Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
thuydu

Thư viện CAD

Các bài được khuyến nghị

Search được mấy cái Autocad library hay hay. Hy vọng giúp ích được các bác :unsure:

Bộ lisp trên là 2 file 3D về chậu rửa và về cửa trong AutoCAD.

Cảm ơn bạn Thuydu rất nhiều.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Cảm ơn thuy du rất nhiều bởi bản vẽ của bạn tuy đơn giản (các chi tiết ) nhưng rất hay, hy vọng mọi người đóng góp thêm ý kiển về mảng 3D(mà mình thấy khá ít trong GIa ĐÌNh CAD mình

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Học hỏi trên diễn đàn nhiều mà chưa đóng góp được gì. Hôm nay up thư viện mình dùng xem có anh em nào cần không, ngành xây dựng nhé. file cad này khá nặng (38mb) nên không dùng cái gì thì xoá bớt đi cho nhẹ nhé.

http://www.mediafire.com/?zz591xzhapp1m98

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

moi người ơi cho minh hỏi tại sao có lisp minh load dc

co lisp minh k load dc.mình dang muón load lisp cắt chân dường kích thước mà không dc

mặc dù máy báo là load thành công

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cảm ơn thuy du rất nhiều bởi bản vẽ của bạn tuy đơn giản (các chi tiết ) nhưng rất hay, hy vọng mọi người đóng góp thêm ý kiển về mảng 3D(mà mình thấy khá ít trong GIa ĐÌNh CAD mình

Những hình vẽ 3D về chậu rửa trên chỉ là bài tập vẽ 3D đơn giản của một ai đó tập vẽ chơi cho vui thôi!( Vẽ theo mẫu hoặc sáng tác mẫu nhưng vẽ sai- vẽ không đúng kết cấu thực của chậu rửa). Nó không có tính khả thi vì trên thực tế không bao giờ có những sản phẩm bằng Inox mà kết cấu của nó lại vuông thành sắc cạch như thế !

Để chậu rửa từ bản vẽ thiết kế có thể sản xuất ra thành sản phẩm hàng hóa, phải đạt được ít nhất là 3 điều kiện tối thiểu sau:

1-Tiện dụng: Thoát nước dễ ràng, dễ lau chùi.

2- Mang tính công nghệ: dễ chế tạo phù hợp khả năng gia công của trang thiết bị, phải có góc lượn, độ côn phù hợp với công nghệ sản xuất, giá thành rẻ.

3- Mang tính thẩm mỹ: Tạo dáng đẹp + Công nghệ cao, để có thể cạnh tranh được trên thị trường và chống làm hàng giả hàng nhái.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Học hỏi trên diễn đàn nhiều mà chưa đóng góp được gì. Hôm nay up thư viện mình dùng xem có anh em nào cần không, ngành xây dựng nhé. file cad này khá nặng (38mb) nên không dùng cái gì thì xoá bớt đi cho nhẹ nhé.

http://www.mediafire...zz591xzhapp1m98

dung benh

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay