Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
MANHHUNGXDA

BÀI VIẾT THỨ 1000

Các bài được khuyến nghị

Kính gửi cộng đồng cadviet!

Thế là tôi đã gửi đuợc 999 bài viết, với hơn 400 lời cảm ơn, Và bây giờ tôi muốn dành bài viết thứ 1000 này để gửi tới toàn thể anh em trong gia đình cadviet những lời chúc tốt đẹp nhất trong dịp năm mới, chúc gia đinh các anh em hạnh phúc - mạnh khoẻ và an khang và thành công trong sư nghiệp của anh em và có thể hơn thế nữa!

Đóng góp của tôi cho diễn đàn chưa đuợc nhiều, mà không hiểu sao bài viết đã lên tới 1000, nhưng thôi, không sao,. Nhân cơ hội đó, tôi mong các anh em đoàn kết hơn nữa, giúp đỡ nhau, tôi nhiều hơn. Chia sẻ với nhau nhiều kinh nghiệm hơn trong công việc, khoa học kỹ thuật nói riêng và trong cuộc sống nói chung.

Bản thân tôi luôn giúp đỡ anh em khi anh em cần (trong khả năng của tôi). Chuyên ngành tôi là Kết Cấu Thép (Nhà xưởng, nhà cao tằng bằng kết cấu thép, bồn thép, cột điện thép, thép tấm, thép hình, tole, xà gồ ...) Mong đuợc hợp tác và chia sẻ với anh em mọi lúc, mọi nơi. Tuy năng lực có hạn, cũng mong học hỏi anh em nhiều hơn.

Lời cuối xin cảm ơn và xin lặp lại lời chúc ở trên!

Trân trọng!

manhhungxda (0912.898989)

• Vote tăng 9

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Thay mặt anh em HỘI ĐỘC THÂN CADViet:

_Xin Trân trọng cảm ơn đồng chí Hùng đã chia sẻ những tâm tư tình cảm - những trao đổi kỹ thuật trong thời gian vừa qua và những nguyện vọng dự định trong thời gian săp tới.

_Đồng thời chúc đồng chí sang một ngường cửa mới ***** thật hạnh phúc và thành đạt.

_Các anh em Hội

Tối thư 7, ...

Đầu óc bóng mượt

Đóng thùng, ngon lành, với đôi giầy mới

Rút điện thoại goị cho đưa bạn,

Tao đang lên cadviet đọc phần dành cho những kẻ thất tình!

sẽ rất buồn vì không được cùng đồng chí Đồng Hành trong thời gian tới. Nhưng rất vinh hạnh nếu được đồng chí CHIA SẺ thêm kinh nghiệm ***** để anh em học tập .

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
....

tôi mong các anh em đoàn kết hơn nữa, giúp đỡ nhau, tôi nhiều hơn. Chia sẻ với nhau nhiều kinh nghiệm hơn trong công việc, khoa học kỹ thuật nói riêng và trong cuộc sống nói chung.

...

Rất mong như vậy và mãi sẽ là như vậy

Cảm ơn MANHHUNGXDA nhiều

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
sẽ rất buồn vì không được cùng đồng chí Đồng Hành trong thời gian tới. Nhưng rất vinh hạnh nếu được đồng chí CHIA SẺ thêm kinh nghiệm ***** để anh em học tập .

Nghe bác nói thế em thấy buồn thế nào ấy. Chị Hà Anh đã nhờ chú em chồng, nói thay mình lời từ biệt vì sinh cháu trai, tương lai sẽ đi du học? Vợ bác sắp sinh cháu à, mừng cho bác nha!

Rất mong như vậy và mãi sẽ là như vậy

Cảm ơn MANHHUNGXDA nhiều

Cadviet là diễn đàn không có tèn tén ten, tinh những người nhớn là người nhớn. Mọi người đã nhiệt tình giúp đỡ nhau, chia sẻ thông tin, thư giãn, viết lisp miễn phí...Chỉ có trường hợp của mâu thuẫn phát sinh do hiểu lầm của anh Tú với chị Hà Anh, Em thấy hai anh chị đã thân thiện với nhau.

Trước đây đã như vậy, bây giờ cũng như rứa và tương lai sẽ không như thế nữa, mà là sẽ tốt đẹp hơn, thân thiện hơn rất nhiều, đó là quy luật phát triển chung của xã hội, mà Cadviet là một xã hội thu nhỏ:

http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=14074

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Cadviet là diễn đàn không có tèn tén ten, tinh những người nhớn là người nhớn.

Ai bảo là Cadviet ko có tèn tén ten [-x

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hic,bao h mình mới được như anh ấy.Bây h mới 457 bài post :cheers:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hic,bao h mình mới được như anh ấy.Bây h mới 456 bài post :cheers:

Spam tí cho nhanh được 1000 bài post :cheers:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

...

manhhungxda (0912.898989)

Kết con sim 0912.89.89.89 của bác Manhhungxda thế.bán lại cho em ko bác? :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Kết con sim 0912.89.89.89 của bác Manhhungxda thế.bán lại cho em ko bác? :cheers:

Spam tí cho nhanh được 1000 bài post

mười năm triệu anh có mua k? 0989898989

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
mười năm triệu anh có mua k? 0989898989

Pác để cho em đy :cheers: gửi pác thêm 5 xị uốn diệu :cheers:

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Khách
Chủ đề này bây giờ đã bị đóng lại để trả lời thêm.
Đăng nhập để thực hiện theo