Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
SONCAD

Chủ Nhật(10-01-2010) HỌP MẶT OFFLINE CADVIET 3 MIỀN!

Các bài được khuyến nghị

Hôm nay cơ quan mất điện, không vào mạng đựơc. Có nhíều ảnh lắm, Mai post nhé.

@Jikibo: có nhíều ảnh "hot" lắm, hiii. Post ko?

@all: Thanhlamct thực sự rất vui. Cảm ơn Cadviet.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Hj Hj - Offline vui thiệt đó.

Anh Bình post hình lên đi anh, hồi hộp xem những pha ... chỉ có CADViet miền nam mới có :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Giọng hát của bác Jikibo qua đánh giá của bác Ph168xd : :cheers:

Thua Ji hết. Nghe bài: Lời nguyền trước lúc đi xa mà ứa nước :cheers:

Và đây là lời khen ngợi của Ji dành cho bác Ph168xd: :cheers:

Bạn Phong hát có cái ẻo lả, não nề...

Chúc 2 bác phát huy thế mạnh của mình. Mong có ngày anh em miền Nam được dịp offline cùng hát với 2 bác và những bác kia nữa :cheers:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Anh Bình post hình lên đi anh, hồi hộp xem những pha ... chỉ có CADViet miền nam mới có :cheers:

Miền nam có vẻ chậm post ảnh thế nhỉ???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Miền nam có vẻ chậm post ảnh thế nhỉ???

Post ảnh chậm là do phải chắt lọc ra những tinh túy, những khoảnh khắc vượt thời gian lẫn không gian đấy bạn!

Chứ post lên hàng loạt thì đảm bảo với anh em miền Bắc là sẽ không những gây chấn động Cadviet mà còn tái hiện cảnh xếp hàng chờ xem hình đấy bạn à... :cheers:

Còn chất lượng âm thanh thì không cần phải bàn cãi dù cho dàn Karaoke có "cùi" đến thế nào đi chăng nữa gặp đúng dàn ca sỹ chuyên nghiệp như anh em miền Nam thì hát đến con kiến cũng phải từ trong tổ chui ra huống hồ dàn âm thanh Karaoke lại quá hoành tráng, sàn Karaoke quá rộng rãi để không những hát mà anh em còn vô tư biểu diễn các màn hip hop, rap, rock, pop xuyên màn đêm :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đúng thế ví như màn múa lửa cụa VANDUONG và màn múa cột của CADVIET224 thì... ôi thoi... độc nhị (vị) vô tam... :cheers:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Post ảnh chậm là do phải chắt lọc ra những tinh túy, những khoảnh khắc vượt thời gian lẫn không gian

Off Bắc lại có thể bỏ qua giai đoạn chắt lọc tinh tuý :cheers: Vì toàn tinh tuý cả.

Nghe chừng Miền Nam hát không hay, video thì không lành mạnh nên mới "ém hàng" như vậy.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Còn chất lượng âm thanh thì không cần phải bàn cãi dù cho dàn Karaoke có "cùi" đến thế nào đi chăng nữa gặp đúng dàn ca sỹ chuyên nghiệp như anh em miền Nam thì hát đến con kiến cũng phải từ trong tổ chui ra huống hồ dàn âm thanh Karaoke lại quá hoành tráng, sàn Karaoke quá rộng rãi để không những hát mà anh em còn vô tư biểu diễn các màn hip hop, rap, rock, pop xuyên màn đêm :cheers:

Chính vì dàn trang thiết bị quá đỉnh, cộng dàn ca sĩ quá... đông mà hum đó tại tăng ba đã diễn ra những màn dzành dzựt mi cờ rô dzô cùn khóc liệt, đánh đấm cào cấu nhau để dzành list nhạc dzô cùn ác, và còn nữa những màn stop ngay giữa bài để chơi đểu nhau... Oh dzeee ROCK XUYÊN MÀN NHĨ :cheers:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

cảnh bảo thằng áo đỏ phục vụ này bị gay nhé. nó cứ sờ vào người em í. bực hết cả mình. hic. mình toàn bị ăn hiếp không á :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

cảnh bảo thằng áo đỏ phục vụ này bị gay nhé. nó cứ sờ vào người em í. bực hết cả mình. hic. mình toàn bị ăn hiếp không á :cheers:

Nó ko gay đâu, nó tưởng ông là.. nên nó mới... :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tăng 3 đông vui quá nhỉ :cheers: . Nhờ bác nào rành Sốp chỉnh cho ảnh tăng 3 sáng thêm tí. Chứ các bác tắt hết đèn rồi hát thế thì em đến chịu :cheers: . Nhận ra được mỗi bác Ji nhờ các đầu đinh :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tăng 3 đông vui quá nhỉ :cheers: . Nhờ bác nào rành Sốp chỉnh cho ảnh tăng 3 sáng thêm tí. Chứ các bác tắt hết đèn rồi hát thế thì em đến chịu :cheers: . Nhận ra được mỗi bác Ji nhờ các đầu đinh :cheers:

Đâu có Ji đầu đinh, Bác Hiepquang không có update roài,

Ji giờ đã thành "Ji Trọc" cái bang =))

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Còn chất lượng âm thanh thì không cần phải bàn cãi dù cho dàn Karaoke có "cùi" đến thế nào đi chăng nữa gặp đúng dàn ca sỹ chuyên nghiệp như anh em miền Nam thì hát đến con kiến cũng phải từ trong tổ chui ra

Chắc bọn nó chui ra để ném trứng ung với cà chua thúi hả ??? :cheers:

Iem còn chưa xuất chiêu mà miền Bắc đã không có đối thủ thế rùi, chán thật.!!! :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chắc bọn nó chui ra để ném trứng ung với cà chua thúi hả ??? :cheers:

Iem còn chưa xuất chiêu mà miền Bắc đã không có đối thủ thế rùi, chán thật.!!! :cheers:

Sang năm CADViet nên lập quỹ hỗ trợ tài năng đầu tư cho NATACA và Giáp Tròn đi thi SAO MAI:

_NATACA: qua những gì đã ghi nhận_Anh sẽ có nhiều cơ hội lượm giải nhất mang về, " chắc phong cách thính phòng hợp với chất giọng nam trung này" :cheers:

_Giáp Tròn: Sẽ lĩnh giải nhất bình chọn qua mạng và sms, do công nghệ lăng xê CADViet sẽ có 54,548 x2 sms bình chọn cho chú qua bầu Sô SONCAD chỉ đạo nghệ thuật Phamthanhbinh, sure chú được giải giọng hát :cheers: ... :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Xin giới thiệu khám phá mới nhất của CV Entertainment

Nataca và svba1608 với ca khúc Lời của gió

Và sự tham gia rất nhiệt tình của các thành viên North CV

Bài ca xây dựng

Cơn mưa tình yêu

Nắng ấm trên quê hương

Những ánh sao đêm

Mới chỉ kịp phát hành thăm dò như vậy thôi :cheers: có gì mình sẽ tiếp tục phát hành thêm 1 số bài nữa .

• Vote tăng 6

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Báo đê, báo đê,

Sau khi Miền Bắc up tăng 3 lên diễn đàn, thì cũng là lúc Miền Nam xoá tăng 3, hehe :cheers:

Chán nhỉ, sao lại có sự chênh lệch giữa 2 miền nhiều thế nhỉ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cadviet :nơi chắp cánh cho những tài năng âm nhạc(Karaoke) Việt Nam :cheers:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay