Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
havanvu38

Cadviet guinness

Các bài được khuyến nghị

Vụ này thì tôi gặp hoài.

Máy ở cơ quan thì tắt. Đi đến chỗ khác vào CADViet, chưa đăng nhập gì cả mà vẫn thấy thằng cha duongsatdn vẫn sáng rực! :cheers:

YM chát xong đèn tắt, ko có người off đèn vẫn sáng, có phải là chỉ có trên diễn đàn?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Một lần bị oan.

Có lần mình vào CADViet, thoát ra để đi ăn cỗ cưới. Tàn tiệc cưới thì mình nhận được điện thoại của thằng bạn thân rủ đi uống rượu, mình từ chối, nó bảo mình nói dối nó bảo tao vẫn thấy mày đang off line trên diễn đàn đèn tín hiệu vẫn đang bật sáng? Mình về chỗ làm thì máy tính đã tắt ngấm, không có ai mở máy. Chuyện này có được đưa vào Cadviet guinness

no các bác?

Vụ này thì tôi gặp hoài.

Máy ở cơ quan thì tắt. Đi đến chỗ khác vào CADViet, chưa đăng nhập gì cả mà vẫn thấy thằng cha duongsatdn vẫn sáng rực! :cheers:

Mọi người nên sử dụng chức năng sign out (thoát , ở ngay cạnh nick của mình phía đầu trang) thì sẽ không còn hiện tượng đó nữa. Còn việc bạn chỉ tắt máy tính đi thì các cookies vẫn còn lưu lại.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
YM chát xong đèn tắt, ko có người off đèn vẫn sáng, có phải là chỉ có trên diễn đàn?

"thấy thằng cha duongsatdn" hừ hừ...buồn cười cách dùng từ của bác. thế. ..thế ... buổi... tối tối... tối...thằng chả có tắt đèn :cheers: hem ? :cheers: :cheers:

Sao dạo gần đây, e hay nghe phải cái câu :" Tắt đèn thì nhà ngói cũng như nhà tranh"...

Mới đầu nghe chả hiểu j` sất,đc các bạn giải thích mới thấy vỡ lở :cheers: :cheers: :cheers: :cheers: . Teen tuổi mình mà ghê quá đi mất haizzz haizzz.

Yêu đâu phải vì..

“Hoảng hốt chị nắm cái bàn tay ấy và giật giọng hỏi:- Ai đấy?Mang tai chị thấy hơi rầm rậm như bị những sợi râu ngắn quét vào rồi thấy có tiếng thì thào:- Tao! Taào đây! Cụ... đây! Nằm im!- Bẩm cụ chúng con là phận tôi tớ...- Nói khẽ chứ. Tắt đèn, nhà ngói như nhà tranh. Tao không cần gì cái đó.Buông tay, chị vội choàng dậy, mở cửa chạy té ra sân.Trời tối như mực và như cái tiền đồ của chị.(Ngô Tất Tố tác phẩm Tắt đèn dầu)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Vụ này thì tôi gặp hoài.

-Suy da bác duongsatdn hẻm thích tắt đèn hơ hơ... :cheers:

-Cách của bác gp14 hơi kỳ, nhấn vào "nút thoát", chỉ thoát tên người đăng nhập ra khỏi Cadviet, vẫn phải mất thời gian nhấn thêm vào nút X: close phía trên bên phải để thoát hẳn ra.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Phát biểu cá nhân

jikibo Hiện nay không có một tuyên bố cá nhân nào.

http://hangthai.net

Thông tin cá nhân

jikibo

biết lệnh adcenter

64 tuổi

Male

Việt Nam

Sinh tháng Hai-4-1945

Cháu chào ông jikibo, ông là người cao tuổi nhất diễn đàn, hay còn ai cao tuổi hơn k ạ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em đọc nhiều trong thư mục: Top 10 thành viên của cadviet. Em pick vào dấu * xem các bài viết hay được thanks. Em xem lướt qua, đọc phải mất 3 năm truy cập.

Anh vanduong là người thanks nhiều nhất, chịu khó thanks nhất, Cadviet guinness không ghi danh tên anh là một thiếu sót trầm trọng.

Em xin đề nghị các anh chị em trao vương miện người thân thiện cởi mở và vô tư nhất diễn đàn. Vỗ tay lên các anh chị .

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Kỷ lục thế giới!:số là có gửi bài thứ 2 lên nhưng do không hiểu vì sao máy chủ cadviet báo một cai sgì đó rồi mạng bi out chắc bài gửi chỉ còn lại vết thôi

ngochiêu posts 24 bài, bị mất 2 bài!? Các bài viết đã tham gia chỉ tìm thấy 22 bài!? :cheers:

http://www.cadviet.com/forum/index.php?act...sult_type=posts

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chị Hà Anh có gia đình rồi , lâu rồi không qua diễn đàn ta chơi các bác nhẩy , nao có bác nào qua nhà chị chơi , cho em mang quà cho cháu nó cái :cheers:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đoạn văn chát mang tín hài hước và trữ tình nhất:

Ha Anh (6/7/2009 10:01:16 AM): cha ông ta ngày xưa còn dùng cuốc xẻng thậm chí dùng cả tay ko để đánh lại tàu bay của giặc pháp !

tue_nvcc (6/7/2009 10:02:30 AM): tại sao ta ko dùng cuốc xèng để đánh máy vi tính

Ha Anh (6/7/2009 10:21:37 AM): Hôm nay em mới biết anh là người thích đùa hạng nặng

tue_nvcc (6/7/2009 10:22:37 AM): đùa hạng nặng : là những giao tiếp bằng chữ không lời mà thôi

tue_nvcc (6/7/2009 10:23:06 AM): Đôi lúc những giao tiếp bằng chữ không lời mà rất là quý phải không em?

Ha Anh (6/7/2009 10:23:16 AM): Vâng!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Những đoạn văn ngắn chứa đầy hài kịch và bi kịch:

……..

3/- Việc chọn chữ ký gì và dài hay ngắn, hay hay dở đều do mỗi cá nhân tự lựa chọn, miễn sao đừng vi phạm quy định chung của diễn đàn. Cái chữ ký ấy chửa chắc gì đã là thể hiện đúng nội tâm hay mong muốn thực tế của người chọn nếu như không nói đôi khi nó còn đánh lừa người đọc chữ ký đó.Vậy nên chả cần quan tâm gì nhiều tới cái chữ ký ấy cả, hãy cố gắng để hiểu thật về nhau và thông cảm được chút gì đó cho nhau là quá đủ rồi. Giả sử như có chút gì đó còn lăn tăn hay bận lòng về nhau thì ta hãy tìm phương cách khác để hiểu nhau chớ chả nên bình loạn cả lên như vầy, dễ làm mọi người hiểu lầm nhau lắm.

4/- NGày xưa có ông Tú mỡ chuyên làm thơ trào phúng lại chả béo tị nào, ông Tú Xương thì chả thiếu thịt. Còn ngày nay sắp có ông Tú Nạc ra đời mà người lại toàn những mỡ. Thế nên bác "Thế cho nên gian dối đến bây giờ" có khi lại là người thật nhất diễn đàn ấy chứ. Hề hề....

Mà dù bác ấy có thật nhất hay là gian dối nhất cũng chửa có hại tới ai trên diễn đàn này cả thì ta có nên bình loạn lên không nhỉ??? Hề hề hề.....

Mong các bác tha lỗi cho cái chửa đúng trong những điều tranh luận ở trên. Hy vọng rằng nó không đến nỗi đúng ít sai nhiều, hề hề hề....

Cảm ơn anh Tue_NV! Mấy câu của anh đã nói hộ lòng em. Điều em cần đúng là haanh trả lời trực tiếp vào câu hỏi. Nhưng giờ em nghĩ không cần nữa vì em biết là haanh sẽ không bao giờ trả lời được câu hỏi đó.

Đây là lý do em đưa ra câu hỏi đó:

Rất cảm ơn bác phamthanhbinh, những câu nói của bác thật thấu tình đạt lý. Có lẽ bác chưa hiểu nội dung sâu xa và ngọn nguồn câu chuyện. Nhưng ý kiến của bác đã khiến svba1608 quyết định thôi không hỏi haanh câu này nữa. Điều quan trọng nhất là: cho dù Trần Hà Anh là ai và Trần Hà Anh có như thế nào thì em vẫn luôn yêu quý Trần Hà Anh! :undecided:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
YEU HA ANH
yêu em ha anh
yêu em ha anh
yêu em ha anh
chỉ YÊu một minh ha anh thôi , không YÊu ai khác :s_big:
killer svba168 trước tiên -ha ha -ta thù ngươi :cheers:
yêu cả HAI CHỊ EM HAANH VÀ SVBA nao vô VĂN QUÁN vô nhà svba chơi nhe :undecided:
Yêu svba168 - :undecided:
Yêu SVBA168-" một Người tình không chân dung "-liệu có một "CÁnh chim từ quyên" như trong quá khứ không ?dù sao anh van yêu em , một tình yêu âm thầm nhưng cháy bỏng ! :undecided:

Ai sẽ là người có vinh hạnh được anh rentun yêu nữa đây?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ai sẽ là người có vinh hạnh được anh rentun yêu nữa đây?

Người có vinh hạnh tiếp theo sẽ là :

-huong259 vị trí số 3

-hoan2182 (em chồng Hà Anh) Vị trí số 4

Bài viết có nhiều tình tiết lằng nhằng dây điện nhất:

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=10227

.............................

.............................Vị trí số2000?????

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Người ngoài hành tinh chắc là có 1 bí mật nào đây, anh Thiep phải gửi tin nhắn cho họ để hỏi xem!!!
-Mình thấy mem đen như mình thì chỉ có thể xóa nội dung bài viết thôi chứ không xóa được bài viết.

-Đoán: Nếu viết bài xong mà nhấn back phía trên trình duyệt thì bài sẽ mất đi không biết đúng hông nửa (đoán mò mà :undecided: )

Kính đề nghị anh quangha84, xoá khẩn cấp tên em và tên em chồng chị Hà Anh ra khỏi “ranh” sách thống kê người tình của anh retun vì lý do:

1-Anh retun là người là mem đen, quan hệ với người ngoài hành tinh, có khả năng xoá được bài viết

2- Em sợ, rất sợ cái “cùi bắp của anh rentun”, “hẻm bít” nó to cỡ nào? Em sợ, sợ lắm rồi!!!

lại kiếm chác rùi -đồ cùi bắp - giá đó mắc quá -học theo giáo trình mà HTV4 thầy tiến dậy còn nhanh hơn và dễ hiểu hơn :undecided:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đây rùi đén lượt cô " Hương259 " hổng biết gọi cô có đũng không nhẩy - Toa cũng có thằng bạn trai tên Hương " xinh trai lém" anh cũng thích nó , tên nó giống tên cô nên anh cũng bắt đầu thích cô rùi đó , cho nên anh quyết định cho cô và hai người nữa vô trông danh sách "ĐỎ và Mật " của anh , hân hạnh :

....

1001 :huong259

1002: hoan2182

còn tiếp nữa ... khi nào sever của cadviet còn thì danh sách này còn , ai có "lòng" hảo tâm add hộ Retun thêm nhé -chúc mọi người ăn tết vui vẻ-tôi yêu các bạn :undecided:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
pccc - ko chấm Joined:9-February08Member No.: 7,755

Pccc. -một chấm Joined: 15-January 10Member No.: 54,809

Tìm từ trang 2736 đến 2739 k0 có tên pccc. ?

http://www.cadviet.com/forum/index.php?&am...y=&st=54760

Tối khuya 15-10-2010, em vào diễn đàn có bài viết của pcccc có 4 chữ C

Hôm nay lại là pccc. chấm 1, lạ nhể?

Anh retun có biết đổi tên nick hem?

Anh thích Girl's Member á? Zô đây:

http://www.cadviet.com/forum/index.php?sho...20&start=20

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Em đọc nhiều trong thư mục: Top 10 thành viên của cadviet. Em pick vào dấu * xem các bài viết hay được thanks. Em xem lướt qua, đọc hết phải mât 3 năm truy cập.

Anh vanduong là người thanks nhiều nhất, chịu khó thanks nhất, Cadviet guinness không ghi danh tên anh là một thiếu sót trầm trọng.

Em xin đề nghị các anh chị em trao vương miện người thân thiện cởi mở và vô tư nhất diễn đàn. Vỗ tay lên các anh chị .

Sáng sớm hôm nay vào thảo luận vỉa hè có topic mới của anh cuongabc post hôm qua, có bài post sáng nay của anh retun, em muốn đọc lại sao ko thấy đâu nữa?! Bài của anh retun , anh cuongabc đã xoá hay là do bài chỉ còn vết, do lỗi mạng?!

Trong các trang được đánh dấu * của các thành viên tốp 10, có anh cuongabc cá biệt nhất : Anh cuongabc ko không thanks cho ai cả. Một mình anh gp14được anh cuongabc thanks cho 5 phát, xứng đáng được đưa vào Cadviet guinness

The Member::: gp14 ::: It received a The Member::: gp14 ::: It received a Total from: 798 thanksTotal from: 798 thanks

Trang 13 -Sep 20 2008, 11:44Cần file xe thư viện xe tải. cuongabc

Trang14 -Aug 15 2008, 12:11 3dmax 2008 32bit không thấy lưới cuongabc

Trang 14-Aug 15 2008, 12:113dmax 2008 32bit không thấy lưới cuongabc

Trang14- Aug 14 2008, 12:31 cho hỏi về v ray 3d max 7 cài được render kg được cuongabc

Trang19- Mar 10 2008, 17:50 Một số DAKT tham khảo cuongabc

http://www.cadviet.com/forum/index.php?act...4274&st=325

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hơ retun thèm thank mà post bài xong chỉ thấy phản hồi " tiêu cực " à - góp vui chả bằng ai , chung vui chả ai bằng , kinh nghiệm post bài phải học "Cụ " Haanh mới đúng , nao vác gạo vác muối sang nhà Bác Haanh học mới đuowcj ! :undecided:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ơ sao dạo này có rất chi là nhiều hiện tuowngj post bài rồi lại bị mất tích một các khó hiểu , vụ này theo mình nên lập một ban chuyên trách phục vụ , t"Tìm " và "Diet' những ai có ý định thủ tiêu bài của người khác , Bắt được rồi thì làm gì tiếp theo nhỉ theo các bác ! :undecided:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Trong các trang được đánh dấu * của các thành viên tốp 10, có anh cuongabc cá biệt nhất : Anh cuongabc ko không thanks cho ai cả. Một mình anh gp14được anh cuongabc thanks cho 5 phát, xứng đáng được đưa vào Cadviet guinness

Bạn nói sai rồi! Kỷ lục không được chấp nhận. :undecided:

http://www.cadviet.com/forum/index.php?sho...amp;#entry27523

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

:undecided: Kỷ lục vẫn được chấp nhận anh ơi! Là người mới học vẽ AUTOCAD mới biết diễn đàn, em ko biết học từ đâu, trên diễn đàn nhiều bài viết về nhiều chủ đề khác nhau.Em đánh dấu * để xem các bài viết hay chất lượng để đọc theo từng tác giả. Nói thật với anh trong trang Top 10 thành viên của cadviet có 20 thành viên, em chỉ đọc được bài bài viết được thanh của 9 tác giả.Em lựa chọn đọc những bài thích hợp để xem. Em không có nhiều thời gian. Em biết anh cuongabc ko phải là người thank duy nhất cho anh, em nói dối đùa anh là anh cuongabc ko thank cho ai cả, chỉ thank cho anh gp14 :undecided:

Ý em muốn anh cuongabc phải viết bài trả lời lý do anh cuongabc xoá bài viết, anh cuong là membr đen tự xoá được bài viết, hay phải nhờ anh retun?

Đố anh biết trong số những người đã thank cho anh có những ai đặc biệt nhất? :undecided:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ơ sao dạo này có rất chi là nhiều hiện tuowngj post bài rồi lại bị mất tích một các khó hiểu , vụ này theo mình nên lập một ban chuyên trách phục vụ , t"Tìm " và "Diet' những ai có ý định thủ tiêu bài của người khác , Bắt được rồi thì làm gì tiếp theo nhỉ theo các bác ! :undecided:

Em tham gia diễn đàn thời gian : 4-May 09. Em nhớ hôm trước viết bài trả lời câu đố : “Nhìn hình tóm chữ” , sáng hôm sau, không thấy bài viết của mình, em cứ thắc mắc hoài mà không bít hỏi ai!

Hôm nay Đăng nhập với: buihuycuc ( Thoát ra ) Các bài viết bạn đã tham gia tìm đi tìm lại , tìm xuôi tìm ngược mấy lần vẫn thiếu 1 bài. Từ đây có thể kết luận bài viết của em đã bị xoá, mà không phải do lỗi mạng.

Bài viết của em bị xoá trong topic nhìn hình tóm chữ: http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=10715

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Đố anh biết trong số những người đã thank cho anh có những ai đặc biệt nhất? :undecided:

Mình mạnh dạn kể ra vài cái tên mình rất quý mến có thể bạn biết cực rõ về họ nhé! (kể cả bạn nữa)

pccc, haanh, havanvu38, hanhgl, buihuycuc, retun, hoanghaiyp, huong259, kai 16-11, ngoclien, haucambinh, Luyentrannga, quangha84, hoan2182, ngocchieu38, dien14, nquocanh, Lemai, Hoaiphuong87,vanthiep, Thuyvan89.....

Hy vọng bạn không thấy bất ngờ :undecided:

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ý em muốn anh cuongabc phải viết bài trả lời lý do anh cuongabc xoá bài viết, anh cuong là membr đen tự xoá được bài viết, hay phải nhờ anh retun?

X I n h ỏ I b ạ n n g ư ời đ ặ c b i ệ t l à g ì ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo