Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
SONCAD

Gặp mặt giao lưu với Bác Ssg!

Các bài được khuyến nghị

Hề hề, có ngay, có ngay đây:

Hề hề, còn nữa, hãy đợi đó.....

3/- Trưởng trò ra mắt ......

4/- Cuộc giao lưu bắt đầu .....

5/- Mừng món mới ........

6/- Chủ đề thảo luận :" Chén chú chén anh" ......

Hề hề mỏi tay quá.....

• Vote tăng 5

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Hứ cái bác nì dội ào ạt lun đi còn ưởm ờ như con gái mừ tốm dị :tongue2:

À "nhân tài đất Việt" có không bác ném cái dung nhan lên dòm tí nồ!

Hề hề bác ơi, đừng nóng chớ. Nhân tài đất việt phải lâu lâu mới xuất hiện được chớ, cứ xuất hiện ào ào thì nước Việt ta có nước lên cung Trăng mà ở bác ạ. Hề hề hề.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bác nào post cái thông tin cá nhân mọi ngươi đi hay chơi trò nhìn hình đoán nick thì ra đố đi để bọn iem chơi nào!

úi mà các bác uống rượu gì mà đỏ thía, không phải rượu tiết rắn đó chớ? àh hay là tiết ba ba? khà khà!

Tình hình này iem phải chuyển zô xì goòng sống thui, hay được nhậu thế.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hề hề mỏi tay quá.....

7/- Lisp "Đổi màu block RƯỢU" ......

8/- Xấu hổ ....

9/- Trao đổi đề tài khoa học " Chuyển đổi thang đo quốc tế thước thành lít " .....

10/- Nào mừng món mới .........

11/- Tửu tam ......

12/- Một mình .....

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Choài ! Bác Bình gặp dân cơ khí dui nhể. Mà bác mãi chuyễn đơn vị qua lít rồi ai làm nhốp ảnh gia vậy bác Bình ới?

Bác ssg nhà ta cũng cây đa cây đề không kém bác Bình là mấy nhể. Nếu xưa nay có hồi nào dô tình kiu bác bằng bạn thì mô phật mong bác lượng thứ (không biết không có tội) :tongue2:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Choài ! Bác Bình gặp dân cơ khí dui nhể. Mà bác mãi chuyễn đơn vị qua lít rồi ai làm nhốp ảnh gia vậy bác Bình ới?

Em chộp đó :D)

Còn nhiều tấm hình đẹp lắm - Bác Bình sẽ post sau.

@GP14: Không phải đỏ đỏ là rượu rắn đâu - cho chú đoán lại :tongue2:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bác ssg nhà ta cũng cây đa cây đề không kém bác Bình là mấy nhể. Nếu xưa nay có hồi nào dô tình kiu bác bằng bạn thì mô phật mong bác lượng thứ (không biết không có tội) :tongue2:

Báo cáo bác Duy,

Nhốp ảnh gia nhà ta toàn là loại cây nhà lá hàng xóm xịn cả đấy bác ạ, vừa làm "lít" vừa nhốp, vậy mà có cái chửa nhốp nó đã vô trong máy rồi bác ạ, tài thế chứ. Vậy nên rất khó cho việc bình chấm bác ơi. Thôi thì mình cứ tương phứa nó lên để mọi người bình cho thêm loạn nhé. Hề hề hề.....

Hề hề bác Duy nhòm có thấy nhơ nhớ cái chi không nhể???

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ui! Cadviet miền Nam vui quá nhỉ!

Ở trong mấy tấm hình này em biết bác ssg, phu nhân bác ssg, bác phamthanhbinh, anh SONCAD, anh vanduong, chị Happyfeet, còn lại đều ko biết cả. Các bác giới thiệu đi chứ nhỉ?

@Happyfeet: Sao chị lại che mặt đi. Cả mấy anh nữa, sao lại che mặt đi nhỉ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mô phật. Hồi nớ đến giờ chừ thì Tue_NV có được dòm mặt mũi Bác Bình ra làm sao nữa. Ui! mà từ trước đến giờ đều gọi bác Bình bằng bạn không hà. Lượng thứ, lượng thứ nhé bác Bình. Mà Bác Bình cũng nên cho anh em như Tue_NV biết mặt và tuổi tác để dễ xưng hô chớ. Như vậy thì Tue_NV có tội lắm. Hề hề như bác Duy nói : Không biết không có tội, mong bác lượng thứ và có thể cho Tue_NV xem mặt bác Bình ở đây được không? :D

Trong hình này, ai là bác Bình nhỉ? :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ui! Cadviet miền Nam vui quá nhỉ!

Ở trong mấy tấm hình này em biết bác ssg, phu nhân bác ssg, bác phamthanhbinh, anh SONCAD, anh vanduong, chị Happyfeet, còn lại đều ko biết cả. Các bác giới thiệu đi chứ nhỉ?

@Happyfeet: Sao chị lại che mặt đi. Cả mấy anh nữa, sao lại che mặt đi nhỉ?

Hề hề,

Che đi là vì có cái gì đó mà không muốn mọi người dòm thấy, tỷ như trong miệng đang mắc miếng xương mà chửa gỡ được ấy mà. Hề hề, mong mọi người thông cảm nha. Vả lại toàn anh em ta cả có mà che đằng giời, trước sau chi đó cũng sẽ phải "dơ" cái mặt ra thôi mà. Anh em chịu khó chờ nha.

Còn cái việc giới thiệu thì quá ư đơn giản, cứ để mọi người sẽ tự giới thiệu sẽ hay hơn vì thực tình nhỡ mà giới thiệu cái mà mọi người không ưng thì cũng chán. Hề hề hề.

@ Bác Tue_Nv: hề hề hề, hổng có tội là hổng có tội. Bác cứ yên trí nhớn, tất cả anh em trên diễn đàn đều là đồng hương CADVIET cả mà. Cái tuổi hay cái tác chả có ý nghĩa gì cả đâu. Cái cần là mọi người giúp đỡ được nhau để cùng phát triển chớ đâu có phải cái tuổi to cho oai hở bác. Mọi thành viên đều bình đẳng trên diễn đàn mà, bất kể nam phụ, lão ấu hễ ai làm được nhiều công đức cho diễn đàn thì trời phật đều thương cả chứ chả ai thương cho cái tuổi đâu bác ạ. Còn cái mặt của mình thì bác cứ bảo chuyên gia tìm kiến Haanh là thấy ngay thôi mà, hề hề hề.....

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mô phật. Hồi nớ đến giờ chừ thì Tue_NV có được dòm mặt mũi Bác Bình ra làm sao nữa. Ui! mà từ trước đến giờ đều gọi bác Bình bằng bạn không hà. Lượng thứ, lượng thứ nhé bác Bình. Mà Bác Bình cũng nên cho anh em như Tue_NV biết mặt và tuổi tác để dễ xưng hô chớ. Như vậy thì Tue_NV có tội lắm. Hề hề như bác Duy nói : Không biết không có tội, mong bác lượng thứ và có thể cho Tue_NV xem mặt bác Bình ở đây được không? :D

Trong hình này, ai là bác Bình nhỉ? :tongue2:

Trong hình này hổng thấy ai và hổng thấy bác Bình mô, hề hề hề.....

Mời mọi người xem tiếp tập nữa nha. Nhưng phải bình nhiều vào cho nó loạn lên, hề hề hề

Cuộc giao lưu còn nhiều pha gay cấn, rất hay mọi nhẽ, mời quý xem tiếp hồi sau sẽ rõ......

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Gửi nhời thì nói gửi gói thì mở, cơ mà em ko dám gửi gói đâu , sợ anh mở ra rồi...chả biết đâu mà lần. Em đã nhờ bác SƠN gửi nhời tới bác SSG rồi.

Nếu anh có nhã ý em xin cảm ơn và nhờ anh chuyển tới bác SSG nhời nói sau: " Bác SSG ơi, em không có yêu anh Cadviet244 đâu, em chỉ thương anh ứ thôi, thương anh ứ lắm lắm ứ!"

Úi dzời ôi! Nghe bác lói thế thì mình đã mản nguyện lắm rùi, mình cũng xin phép nhờ bác nói hộ với toàn thể anh em Cadviet rằng " Bác Cadviet244 củng thương thiệt... là... thương bác haanh luôn :D :tongue2: :D :D "

Hôm bữa có đi gặp bác SSG mình cũng làm 2 câu thơ nhờ bác haanh làm tiếp hộ với dùm mình nhá, từ hôm qua đến nay mình mắc cỡ đầu óc không tập trung được, hai câu thơ mà mình làm được trong bữa gặp mặt bác SSG là

Cadviet miền nam lại offline

Xanh xanh đỏ đỏ thế lại vào

( rượu gì xanh xanh đỏ đỏ mình củng hok biết mà uống vô là :D )

Bác haanh làm tiếp hộ mình với nhá

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Trong hình này hổng thấy ai và hổng thấy bác Bình mô, hề hề hề.....

Mời mọi người xem tiếp tập nữa nha. Nhưng phải bình nhiều vào cho nó loạn lên, hề hề hề

Cuộc giao lưu còn nhiều pha gay cấn, rất hay mọi nhẽ, mời quý xem tiếp hồi sau sẽ rõ......

Anh Tuệ ơi bác Bình đây nè! Ủa mà cái anh "đẹp chai" đứng cạnh bác là ai đó? :tongue2:

Các bác đang thảo luận vấn đề gì đó? Có phải đi mót khoai zun không?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

huhu, có ai làm ơn đứng ra vạch mặt chỉ tên từng đối tượng tham gia vào vụ đập phá... quán nhầu nì hông?

hic, mình tham gia cadviet gần 1 năm rùi mà hổng biết mặt ai ráo trọi. chắc nhiều lần dính tội vô lễ lắm rùi :tongue2:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Anh Tuệ ơi bác Bình đây nè! Ủa mà cái anh "đẹp chai" đứng cạnh bác là ai đó? :cheers:

Các bác đang thảo luận vấn đề gì đó? Có phải đi mót khoai zun không?

Hề hề hề,

Cái nhà bác SVBA1608 này chỉ được cái nói ..... trật. Cái anh nớ tuổi mới đôi mươi, đẹp chai ngời ngời, nhưng vẫn là em bác Haanh ạ. Cái vụ thảo luận này nếu mình nhớ không lầm thì là chủ đề của nó là làm sao quy đổi thước thành lít mà chớ đâu có "run" "zế" gì đâu ạ.

Còn về chủ đề mót thì mời các bác xem hồi dưới đây sẽ rõ hề hề hề.

Bác Sơn vừa mót được miếng phao câu ..... ba ba....

Cái củ phao câu của tớ đâu rồi.....

Hề hề, thôi thì lọt sàng xuống nia, chú xơi cũng như anh .....bụp, nào cạn ly

Vậy là huề cả làng nha.

Ây da, cái nồi lẩu ni còn nhiều màu gớm, ta cùng mót hỉ.......

Ôi trời ơi, trâu chậm biết mót cái chi đây.....

Chị cứ nói vậy chứ dân miền núi đi mót cũng nhiều khi tủi lắm, hix, hix, hix.....

Chị ơi cái chỗ ni đừng cho ai biết, để hai chị em mình mót thôi nha......

Ậy, hai chị em nói gì đới, phần tui với chớ.....

Một hai ba, ta cùng về mót ở cánh đồng CADVIET..... Dô.....

Các bác đi đâu cho em theo với, hị hị hị....

Được thôi, nhưng cứ hết chỗ này đã.....

À em xin hai suất mót ạ......

Hướng dẫn kỹ thuật mót bằng...... tay.

Hướng dẫn kỹ thuật làm ......

Nào ta kết thúc chủ đề mót nha......

Chị ơi, nãy giờ Happyfeet mót được nhiều không ạ...???

Úi giới ui, Happyfeet vớ bẫm rùi......

Các bác cứ nói thế, em được có mỗi một tí tẹo à.......

Ờ ờ.... một tí nhưng mà là cái tí nhớn nhể.....

Thích thật, bữa nay trúng đậm rồi.....

Thôi thì cứ chín bỏ thành một chục cũng được.

Bác Haanh ơi, vì lý do cá nhân nên anh CADVIET244 cố tình hủy đi một số không nhỏ các bức ảnh mà anh em phó nhòm lỡ tay bấm dính. Rất mong bác thông cảm vì sự hiện diện chưa đầy đủ của các thành viên tham gia giao lưu. Hề hề hề.....

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
huhu, có ai làm ơn đứng ra vạch mặt chỉ tên từng đối tượng tham gia vào vụ đập phá... quán nhầu nì hông?

hic, mình tham gia cadviet gần 1 năm rùi mà hổng biết mặt ai ráo trọi. chắc nhiều lần dính tội vô lễ lắm rùi :cheers:

Hì hì hì, bác cứ mạnh dạn đi off vài lần với anh em là lộ mặt hết trơn à, chứ thật tình chả ai muốn giấu cả, chỉ có điều họ chưa muốn nói thật mà thôi. Hi hi hi.

Còn chuyện vạch mặt chỉ tên e rằng phạm húy là mất nồi cơm ngay đấy bác ạ. Bác thông cảm nha.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Xem qua loạt hình Happy phát hiện ra một điều lạ lắm mọi người ơi! Đó là có một nhân vật rất tài giỏi, chỉ xuất hiện một phần mặt cho tới một phần hai mặt là cùn.... :cheers: . Chắc người này định chơi trò nhìn nghiêng tóm mặt đây mà :blink: , nên đố các bác không đi off , bác này là ai, ai đoán đúng có thưởng :D

Che mặt mọi lúc mọi nơi... :D

Lúc mới zô

Lúc cụng ly

Lúc ăn

Lúc đang tám...

Lúc... không ai để ý....

:gun:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Soncad: Mòi nhậu sao lâu ra thía nì :gun: ??? Thoi ta xơi tý muối ớt dằn bụng zậy ... :cheers: (He's just thinking)

Nemo: Hí hí mình mới móc ... mũi quăng zài cục zô chén muối ớt hí hí hí... kỳ này cho ông Sơn tiu đời hí hí ( He's also thinking)

Soncad: Á ! Tòng ơi, anh thấy có cái gì kỳ kỳ trong muối ớt ý! Em ăn thử xem... :D

Tòng : Dạ thoi, em bị lên tăng song, không ăn muối được.... :D

Nemo : Á ha ha ha chết nhé :blink: (thinking)

Soncad: Nemo ăn thử muối ớt xem, "ngon' lém

Nemo: Dạ thoi, cám ơn anh, em... em đau bụng we ( Bể bụn ngộ dòi hí hí hí)

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Phamthanhbinh: Này nhóc, không biết tôn ty trọng tự là j à... sao toàn gắp thịt ăn không zậy hả? Chừa toàn xương lại cho ai? Mau gắp mấy cục thịt qua chén ta mau... không ta vặn cổ bi giờ... :D

Thằng nhóc : Dạ dạ kon .. kon gắp ngay ạ :gun:

Kisimawai: anh Núi ơi, sao ông kia la thằng nhóc zữ wa zậy??? Em sợ wa à... :cheers:

Núi : Thoi chú xít wa đây mà tránh nài... anh cũng ngán ông đó lắm.... :D

:blink:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

hic, mình tham gia cadviet gần 1 năm rùi mà hổng biết mặt ai ráo trọi. chắc nhiều lần dính tội vô lễ lắm rùi :D

Thể theo nguyện dọng của bác Thái xì trét Tổ trinh sát gồm có (cái nì bí mật không tiết lộ) sau khi nắm tình hình sơ bộ đã có 1 vài thông tin ban đầu.................. còn đang tiếp tục làm rỏ trong thời gian tới.

Bác phamthanhbinh

Bác Leolas

Bác ssg và phu nhân (đoán)

Bác vanduong (nhân vật duy nhất nhìn thấy cái dung nhan ấy)

Bác soncad

Bác hốp bi bét (rất may là sau quá trình che chắn tránh né thì cuối cùng do mỏi nên nhốp ảnh gia đã chụp được dung nhan bác í :cheers: )

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hu hu... bác Bình ơi, Bác trích dẫn nhời của chị Svba , lại giả nhời nhầm tên em???

Hình như rằng thì mà là bác vẫn còn giận em về cái vụ “ngồi dai khoai bà nát” ư. Hôm ấy vì hoàn cảnh anh Dậu em bị người nhà lý trưởng trói chặt ngoài đình, với lại em phải bán cái Tý cho nhà Nghị Quế mờ vẫn chư lấy được tiền , hoàn cảnh của em lúc ứ nó rối bời lên bác có hiểu ko??? Ra đường mờ bác vồ ...nhầm thế là "đánh nhau to đấy!"

Hu hu...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hu hu... bác Bình ơi, Bác trích dẫn nhời của chị Svba , lại giả nhời nhầm tên em???

Hình như rằng thì mà là bác vẫn còn giận em về cái vụ “ngồi dai khoai bà nát” ư. Hôm ấy vì hoàn cảnh anh Dậu em bị người nhà lý trưởng trói chặt ngoài đình, với lại em phải bán cái Tý cho nhà Nghị Quế mờ vẫn chư lấy được tiền , hoàn cảnh của em lúc ứ nó rối bời lên bác có hiểu ko??? Ra đường mờ bác vồ ...nhầm thế là "đánh nhau to đấy!"

Hu hu...

Hề hề, xin lỗi bác Haanh nhiều nhiều nha.

Khổ thế, mắt mũi nó kèm nhẻm kèm nhèm, Hễ thấy bánh đúc là nó sáng như đèn ô tô ngay ý mà. Chẳng qua cũng tại ngồi post mãi mấy cái ảnh chả xong nên nó mới càng kèm nhèm tợn bác ạ.

Thôi thì bác cứ uýnh cho hai cái chữ ĐẠI XÁ bác nhé. Khi nào có dịp về quê, mình sẽ cố tới nhà bác xin ít thuốc rỏ mắt bác nhể....

Mong bác niệm tình thứ tội thêm cho vài lần nữa ạ. Hề hề hề....

À mà mình đã edit cái chỗ nhầm rồi bác ạ. bác kiểm lại còn gì sơ sót để mình lại xin lỗn nữa nha. hề hề hề......

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đố mọi người biết ai đang nâng ly cho bác Leolas uống rượu :D .

Nhìn bác Bình khíp chưa kìa.... :blink: , nhớ không lầm thì lúc đó bác đòi kỷ luật Happy thì phải.... nhớ lại còn sợ we :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Đố mọi người biết ai đang nâng ly cho bác Leolas uống rượu :D .

Lồm ơn bật đèn lên xí nồ! có thấy chi mô chỉ có 1 màu đen đen chấm thêm......................... nhiều màu :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Phamthanhbinh: Này nhóc, không biết tôn ty trọng tự là j à... sao toàn gắp thịt ăn không zậy hả? Chừa toàn xương lại cho ai? Mau gắp mấy cục thịt qua chén ta mau... không ta vặn cổ bi giờ... :D

Thằng nhóc : Dạ dạ kon .. kon gắp ngay ạ :gun:

Kisimawai: anh Núi ơi, sao ông kia la thằng nhóc zữ wa zậy??? Em sợ wa à... :cheers:

Núi : Thoi chú xít wa đây mà tránh nài... anh cũng ngán ông đó lắm.... :D

:blink:

chị mắng oan bác Bình đấy ạ!

bác ý khen em rằng: "thangnhoc8888 khá đó gắp thịt bỏ cho bác hả?nịnh kèo bác hả nhoc?"

còn về em: "em trót dại bỏ nhầm chén thôi bác ạ!bác cho e xin ké chút chút nhá!"

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay