Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
interwar1283

Phần mềm dành cho ngành Cấp thoát nước

Các bài được khuyến nghị

thank bác,em làm thử rồi,mình print screen xong minh ctrl-v vao bản word in kết qua? mẫu ấy nó sẽ thẳng hàng cột.nếu mình ctrl-v vào bản word mới nó sẽ mất hàng cột ngay

cho mình hỏi với cái nút print screen nằm ở chỗ nào mà mình chả thấy,tính toán xong mà chả biết dưa qua word, xin bạn chỉ giúp. Cảm ơn bạn !!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
cho mình hỏi với cái nút print screen nằm ở chỗ nào mà mình chả thấy,tính toán xong mà chả biết dưa qua word, xin bạn chỉ giúp. Cảm ơn bạn !!!

Không biết bạn dùng laptop hay desktop. Phím Print screen thường nằm gần phím F12.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Không biết bạn dùng laptop hay desktop. Phím Print screen thường nằm gần phím F12.

Chào SVBA1608.Cho anh ngoài lề tí.Anh muốn post ảnh view trực tiếp trên diễn đàn như bài trả lời của em thì phải làm thế nào? :undecided:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chào SVBA1608.Cho anh ngoài lề tí.Anh muốn post ảnh view trực tiếp trên diễn đàn như bài trả lời của em thì phải làm thế nào? :undecided:

Chào anh Thắng!

Muốn post ảnh view trực tiếp, đầu tiên anh post ảnh lên (cadviet hoặc lên photobucket)

Sau đó anh đặt link ảnh trong cặp thẻ anh.jpg

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

bác nào có phần mềm flowmaster up lên giúp em với :undecided:

rất cám ơn nếu gửi vào email giúp em

a_betterday.mylife@yahoo.com

Thanks các bác

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bạn hãy xem lại xem có phải bạn đang dùng phần mềm thoát Hwase phiên bản dùng thử không. Có thể phần mêm đó giới hạn chiều dài đoạn cống <1000m. nên không vẽ ra. Bạn kiểm tra lại nhé

Tớ cũng bị như bạn kia vậy,không xuất sang Cad từ Hwase được.Gửi cho thằng bạn thì máy nó xuất ngon,thấy nó bảo có máy xuất được,có máy ko!

Bác bro nào biết chỉ co anh em cái này với! Thanks

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

thachsanh1, on Nov 18 2008, 1:03, said:snapback.png

Em đang sử dùng fần mềm loop để tính toán thuỷ lực,nhưng em không bít làm thế nào để xuất kết quả từ loop sang file word ,mong các anh chỉ giáo dùm!!em đang cần lắm

bạn chỉ cần mở bản loop của bạn ra, cần xuất trang nào thì bạn ấn nút print screen sau đó vào bản word và ctrl V. nhưng cái này nó không còn cột thẳng hàng như trong loop đâu 

==>>> cái này là chụp ảnh lại mà. Chứ có phải xuất số liệu sang word đâu. Bạn có cách nào hay hơn ko?

hjhjh

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

bạn chỉ cần mở bản loop của bạn ra, cần xuất trang nào thì bạn ấn nút print screen sau đó vào bản word và ctrl V. nhưng cái này nó không còn cột thẳng hàng như trong loop đâu

Mình ấn nút print screen sau đó vào bản word và ctrl V, thì nó dán cả màn hình gồm cả trang Loop đen thùi lùi và những chương trình chạy bên dưới, làm sao ra bản mình cần được ah?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Thank nhiều nha 

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Trời à...bị lỗi nữa rồi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay