Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
ainhandilac

Phầm mềm Hwase 3.0

Các bài được khuyến nghị

ai upload chỉ úp được tối đa 5mb ?

chương trình thì đến 18mb

ko cắt nó được

có bro nào chỉ hộ tôi cách up di

thank

Bạn upload lên yousendit.com và paste đường link vào bài viết. Quản trị CADViet sẽ move nó về host của CADViet và edit lại đường link giúp bạn.

Hoặc bạn có thể đính kèm file vào email và gửi đến CADViet@gmail.com quản trị sẽ upload và gửi đường link cho bạn.

Cảm ơn bạn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

mình thiếu fonts dùng trong Hwase nên không hiểu để sử dụng. Các bác có ý kiến đóng góp nào thì share cho mình với!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
mình thiếu fonts dùng trong Hwase nên không hiểu để sử dụng. Các bác có ý kiến đóng góp nào thì share cho mình với!!

Bạn chịu khó tìm trên diễn đàn đã có rồi đấy.

xem ở đây nhé: http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=1616

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

mình đã đọc qua phần đó trước rồi, mình cũng cập nhật font chữ đó lun rồi, cũng giải được font cho một số tiêu đề, nhưng trong bảng tính thoát nước bẩn vẫn ko đọc được các tiêu đề và các lí hiệu để có thể nhập số, tra và thi hành lệnh. Có fải là ko fải chỉ có 1 font, mà còn cần thêm font khác ko?

Rất mong được hồi âm!!!

:bigsmile:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
mình đã đọc qua phần đó trước rồi, mình cũng cập nhật font chữ đó lun rồi, cũng giải được font cho một số tiêu đề, nhưng trong bảng tính thoát nước bẩn vẫn ko đọc được các tiêu đề và các lí hiệu để có thể nhập số, tra và thi hành lệnh. Có fải là ko fải chỉ có 1 font, mà còn cần thêm font khác ko?

Rất mong được hồi âm!!!

:bigsmile:

Tất nhiên là bạn phải cài thêm Vietkey hoạc Unikey, cài này phổ thông quá nên mình không nói ở bài trước.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

tất nhiên là mình cài rồi, cài unikey, nhưng vẫn thế!! Bạn có ý hay nào khác nữa ko thì chỉ với!!!! À, bạn mình cũng thế, lúc đầu ko đọc được font chữ, sau cài font bạn nói thì đọc được, mình cũng làm thế nhưng ko được. Mình ko bít bị lỗi gì!! Bó tay rùi!!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
tất nhiên là mình cài rồi, cài unikey, nhưng vẫn thế!! Bạn có ý hay nào khác nữa ko thì chỉ với!!!! À, bạn mình cũng thế, lúc đầu ko đọc được font chữ, sau cài font bạn nói thì đọc được, mình cũng làm thế nhưng ko được. Mình ko bít bị lỗi gì!! Bó tay rùi!!!!

Bạn chỉnh lại một số font hệ thống để hiển thị nhé.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

mình đã chình hệ thống như bạn nói ở trên rồi, nhưng vẫn thế, mình đưa hình lên hy vọng các bạn sẽ góp ý thêm cho mình. cảm ơn đã quan tâm!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn đã cài vietkey (cài full), và copy font Vk Sans Serif vào font hệ thống ? mà vẫn chưa được ah. Mình kiểm tra trên tất cả các máy đều được mà.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

:D Hề hề, Cái này của thầy Hòa Trường XD mà 

Bây h thầy đang du học nên lâu h cũng chả nâng cấp lên phiên bản mới nhỉ 

Dùng nó cũng tạm tạm  :P

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay