Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
phantuhuong

Có thành viên nào ở Huế không nhỉ?

Các bài được khuyến nghị

Dạ, có bác caothanhks đấy ạ!

Tiện thể mời bác ghé Đà Nẵng chơi với anh em!

Ôi trời, lần trước vào ĐN điện cho anh mãi chẳng được, cả anh thanhcienco5 gọi cũng ko được. Tất nhiên phải ghé ĐN chứ

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Có bác nào ở Huế không nhỉ, giữa tháng sau tôi vào công tác và mong được gặp gỡ giao lưu.

Hơi tiếc không gặp được được bạn. sáng chủ nhật tuần này mình đi ô tô từ Bắc Giang vào Huế. Tối chủ nhật 1/11/09 mình sẽ ăn nhậu tại Huế rồi về nghỉ tại nhà anh bạn ở phố La Sơn Phu Tử. Sáng 2/11/09 sẽ xuất phát từ Huế đi Phan Thiết công tác, xong công việc sẽ trở lại Huế dự định nghỉ 1-2 ngày rồi trở ra bắc. Tuỳ thuộc công việc có thể sớm , có thể muộn, bạn tới Huế chính xác vào thời gian nào, cho mình xin số di động để tiện liên lạc.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hơi tiếc không gặp được được bạn. sáng chủ nhật tuần này mình đi ô tô từ Bắc Giang vào Huế. Tối chủ nhật 1/11/09 mình sẽ ăn nhậu tại Huế rồi về nghỉ tại nhà anh bạn ở phố La Sơn Phu Tử. Sáng 2/11/09 sẽ xuất phát từ Huế đi Phan Thiết công tác, xong công việc sẽ trở lại Huế dự định nghỉ 1-2 ngày rồi trở ra bắc. Tuỳ thuộc công việc có thể sớm , có thể muộn, bạn tới Huế chính xác vào thời gian nào, cho mình xin số di động để tiện liên lạc.

Khoảng 15-11 vào Huế, khoảng 17 đi Đà Nẵng, điện thoại 0913.532.322.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo