Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
tuongtrang

Hồ sơ thiết kế kỹ thuật cao ốc văn phòng 15 tầng

Các bài được khuyến nghị

Link vẫn down tốt. Bạn kiểm tra lại đường truyền internet xem sao.

Ức chế thật, dow đi dow lại mấy lần toàn dc gần 70% là 0 Kb/s >>>>>>> ông này định câu " DOW" đây mà.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Xách ổ cứng qua mình chép cho bạn.

thanks bạn, nhưng quả thật mình dow đến 6-7 lần toàn là dc 50-70% la 0Kb/s ( mình dùng IDM 5.18 mạng FPT), chỉ cần bạn thử UP sang mediafỉe để mọi người dow xem có bị lỗi nứa không.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Download trong vòng 2 phút mà không cần bất cứ chương trình gì hỗ trợ.

cám ơn nhiều nhen, mình down tốc độ 90-100 KB/sec... :undecided: .down về ngó cho đỡ thèm thoy. chứ biết bao giờ có chủ đầu tư giao mấy cái hoành tráng này để lảm nhể..hé hé ...hâm mộ BÁC HTT

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cam on ban Trang (ko biet goi la chi hay anh) nha. Minh`tai ve gan het tai lieu cua ban roi. Bo ich lam. Toc doc down: 1,3 MB/s. Minh ngoi o quan xai cap quang. Thanks so much.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Download trong vòng 2 phút mà không cần bất cứ chương trình gì hỗ trợ.

down bằng idm 5.18 và cả không dùng hổ trợ download vẫn không down được. cứ đến còn khoảng hai mươi mấy giây là ngưng vì mất liên kết với tập tin nguồn. quyết treo máy không tắt 3 bữa nay down đi down lại vẫn không được. :cheers:

bạn nào may mắn down được rồi thì có thể up lên bất kì host nào khác được không, nhiều người down không được thế mà chả thấy ai up host khác cả, làm ơn thì làm ơn cho trót đi mấy bạn!!! thank trước.

Bạn trang ơi, làm ơn đi :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chị Trang ơi, chị xem lại đường link cái .Em đang rất cần để làm đò án tốt nghiệp , mà down hoài không được .Chỉ được 60% là dừng à .hixhix

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Không có thiện chí share gì cả, mấy cái link down toàn dẫn vào trang web mà chả có gì

hình như bài viết bị xóa rồi bạn.Mình cũng đang cần mà tiếc quá!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

chi Trang ơi! cho e xin bản vẽ cầu thang thoát hiểm được không chị? nếu có chị gửi qua mail cho em nghe. cám ơn chị nhiều. mail em là : nguyenbatongvn@yahoo.com.vn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Các anh chị có lòng share thì up lên Mediafire là được mà, 100MB thì có đáng gì đâu, phim ảnh người ta còn up lên cả GB nữa mà...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nếu có thể thì tốt nhất là bạn nên đóng gói thành 1 file nén rồi Up lên 1 trang nào đó như Mediafire chẳng hạn rồi share link để anh em download về là được. Làm như thế bạn cũng đỡ mất công mà mọi người thì download cũng nhanh chóng và dơn giản. mellow.gif

Nếu có thể thì tốt nhất là bạn nên đóng gói thành 1 file nén rồi Up lên 1 trang nào đó như Mediafire chẳng hạn rồi share link để anh em download về là được. Làm như thế bạn cũng đỡ mất công mà mọi người thì download cũng nhanh chóng và dơn giản. mellow.gif

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chào mọi người ạ! Mình đang làm bài tập nội thất về trụ sở văn phòng. Các bạn có thể cho mình xin file đầy đủ của hồ sơ này không ạ? Cám ơn mọi người nhiều ạ! Mail của mình là Hoaiphungart86@gmail.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay