Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
minhchaupham

Tư Vấn Giúp Ứng Tuyển Vào Cty Xây Dựng Cần Chuẩn Bị Gì?

Các bài được khuyến nghị

Số là em mới xong đồ án tốt nghiệp và muốn nộp hồ sơ ứng tuyển vào công ty Synectics vị trí IT đồ họạ. Vậy em cần chuẩn bị những gì cho buổi phỏng vấn?

Nghe đây là công ty có môi trường làm việc rất chuyên nghiệp, đòi hỏi phải giỏi ngoại ngữ và chuyên môn. Vậy có cơ hội cho sinh viên mới tốt nghiệp không?

Thường thì đi phỏng vấn ngành xây dựng cty sẽ hỏi những gì? Anh nào có kinh nghiệm xin chia sẻ giúp. Em cảm ơn!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Bạn cần tìm hiểu các thông tin liên wan cty, các dự án cty đã từng làm. Đối thủ cạnh tranh,.

Bạn cần search các câu phỏng vấn trên mạng về tham khảo thêm để chuẩn bị tâm lí. Synectics là cty theo chuẩn nước ngoài nên bạn phải khá ngoại ngữ mới có hi vọng

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em thấy bên Synectics họ để không cần kinh nghiệm nhưng ưu tiên ứng viên có kiến thức về BIM. vậy mình có cần đầu tư học cái này ko? Mình phỏng vấn đậu rồi mình học có được không?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em thấy bên Synectics họ để không cần kinh nghiệm nhưng ưu tiên ứng viên có kiến thức về BIM. vậy mình có cần đầu tư học cái này ko? Mình phỏng vấn đậu rồi mình học có được không?

Thì tất nhiên rồi, công ty nào cũng vậy mà. Có kinh nghiệm bao giờ cũng lợi thế hơn người không có kinh nghiệm. Có điều kiện thì cứ đầu tư học, góp nhặt được cái gì thì góp thôi. Sau này đi làm nghề dạy nghề sẽ nhanh phát triển dù sao cũng có nền tảng sẵn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thì tất nhiên rồi, công ty nào cũng vậy mà. Có kinh nghiệm bao giờ cũng lợi thế hơn người không có kinh nghiệm. Có điều kiện thì cứ đầu tư học, góp nhặt được cái gì thì góp thôi. Sau này đi làm nghề dạy nghề sẽ nhanh phát triển dù sao cũng có nền tảng sẵn

Đang đầu tư thêm ngoại ngữ, chuyên ngành thì ở trường dạy rất nhiều, giờ cái gì cũng biết nhưng biết chút chút, không biết nên bắt đầu từ đâu

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đang đầu tư thêm ngoại ngữ, chuyên ngành thì ở trường dạy rất nhiều, giờ cái gì cũng biết nhưng biết chút chút, không biết nên bắt đầu từ đâu

Nghĩ nhiều làm gì? cứ thư giãn đầu óc, tìm hiểu về cty họ, tìm hiểu về lĩnh vực mình ứng tuyển là đc. Biết gì nói đó, đừng nói xa sự hiểu biết của mình. Nhà tuyển dụng họ thừa kinh nghiệm để nhận xét đánh giá ứng viên.

Chúc may mắn, synectics là cty tốt, cố gắng lên

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo