Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
nhatquyelec

Virus Trong Layout Của Autocad

Các bài được khuyến nghị

Chào mọi người trên diễn đàn,

Mình có một vấn đề như thế này không biết mọi người có giúp được không,

Khi mình in ấn thì xuất hiện một "banner" hiện ra: "PRODUCED BY AN AUTODESK EDUCATIONAL PRODUCT", không làm sao gỡ ra được.

Thậm chí khi mình in với dòng Canon LBP 3300 thì nó không in được nữa cơ (không biết có cơ sở hay không nhưng mình thử với các máy in dòng khác thì được, nhưng vẫn hiện dòng banner đó).

Nếu như đây là một "cad autolisp" thì cách diệt là thế nào nhỉ,

Mình có file đính kèm, mong mọi người giúp đỡ

Cám ơn mọi người.

email của mình: nhatquyelec@gmail.com.http://www.cadviet.com/upfiles/5/82464_ban_ve_mat_bang_ban_giao_thuy_tan.rar

• Vote giảm 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Giá mà bạn chịu khó search cái dòng thông báo đó trên mạng, thời gian search là 0.32s với mạng VNPT 300k/tháng, 1/4 thời gian đó với mạng cáp quang ngoài quán net và gấp 4 với mạng Dial-up, gấp 3.5 với 3G ... 

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

có bạn hướng dẫn chuyển file đó thành .dwf sau đó lưu lại dưới dạng .dwg, đúng là nó mất dòng banner đó, nhưng có điều lạ là không in ấn được với dòng canon lbp 3300.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

có bạn hướng dẫn chuyển file đó thành .dwf sau đó lưu lại dưới dạng .dwg, đúng là nó mất dòng banner đó, nhưng có điều lạ là không in ấn được với dòng canon lbp 3300.

Máy in khác in được mà Canon 3300 in ko được thì xem lại cái máy in nhé  :) 

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Giá mà bạn chịu khó search cái dòng thông báo đó trên mạng, thời gian search là 0.32s với mạng VNPT 300k/tháng, 1/4 thời gian đó với mạng cáp quang ngoài quán net và gấp 4 với mạng Dial-up, gấp 3.5 với 3G ... 

:D :D :D

2 lúa chưa từng nghiên cứu nghiêm chỉnh, đầy đủ một đề tài nào liên quan đến "search". Nhưng cảm nhận của 2 lúa thì search cũng là một vấn đề khó khăn đối với một bộ phận người dùng. 2 lúa đề xuất: nếu member nào có, hoặc đã làm đề tài khoa học về vấn đề này, vui lòng chia sẻ kết quả cho 2 lúa với.

Tạm, 2 lúa liệt kê một vài hiện tượng có liên quan:

- U 99.

- U 5.

- Do điều trị dài hạn tại đây http://www.bvtt-tphcm.org.vn/vì ngoại cảnh hoặc bẩm sinh.

- Mù chữ.

- .....................

Tất nhiên, cảm nhận của 2 lúa chỉ là võ đoán. Cũng không có căn cứ để biết liệu chủ thớt có thuộc 1 trong các nhóm trên, hay là ở nhóm khác.

:D :D :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay