Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
ngongao

Chương trình ArchiCAD

Các bài được khuyến nghị

Mình đang muốn học archicad nhưng không biết mua tài liệu hướng dẫn ở đâu . Ái hoặc có tài liệu hướng dẫn share cho mình với . Thaxxxxxx .....

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Bạn ra nhà sách tìm cuốn :"Thiết kế kiến trúc với Autodesk Architectural Desktop 2004 " Nhà xuất bản thồng kê , Chủ biên Lưu Triều Nguyên , bộ 2 cuốn khoảng 190K/2 cuốn

Cái này mình cũng đã đề cập đến ở diễn đàn rồi được bạn abc007 chỉ như vậy nhưng chưa đi mua được. Mình tìm trên mạng tại liệu học tiếng việt cũng không thấy.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bạn ra nhà sách tìm cuốn :"Thiết kế kiến trúc với Autodesk Architectural Desktop 2004 " Nhà xuất bản thồng kê , Chủ biên Lưu Triều Nguyên , bộ 2 cuốn khoảng 190K/2 cuốn

Cái này mình cũng đã đề cập đến ở diễn đàn rồi được bạn abc007 chỉ như vậy nhưng chưa đi mua được. Mình tìm trên mạng tại liệu học tiếng việt cũng không thấy.

Đã có Autocad Architecture 2008,mình có CD nhưng không có tài liệu hướng dẫn và cũng không biết ở SG đã có trung tâm nào dạy chưa?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Đã có Autocad Architecture 2008,mình có CD nhưng không có tài liệu hướng dẫn và cũng không biết ở SG đã có trung tâm nào dạy chưa?

Do

Archicad là phần mền thiết kế kiến trúc của hảng Graphisoft, Archicad hỗ trợ rất mạnh trong công việc Modeling và layout, theo mình biết hiện nay chưa có quyển sách nào bằng Tiếng Việt huớng dẫn sử dụng Archicad cả, nếu muốn học cái này Bác phải đọc tài liệu tiếng Anh thôi.

http://www.graphisoft.com/products/archicad/training_guides

Các Bác co thể vào đây để download Video Clip hướng dẫn sử dụng Archicad .

:s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Công ty của mình chuyên về cung cấp phần mềm Archicad. Nếu bạn mua phần mềm mình sẽ bao phần hướng dẫn sử dụng, còn nếu bạn muốn học thì mình cũng có hướng dẫn luôn, giá cả phải chăng thôi.

ĐT 0903 190440

Email quang_nguyen8383@yahoo.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay