Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
khoalongvietjsc

Xin góp ý kiến.

Các bài được khuyến nghị

XIn chào BQL Diễn đàn Cadviet.com cùng toàn thể thành viên. QUả thật khi vào Diễn đàn, có rât nhiều thứ phải học hỏi và giúp ích cho tôi khi thực hiện công việc của mình. Tuy nhiên, có một chuyện mà tôi muốn nói ở đây chính là khả năng xử lý của BQL còn có vấn đề. Một topic tôi nêu ra cần sự giúp đỡ trong hơn 10 ngày nay, 120 Viewvisitor nhưng không ai trả lời vào một câu, dù là giúp đỡ được hoặc không cũng được. Kể cả nhiều hôm, tôi thấy cả thành viên BQL Diễn đàn; bao gồm cả MOD và Admin vào ngắm nghía rồi lại đi ra. Đến cả những yêu cầu của tôi khi không được giúp đỡ thì giúp tôi thực hiện những điều ghi tại Topic đấy cũng không được thực hiện. Vậy chức năng của BQL là gì nhỉ? Xin giải thích giúp tôi và các thành viên khác. Thân chào!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
XIn chào BQL Diễn đàn Cadviet.com cùng toàn thể thành viên. QUả thật khi vào Diễn đàn, có rât nhiều thứ phải học hỏi và giúp ích cho tôi khi thực hiện công việc của mình. Tuy nhiên, có một chuyện mà tôi muốn nói ở đây chính là khả năng xử lý của BQL còn có vấn đề. Một topic tôi nêu ra cần sự giúp đỡ trong hơn 10 ngày nay, 120 Viewvisitor nhưng không ai trả lời vào một câu, dù là giúp đỡ được hoặc không cũng được. Kể cả nhiều hôm, tôi thấy cả thành viên BQL Diễn đàn; bao gồm cả MOD và Admin vào ngắm nghía rồi lại đi ra. Đến cả những yêu cầu của tôi khi không được giúp đỡ thì giúp tôi thực hiện những điều ghi tại Topic đấy cũng không được thực hiện. Vậy chức năng của BQL là gì nhỉ? Xin giải thích giúp tôi và các thành viên khác. Thân chào!

Chào bạn,

Trước hết gửi lời xin lỗi tới bạn vì đã làm bạn phải bức xúc về vấn đề này.

Xin diễn giải chức năng của ban quản trị cho bạn rõ. BQT có chức năng quản trị (điều hành), bao gồm xoá bài viết không phù hợp nội quy, move các bài viết về đúng chỗ, tạo forum mới, xóa forum cũ,.... nói chung là đảm bảo trật tự của diễn đàn trong khả năng có thể.

Cảm ơn bạn vì đã đề cao khả năng hiểu biết của BQT và các thành viên. Diễn đàn CADViet và các diễn đàn khác cũng vậy, BQT và các thành viên không phải cái gì cũng biết. Khi đọc một câu hỏi của bạn và không có khả năng trả lời, nếu post trả lời rằng 'tôi không biết' thì cả diễn đàn này đầy rẫy các bài viết với nội dung 'tôi không biết', 'tôi không thể trả lời được','mình đã đọc nhưng không có giải pháp gì'...

Nói thì dài, nhưng kết lại là vấn đề vẫn thế và bạn vẫn cứ phải chờ cho đến lúc một ai đó biết sẽ trả lời giúp bạn. Biết làm sao được, kể cả bạn gọi đến 1080 mất tiền hẳn hoi, nếu người ta không thể trả lời được thì bạn cũng đành chịu ngậm ngùi.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thật tình là tớ ko biết về phần mềm bạn hỏi nên có đọc nhưng ko lẽ trả lời ko biết gì???? Bạn cố chờ 1 thời gian biết đâu trong số 20 ngàn thành viên có người biết

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ý kiến ý cò. Xin hỏi BQT:

Chúng ta có nên xóa nick của những mem 1,2 hoặc 3 tháng không vào diễn đàn

Hoặc 1,2,3...tháng không post bài nào??????????

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ý kiến ý cò. Xin hỏi BQT:

Chúng ta có nên xóa nick của những mem 1,2 hoặc 3 tháng không vào diễn đàn

Hoặc 1,2,3...tháng không post bài nào??????????

Không nên,

Không biết bạn thế nào chứ tôi tham gia một số diễn đàn khác, chỉ post được 1 vài bài, khoảng 3-6 tháng mới vào 1 lần. Nhưng chẳng ai xóa nick của tôi cả, tôi nghĩ rằng tôi sẽ buồn nếu họ xóa nick tôi chỉ vì tôi không post bài hoặc vào ko thường xuyên.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chào bạn,

Trước hết gửi lời xin lỗi tới bạn vì đã làm bạn phải bức xúc về vấn đề này.

Xin diễn giải chức năng của ban quản trị cho bạn rõ. BQT có chức năng quản trị (điều hành), bao gồm xoá bài viết không phù hợp nội quy, move các bài viết về đúng chỗ, tạo forum mới, xóa forum cũ,.... nói chung là đảm bảo trật tự của diễn đàn trong khả năng có thể.

Cảm ơn bạn vì đã đề cao khả năng hiểu biết của BQT và các thành viên. Diễn đàn CADViet và các diễn đàn khác cũng vậy, BQT và các thành viên không phải cái gì cũng biết. Khi đọc một câu hỏi của bạn và không có khả năng trả lời, nếu post trả lời rằng 'tôi không biết' thì cả diễn đàn này đầy rẫy các bài viết với nội dung 'tôi không biết', 'tôi không thể trả lời được','mình đã đọc nhưng không có giải pháp gì'...

Nói thì dài, nhưng kết lại là vấn đề vẫn thế và bạn vẫn cứ phải chờ cho đến lúc một ai đó biết sẽ trả lời giúp bạn. Biết làm sao được, kể cả bạn gọi đến 1080 mất tiền hẳn hoi, nếu người ta không thể trả lời được thì bạn cũng đành chịu ngậm ngùi.

Em rất cám ơn bài viết của anh. Thật sự ra có lẽ phần mềm này ít người chúng ta dùng. Nhưng cái em muốn nói ở đây, không phải là cái nhiều người không nói gì, mà chính là câu status mà Admin để ở dưới dòng Kho phần mềm ở trang đầu. Đây là ý kiến đóng góp của em với Diễn đàn. Dữ liệu của chúng ta đồng ý là nhiều nhưng vẫn chưa là gì so với kho kiến thức CAd khổng lồ mà chúng ta chưa mò ra cả. Vì vậy, BQL nên xem lại câu status đấy, liệu có nói quá lắm hay không? " Hãy nói cho chúng tôi biết phần mềm nào mà Cadviet chưa có, điều đó là rất khó phải không? "Vậy câu nói trên được BQL hiểu nghĩa như thế nào? Như vậy có thể hiểu là Cadviet đã nắm hết được 90% dữ liệu phần mềm không? Đó là lý do em đặt câu hỏi trên và có ý kiến đóng đấy. Thân chào và cám ơn bài trả lời của anh Hoành.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đây là một diễn đàn free , mọi người cùng học hoỉ lẫn nhau . Nói chung đây là một trang web công cộng ,ai cũng có thể vào để tham khảo , post bài ( nếu có đăng kí nick ) nên có nhiều cái khó có thể như ý mọi người được .

Sự học là vô bờ , Có nhiều điều ta không biết hay có thể đã biết qua nhưng phải có thời gian để lục lại trí nhớ chứ .

Hơn nữa mod , admin cũng có giới hạn về số lượng nên đâu thể trả lời câu hỏi cho hơn 20 ngàn người được .

Còn chuyện xóa nick thì mình có một cách là một năm hay ít hơn , nhiều hơn là do BQT dien đàn chọn , ta gởi mail cho các nick một lần , hỏi họ còn muốn tham gia diễn đàn nữa hay không . Có thì xác nhận , sau mấy tháng mà không xác nhận thì xóa .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Em rất cám ơn bài viết của anh. Thật sự ra có lẽ phần mềm này ít người chúng ta dùng. Nhưng cái em muốn nói ở đây, không phải là cái nhiều người không nói gì, mà chính là câu status mà Admin để ở dưới dòng Kho phần mềm ở trang đầu. Đây là ý kiến đóng góp của em với Diễn đàn. Dữ liệu của chúng ta đồng ý là nhiều nhưng vẫn chưa là gì so với kho kiến thức CAd khổng lồ mà chúng ta chưa mò ra cả. Vì vậy, BQL nên xem lại câu status đấy, liệu có nói quá lắm hay không? " Hãy nói cho chúng tôi biết phần mềm nào mà Cadviet chưa có, điều đó là rất khó phải không? "Vậy câu nói trên được BQL hiểu nghĩa như thế nào? Như vậy có thể hiểu là Cadviet đã nắm hết được 90% dữ liệu phần mềm không? Đó là lý do em đặt câu hỏi trên và có ý kiến đóng đấy. Thân chào và cám ơn bài trả lời của anh Hoành.

Đó là câu nói tếu của CADViet, chứ CADViet có phải nhà sản xuất hay sưu tầm phần mềm đâu mà đủ hết.

@BQT: giao diện forum nhà mình xấu quá các bác ơi, teen nó đi các bác \-_-/

SunSun đề xuất giao diện đi.

Miễn sao đẹp và ko phải sử dụng cái image nào là được.

Vì hiện nay tài nguyên host của CADViet đang thiếu trầm trọng, cho ảnh vào giao diện là các thành viên vừa vào CADViet vừa uống cà phê.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Đó là câu nói tếu của CADViet, chứ CADViet có phải nhà sản xuất hay sưu tầm phần mềm đâu mà đủ hết.

SunSun đề xuất giao diện đi.

Miễn sao đẹp và ko phải sử dụng cái image nào là được.

Vì hiện nay tài nguyên host của CADViet đang thiếu trầm trọng, cho ảnh vào giao diện là các thành viên vừa vào CADViet vừa uống cà phê.

Nhất trí vì lý do KT thôi....hic cho nên đành tốt gỗ hơn tốt nưóc sơn các cụ bảo thế

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em thấy anh Hoành nói rất đúng. Cadviet đâu phải là nhà máy sản xuất... đâu mà đủ hết được.

Trong sự học vô bờ bến, bạn đã thấy:............

- Học sinh cũng có nhiều thứ biết hơn thầy giáo dạy mình.... Nhưng như vậy không phải là người thấy đó kém.

- Con cái có những thứ thông hiểu hơn bố mẹ... nhưng...........

Nhưng bạn vẫn thấy: Thầy giáo nói: Các em có chỗ nào không hiểu cứ hỏi?

Bố mẹ: Con có chuyện gì quan trọng phải bàn bạc với Bố mẹ.

Ở đây là Diễn đàn Cadviet thành viên hiện giờ đã xấp xỉ 22 ngàn người. Bạn nghĩ xem Mod, Admin... có bao nhiêu người.

Thôi Em xin phép chỉ nói vậy thôi.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

bác này nóng tính quá, diễn đàn tự nguyện, người ta biết mà không nói cũng chẳng sao chứ nói gì tới chuyện không biết. có lòng giúp nhưng chỉ trong giới hạn có thể thôi chứ, làm sao làm cái mình không biết, không thể bao giờ.

bình tĩnh lại và chờ đợi đi, bạn có thể tìm kiếm thêm ở chỗ khác nữa mà. mong bạn sớm tìm được cái bạn cần

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tôi đã đọc đâu đó trong diễn đàn cadviet này cũng giống ý tưởng mà bác đã góp ý. Tôi thấy diễn đàn là nơi trao đổi bàn bạc và học hỏi lẫn nhau có thể nói trách nhiệm cao nhất là BQl diễn đàn mod & admin..Vì vậy tôi có ý kiến thế này "Nếu mà diễn đàn & các thành viên không trả lời, không có ý kiến, không cảm ơn ..vào ngắm ngía rồi lại đi hoặc không ghi lại topic thì thịt hết"

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tôi đã đọc đâu đó trong diễn đàn cadviet này cũng giống ý tưởng mà bác đã góp ý. Tôi thấy diễn đàn là nơi trao đổi bàn bạc và học hỏi lẫn nhau có thể nói trách nhiệm cao nhất là BQl diễn đàn mod & admin..Vì vậy tôi có ý kiến thế này "Nếu mà diễn đàn & các thành viên không trả lời, không có ý kiến, không cảm ơn ..vào ngắm ngía rồi lại đi hoặc không ghi lại topic thì thịt hết"

Thế tôi vào nhưng mà không biết thì tôi ghi lại một câu :

" tôi vào xem rồi nhưng tôi không biết "

Bác nói thế tôi không đồng ý tí tẹo nào cả . Có thể có người biết nhưng câu hỏi đặt ra chưa sát với ý muốn hỏi nên khó hiểu , khó trả lời ....................v......v........

Không nên spam !

Thanks !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn đòi hỏi hơi cao và hơi vô lý! Chúng ta cùng tham gia một diễn đàn nhưng đa phần mọi người đều không biết nhau. Các bạn trong diễn đàn, mod và admin chịu bỏ thời giờ giải thích cho chúng ta một số câu là tốt lắm rồi. Thời đại bây giờ, ít ai cho không ai cái gì, tôi thấy trên diễn đàn có nhiều người rất nhiệt tình, thật đáng quý! Còn bạn đòi hỏi trọn vẹn thì thật khó! Bạn cũng hưởng lợi từ diễn đàn, liệu những câu hỏi của các bạn khác đưa ra bạn có trả lời được hết không? Khi bạn vào xem, thấy mình không trả lời được, bạn trả lời thế nào?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Thế tôi vào nhưng mà không biết thì tôi ghi lại một câu :

" tôi vào xem rồi nhưng tôi không biết "

Bác nói thế tôi không đồng ý tí tẹo nào cả . Có thể có người biết nhưng câu hỏi đặt ra chưa sát với ý muốn hỏi nên khó hiểu , khó trả lời ....................v......v........

Không nên spam !

Thanks !

Đúng bác là miền núi rồi. Bác đọc kỹ ý kiến này nghe:"Nếu mà diễn đàn & các thành viên không trả lời, không có ý kiến, không cảm ơn ..vào ngắm ngía rồi lại đi hoặc không ghi lại topic thì thịt hết" thế thì thịt cả ta và mọi người à! vì đa số kể cả ta và mọi người trong diễn đàn này có lúc vào diễn đàn có lúc để nghiên cứu, trao đổi, xả xì tress,... hoặc bậc máy tính lên vào cadviet rồi để đó mà không làm gì cả...Cảm ơn bác nếu tôi nói tếu có gì không phải bác bỏ quá cho nhé.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thể lệ tham gia cadviet

1. Không làm những việc trái với pháp luật nước Việt Nam.

2. Không làm những việc trái với lương tâm của bạn.

3. Sử dụng tiếng Việt có dấu khi post bài và không reply bài không có dấu.

4. Sử dụng chức năng search để tránh post lặp nội dung đã có.

5. Nhận lời cảm ơn của cadviet.

Em có ý kiến, không nên viết bài theo kiểu:

Hay quá, cám ơn các bác!!!

Tốn nhiều thời gian vì nhiều người cứ tưởng có bài viết mới vào xem . Nhiều lần như thế cộng lại nhiều người cộng lại tốn thời gian. Cuộc sống của con người có hạn thời gian cũng có hạn. Thấy hay thì cảm ơn qua nút bấm.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bổ sung:

-Khi bạn thấy một bài viết hay,có ý nghĩa,mang tính chất xây dựng.

-Khi bạn biết được rằng,người viết đã phải bỏ ra rất nhiều công sức vào nó.

-Hãy khích lệ,động viên họ! Vì đó sẽ là động lực giúp họ cố gắng hơn.

Hãy nhấn nút Thanks thay cho lời cảm ơn!Để nút Thanks thực sự có ý nghĩa !!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Điều khoản đăng ký tham gia

Để được tiếp tục, bạn phải đồng ý các điều khoản dưới đây:

Thể lệ tham gia cadviet

Tôi đồng ý với các điều khoản trên

Em xin nhắc lại một lần nữa mong các bác thông cảm và cho em lắm lời em cũng cam lòng! Vì có nhiều bài viết với nội dung đã có trên diễn đàn??? Vẫn được hỏi???

Việc này gây mất thời gian của nhiều người ...???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Điều khoản đăng ký tham gia

Để được tiếp tục, bạn phải đồng ý các điều khoản dưới đây:

Thể lệ tham gia cadviet

Tôi đồng ý với các điều khoản trên

Em xin nhắc lại một lần nữa mong các bác thông cảm và cho em lắm lời em cũng cam lòng! Vì có nhiều bài viết với nội dung đã có trên diễn đàn??? Vẫn được hỏi???

Việc này gây mất thời gian của nhiều người ...???

Tôi thấy việc này cũng đâu có gì mà ầm ĩ.

Có thể có những bạn chưa quen, chưa sành, những bạn đến trước chỉ cho một tý, đó cũng là "người đã biết chỉ cho người chưa biết". Tôi nhớ không rõ, nhưng hình như khẩu hiệu cadviet cũng có ý như vậy

Hơn nữa, những đề tài cũ, cadviet đã có cách giài quyết, nhưng không phải lúc nào cách giải quyết đó đều đã tối ưu, việc đặt lại vấn đề cũng có cái hay của nó. Mặc khác, việc tìm kiếm cũng đâu phải dễ, mặc dủ trùng ý nhưng khác lời văn nó cũng tìm không ra.

Nếu bạn thấy mất thời gian thì bạn đừng trả lời vậy.

"mong các bác thông cảm và cho em lắm lời em cũng cam lòng"

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Có thể có những bạn chưa quen, chưa sành, những bạn đến trước chỉ cho một tý, đó cũng là "người đã biết chỉ cho người chưa biết". Tôi nhớ không rõ, nhưng hình như khẩu hiệu cadviet cũng có ý như vậy

Hơn nữa, những đề tài cũ, cadviet đã có cách giài quyết, nhưng không phải lúc nào cách giải quyết đó đều đã tối ưu, việc đặt lại vấn đề cũng có cái hay của nó. Mặc khác, việc tìm kiếm cũng đâu phải dễ, mặc dủ trùng ý nhưng khác lời văn nó cũng tìm không ra.

Có nhiều khi cái không thấy cái định tìm nhưng phát hiện ra rất nhiều cái hay khác. Gần đây số lượng các trang viết tăng theo cấp số …ẢO nhiều bài viết trùng nội dung làm cho việc tìm kiếm trở nên mất rất nhiều thời giờ .

Như bác đã nói việc đặt lại vấn đề trong một topic cũ là rất nên làm có ai cấm mình hỏi những cái mình ko biết đâu mà sợ, chả ai chê việc học hỏi.

nhưng em muốn nói là ko nên mở thêm topic mới việc tìm kiếm thông tin dễ hơn nhiều.

Cái này chỉ có lợi cho những người đến sau mới vào làm quen với diễn đàn.

Vấn đề em nêu ra là do ban quản lý diễn đàn nêu ra nguyên tắc khi tham gia diễn đàn. Ko theo nguyên tắc đã thành vấn nạn ở 1 số diễn đàn khác....mà em đã từng tham gia.

Quy tắc an toàn giao thông phải theo thôi vượt đèn đỏ, đi ngược chiều, phóng nhanh vượt ẩu vô tình gây tay nạn cho người khác …

Một người chịu khó bỏ ra 1 tiếng đồng hồ tìm kiếm, sẽ có lợi cho nhiều người .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Trích dẫn(tdvn @ Mar 21 2009, 23:48) *

-----------------BẠN NÀY NÊN ĐI GẶP ALADIN VÀ CÂY ĐÈN THẦN , THẤY CÁI TOPIC RỒI , KHÓC LÓC MÃI

NÓI CÓ VẺ HƠI XÚC PHẠM NHƯNG MÀ BẠN ..................... VỀ ĐI TÁN GÁI ĐÂY

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mấy ngày qua em đi du lịch tìm kiếm thong tin em phát hiện ra cách tìm kiếm mới cực hay . Chỉ cần ấn vào dấu * có thể biết được dễ dàng những bài viết của từng tác giả được thanh kiu kiu. Tìm kiếm trong các trang được thanh kiu kiu cũng hay đáo để các bác à! Vào đây em cũng phát hiện được những kỷ lục độc đáo đáo để . Ai chưa một lần ấn* hãy thử ấn xem. Một công cụ tìm kiếm tuyệt vời và buồn cười đáo để! Hay!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Trích dẫn(tdvn @ Mar 21 2009, 23:48) *

-----------------BẠN NÀY NÊN ĐI GẶP ALADIN VÀ CÂY ĐÈN THẦN , THẤY CÁI TOPIC RỒI , KHÓC LÓC MÃI

NÓI CÓ VẺ HƠI XÚC PHẠM NHƯNG MÀ BẠN ..................... VỀ ĐI TÁN GÁI ĐÂY

Ko hiểu ý của bác định góp ý gì???

Xin phép bác cho em dừng việc tranh luân về chủ để:

"4. Sử dụng chức năng search để tránh post lặp nội dung đã có." tại đây, tại bài viết này!

Vào đọc 11 trang mệt quá vì mất gần 40'

Đau hết cả mắt vì nhiêu spam với các bài không đúng topic

vì vậy không muốn những người sau phải như mình

Tôi mạo muội copy tất cả những gì mà mọi người đã chia sẻ ở topic này

Hi vọng có ich cho mọi ngườiChúc vui================================================================

Tôi bày các bạn 2 cách rất nhanh để có thể bo chúng.

Cách 1: Layiso layer tường> Nhập lệnh region > chọn những đối tượng cần hàn

để trở thành đối tg kín> OK

Như vậy là các bạn vừa bo đc tất cả những đối tg mà bạn chọn mà không cần dùng BO để pick vào trong từng hình

Cách 2: Layiso layer tường>

Hãy vẽ 1 hình chữ nhật bao bên ngoài các đối tg cần bo. Đánh lệnh Bo và pick vào bên trong hình nhật

nhưng bên ngoài tường.

Ok

Và xoá đi hình chữ nhật đã vẽ. Ok

Vậy là bạn cũng đã vừa bo đc layer tường của mình rồi.

Lên công ty, tôi thấy 1 số bạn thao tác lâu quá, nên bày cách nhỏ này hy vọng giúp dỡ đc các bạn

Riêng tôi luôn sd Mline đóng điểm đầu và cuối để vẽ. rất tiện

................................................................................

.........................................

Chúc Vui

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình là thành viên lâu đời của cadviet.com xin có đôi lời góp ý cho diễn đàn để diễn đàn ngày càng tốt hơn .

1. + Diễn đàn mình các mod cũng không online thường xuyên lên các bài viết hỏi đáp hơi chậm .

2. + Các bài viết diễn đàn ở forum cadviet.com mình thấy con số download hơi ít . ( cũng 1 phần như thế ví dụ như phần thống kê thép bên xd . bên mình thì cũng đông nhưng cũng chỉ đưọc hàng trăm :( . Nhưng khi 1 người mang bài đó sang diendanxaydung.vn thì nó biến thành topdownload hơn 4000dowload tiền phí download là : 1 dowload = 15 point = 1500 VND SMS . Do đó mình có ý kiến admin lên thay đổi lại đôi chút cách hoạt động của diễn đàn nhằm khai tốt các bài viết của diễn đàn . :(

Xin có 2 ý kiến đó thôi còn lại mình thấy rất OK . Nhất là sự nhiệt tình của các mod và admin :(

Chúc cho diễn đàn ngày càng lớn mạnh

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay