vì down ebook thì ra tịm mua đại 1 cuốn cho rồi :s_dead:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tui thấy bạn này nói đúng nè. Tốn có 62000, tuy mắc (so với mí người nghèo rớt mùng tơi), nhưng mà cuốn sách này rất có ích, tui có mua cuốn này zìa xài, rất hay. Khuyến khích các bạn thay vì down ebook thì ra tịm mua đại 1 cuốn cho rồi :s_dead:

hơ hơ ...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

ra tiệm sách cũ có 40k 1quyển sách mà, nói là sách cũ nhưng toàn sách in lậu, cũng học được mà..

tiết kiệm tiền chút đầu tư cho học tập ko sợ lỗ đâu mà..hehe

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tui thấy bạn này nói đúng nè. Tốn có 62000, tuy mắc (so với mí người nghèo rớt mùng tơi), nhưng mà cuốn sách này rất có ích, tui có mua cuốn này zìa xài, rất hay. Khuyến khích các bạn thay vì down ebook thì ra tịm mua đại 1 cuốn cho rồi :cheers:

Giữa việc đọc sách giấy và đọc ebook thì mỗi cái có cái sướng riêng của nó, tùy sở thích của mỗi người thôi. Có điều với ebook có cái sướng hơn hẳn là free!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình cần ebook cho autocad 2008, Bác nào có share cho mình với. Thanks nhiều nhiều

Vào Google gõ từ khoá "Học Auto Cad 2008"

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
cậu khôn như "gấu"... Mọi người nên tham khảo cách của cậu này nếu ko có tiền mua!...mình cũng thường như vậy...hihi

:s_big: :rolleyes: Giờ các bạn mới dùng ah tôi 5 năm ĐH toán đi tất cả các nhà sách ở HN chỉ với múc đích đọc trộm sách nè :s_big: :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay