Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
bnq94

Xin Giúpđỡ Ạ

Các bài được khuyến nghị

mọi người cho em hỏi chi tiết này làm việc ở đâu và có phải một đầu lắp với bích và một đầu lắp với chi tiết khác phải không ạ ?http://www.cadviet.com/upfiles/5/147278_ong_noi_1.dwg

1/ Đặt tên chủ đề sai! Lần sau anh phải đặt tên chủ đề hợp với nội dung câu hỏi, như các chủ đề khác có trên diễn đàn!

2/ Tên chi tiết trùng với tên File bản vẽ tên là ống nối!

3/ Hơi tiếc là cái sơ đẳng nhất là anh đã thể hiện sai  giao tuyến khối giữa lỗ ∅50 và M8, nó là đường cong  và hình chiếu của nó cũng bị cong chứ không phải đường thẳng như anh đã vẽ.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

1/ Đặt tên chủ đề sai! Lần sau anh phải đặt tên chủ đề hợp với nội dung câu hỏi, như các chủ đề khác có trên diễn đàn!

2/ Tên chi tiết trùng với tên File bản vẽ tên là ống nối!

3/ Hơi tiếc là cái sơ đẳng nhất là anh đã thể hiện sai  giao tuyến khối giữa khối trụ, nó là đường cong  và hình chiếu của nó cũng bị cong chứ không phải đường thẳng như anh đã vẽ.

vâng. đúng là đường cong thật ạ. thế mà em không để ý ? mà anh cho em hỏi Ra=1.6 =cấp 9, Ra=6.3=cấp 7, Ra=5=cấp=6 phải không ạ ? 

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

vâng. đúng là đường cong thật ạ. thế mà em không để ý ? mà anh cho em hỏi Ra=1.6 =cấp 9, Ra=6.3=cấp 7, Ra=5=cấp=6 phải không ạ ? 

Rét quá anh không mở được ...PHAO THI à ????

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo