Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
chaudinhphuc

Định mức lắp đặt hệ thống cấp nước sinh hoạt

Các bài được khuyến nghị

Em đang làm dự toán lắp đặt hệ thống nước sinh hoạt cho khu dân cư, nhưng kg có bộ định mức này, ví dụ như bắt ống PVC 21, 27,..., bắt các loại van 27,34, T và Co các loại, mò trên mạng hoài mà không tìm thấy. Các anh em diễn đàn giúp giùm em.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Định mức xây dựng cấp thoát nước sinh hoạt này nằm trong Tập định mức theo Quyết định số 24/1999/QĐ-BXD ngày 25 tháng 09 nặm 1999, nhưng em tìm hoài mà không thấy chỗ nào có. Bác nào có Up len giúp em. Cảm ơn các Bác

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cam on Bac, file nay dinh dang gi ma em mo kg len, Bac giup luon di

Bạn down file này về sẽ thấy cái tên loằng ngoằng và không có phần mở rộng. Đừng lo lắng, hãy đổi tên nó thành chaudinhphuc.rar và dùng Winrar mà xử lý nó! :tongue2:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bạn down file này về sẽ thấy cái tên loằng ngoằng và không có phần mở rộng. Đừng lo lắng, hãy đổi tên nó thành chaudinhphuc.rar và dùng Winrar mà xử lý nó! :D

Cam on ban, minh mo duoc roi.

:tongue2:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cam on ban, minh mo duoc roi.

:tongue2:

Ủa, nhưng mà file định mức này kg phải. Em làm dự toán ngành nước, muốn bắt cái Tê, Co, Van, ống phi PVC các loại thì định mức tiêu hao vật tư và nhân công đâu phải cái này bác à. Có bác nào biết kg giúp em với?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Em đang làm dự toán lắp đặt hệ thống nước sinh hoạt cho khu dân cư, nhưng kg có bộ định mức này, ví dụ như bắt ống PVC 21, 27,..., bắt các loại van 27,34, T và Co các loại, mò trên mạng hoài mà không tìm thấy. Các anh em diễn đàn giúp giùm em.

Bạn sử dụng chương trình tính dự toán là giải quyết vấn đề của bạn (không thiếu thứ gì)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ủa, nhưng mà file định mức này kg phải. Em làm dự toán ngành nước, muốn bắt cái Tê, Co, Van, ống phi PVC các loại thì định mức tiêu hao vật tư và nhân công đâu phải cái này bác à. Có bác nào biết kg giúp em với?

Bạn coi lại đi, bạn vào file DM24.doc trang 107, hoặc vào file Mục lục xem.

Định mức này năm 2005.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Định mức 1777: lắp đặt hệ thống điện - ống và phụ tùng ống bảo ôn - đường ống khai thác nước ngầm do Bộ Xây dựng công bố theo công văn 1777 ngày 16-8-2007.

http://www.mediafire.com/?zgnjjngdmoy

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay