Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
lamtecco2

Chúc mừng sinh nhật,

Các bài được khuyến nghị

chúc bác Đường Sắt vui vẻ trẻ mãi cho đến đầu bạc và vạn sự như ý! em thấy khối người mong đẻ con gái mà không được đấy!

Cảm ơn bạn nhiều, có điều... e hèm... Ối ối, đầu mình có mấy sợi tóc bạc rồi...!!! -_-

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Chưa bao giờ em thấy mọi người trong cadviet mình lại vui như thế này. khà khà. chúc bác ksgia tuổi mới. sức khỏe vô đối =))

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc pác KSGia luôn luôn - mạnh khỏe - hạnh phúc bên gia đinh người thân bạn bè - cadviet

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chúc pác KSGia luôn luôn - mạnh khỏe - hạnh phúc bên gia đinh người thân bạn bè - cadviet

Mèo tui xin chúc mừng bác KSGIA MỘT SINH NHẬT THẬT ĐẦM ẤM

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

hi hi vui quá! đã từng có thời gian làm cùng với bác sgia mà em không biết ngày sinh của bác. Nhân ngày sinh nhật chúc bác bỏ bớt cái khoản rượu và thuốc lá nhá!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

:cheers: CHÚC MỪNG SINH NHẬT BÁC KSGIA -_-

Cho em được mạn phép dùng nick này bác nhá!

Em chúc Bác Sinh nhật tràn đầy sức khỏe, tràn đầy niềm vui, tràn đầy hạnh phúc, tràn đầy sinh lực, tràn đầy dẻo dai, tấn lộc tấn tài, tràn đầy nhiệt huyết, vui cùng Cadviet, mà "không sợ già" :o !

Em đã gửi phát chuyển nhanh theo đường Motorcycle mong Bác nhận được nhanh chóng và ký tên đóng dấu bác nhá!

- Con này em nhờ vanduong áp tải gửi bác:

- Con này em nhờ Vợ chồng A Phủ chuyển từ Điện Biên về :

Hôm nay là ngày sinh nhật rất vui trên diễn đàn Cadviet.

Chúc Sinh nhật các bạn boss cat2310, Entelpele, FreemusicDownload. Chúc các bạn luôn tươi trẻ, vui vẻ, mạnh khỏe và nhiệt tình tham gia diễn đàn!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

CHÚC MỪNG SINH NHẬT BÁC KHÔNG SỢ GIÀ.

Thưa bác, kính bác một ly, chúc bác tươi khỏe, trẻ mãi không già, luôn xứng danh "đại ca Cdaviet".

Cái tên này của bác em khoái quá nhưng quen miệng gọi thế kia, bác đừng giận nha.

Bác Happyfeet mùng bác nhiều quà qúa, nhìn mà thèm rỏ rãi, em dân chuyên mót chả có gì ngoài cái (bộ) lòng (thòng) bác ạ. Lúc nào cắt bánh hở bác???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em xin hỏi nhỏ bác ksgia một chút:

Em định tặng bác nguyên con cầy thui, nhưng không rõ bác có khoái khẩu không, nên phải hỏi trước!

(Chứ vừa rồi offline miền Trung, hóa ra chỉ mình em là xơi được món ấy, thế mới buồn! vụ này hỏi riêng bác ksgia, các bác khác chớ đọc nhá)

-_-

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Em xin hỏi nhỏ bác ksgia một chút:

Em định tặng bác nguyên con cầy thui, nhưng không rõ bác có khoái khẩu không, nên phải hỏi trước!

(Chứ vừa rồi offline miền Trung, hóa ra chỉ mình em là xơi được món ấy, thế mới buồn! vụ này hỏi riêng bác ksgia, các bác khác chớ đọc nhá)

-_-

để dành Tất niên đi pác ạ

Chỉ cần Chai rượu Tây và mâm cỗ này cũng đủ dùng rùi pác KSGia nhỉ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
để dành Tất niên đi pác ạ

Chỉ cần Chai rượu Tây và mâm cỗ này cũng đủ dùng rùi pác KSGia nhỉ

Ha ha,

Vanduong khéo ..... ăn nhỉ,

Bầy mâm mời bác mà có cái ngon nhất thì giấu (trong cái tô bên dưới cái đĩa ), ha ha, lần sau off phải ngồi tránh xa xa bác này mới được>

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Thịt luộc mà ko có nước mắm, Gà mà ko có muối chanh à ???Thiếu sót , thiếu sót...

"Bu nhà em chuẩn bị mang lên"!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hôm nay, thật bất ngờ và vô cùng cảm động, mắt tôi đã nhòa đi khi nhìn vào màn hình...

Đang bận tối tăm mặt mũi thì Đuongsatdn giơ thịt chó thui ra làm tôi ... thèm quá, oái oăm thế đấy!

Giờ tôi đang bận! Cả nhà đang phải kiểm tra ghi chép lại từng chủng loại quà mừng của SONCAD gởi do Vanduong áp tải và vợ chồng A_Phủ chuyển tới. Ngại nhất là ghi chép không đúng và đủ thì vanduong lại bị SONCAD nghĩ xấu là ăn bớt ăn xén thì khổ thân và tội nghiệp Vanduong.

Tôi cũng muốn có thêm vài lời gọi là dãi bầy tâm sự nhưng vì bận quá hẹn gặp lại các bạn sau nhé!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng SN bác KSGia! tại báo đài im tiếng quá không đưa tin nên em không biết sinh nhật bác -_- Chúc bác luôn trẻ khỏe yêu đời và lúc nào cũng nghệ sĩ & lãng mạn !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hôm qua Happyfeet có nói cho gp14 biết nay là sinh nhật bác Ksgia nhưng mãi giờ mới online được, thấy mọi người chúc hết ý hay rùi :o . Em chậm chân quá.

Chúc bác Ksgia mạnh khoẻ để có thể uống rượu với "thằng trong gương" (nhưng mà uống ít thôi đấy nhé). Chúc bác và gia đình luôn mạnh khoẻ và hạnh phúc.

Bác thấy không cả gia đình CADViet ai cũng quý mến và nhớ tới bác ksgia hết. Chúc bác luôn vui vẻ để gia đình CADViet có 1 chỗ dựa tinh thần vững chắc. -_-

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chúc mừng SN bác KSGia! tại báo đài im tiếng quá không đưa tin nên em không biết sinh nhật bác -_- Chúc bác luôn trẻ khỏe yêu đời và lúc nào cũng nghệ sĩ & lãng mạn !

Mấy hôm trước, Happy đã nhắc là sắp đến ngày sinh nhật của tôi; tôi đã nói với Happy là tôi ngại để các bạn chúc mừng sinh nhật trên diễn đàn vì tính tôi hay xấu hổ lắm. Tôi đã linh cảm được điều thể nào Happy cũng sẽ viết bài mừng sinh nhật. Tối 20-10 chưa kịp nói với Happy thì mất điện và cả ngày hôm sau tôi đi công tác không vào Net được.

Tuy vậy, khi bất ngờ đọc những bài viết chúc mừng sinh nhật của các bạn, tôi đã vui và xúc động vô cùng. Cảm ơn Happy rất nhiều, cảm ơn diễn đàn CADViet.com đã cho tôi được học hỏi rất nhiều về vẽ Auto Cad và có được những phút giây thư giãn tuyệt vời!

Năm 1971, tình cờ tôi đọc tập truyện ngắn Quê hương của nhà văn Vũ Tú Nam. 37 năm đã trôi qua, tôi vẫn nhớ như in cái làng quê, mà tôi được biết đó là nơi tác giả đã sinh ra và lớn lên với những con người chân chất, hồn hậu và giàu lòng nhân ái. Chưa một lần đến Vụ Bản Nam Định - quê hương của nhà văn - nhưng nỗi nhớ về cái làng quê được mô tả trong tập truyện ngắn Quê hương luôn cháy bỏng trong tôi.

Và bây giờ tôi lại may mắn có được một làng CADViet.com để nhớ mỗi khi đi công tác không vào Net được.

Tôi rất thích những tấm ảnh trẻ con cười mà Happy gửi lời chúc. (Khi ra đường tôi không dám đánh trẻ con đâu hi hi!) Thấy trẻ con đánh nhau ngoài đường tôi thường xông vào can.

Năm 1993, khi ngồi uống rượu trứng vịt lộn tại một quán ven đường quốc lộ 1 (Thị xã Tuy Hòa, Phú Yên), thấy mấy đứa trẻ con ở gần đấy, tôi đã gọi cho mỗi đứa một quả.

Xong việc bọn mình vào chát với Cô giáo nhé! Hi hi... giờ này chắc Cô giáo sắp lên mạng rồi!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật bác KTSGia

Em biết tin muôn quá chứ không cũng gởi quà nhờ anh SonCad áp tải ra ngoài đó cho bác rồi -_-. Có gi mong bác lượng thứ cho em nhé.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay