Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
lamtecco2

Chúc mừng sinh nhật,

Các bài được khuyến nghị

A! Bác buixuânmi là con gái à -Vậy là lại thêm một cô nữa lọt vào top danh sách người tình của RETUN này rùi thêm ná

...1001 :SVBA168

1002: Huong259

1003;Buixuanmai ... :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Chúc mừng sinh nhật bạn buixuanmai Căn cứ vào ngày sinh của bạn mình đoán hẳn bạn là 1 người rất đẹp trai và dễ thương :cheers:

Căn cứ vào lý luận trên của bác Lâm ta có thể kết luận thêm: những người sinh ngày 16/08 rất xinh đẹp, tốt bụng, chân thành, thông minh, chăm chỉ, nhân ái, hòa đồng.... :cheers: :cheers:

(Giống như cái thư mình nhận hồi sáng nay: "I like people that are straight in heart, truthful, social, loving, kind, humble, obedient, intelligent and hardworking"

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

những người sinh ngày 16/08 rất xinh đẹp, tốt bụng, chân thành, thông minh, chăm chỉ, nhân ái, hòa đồng.... s_big.gif s_big.gif nếu là nữ

những người sinh ngày 16/08 rất đẹp giai, tốt bụng, chân thành, thông minh, chăm chỉ, nhân ái, hòa đồng.... s_big.gif s_big.gif nếu là nam

Người sinh ngày 16/09 như bạn Retun thì sao nhể?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
những người sinh ngày 16/08 rất xinh đẹp, tốt bụng, chân thành, thông minh, chăm chỉ, nhân ái, hòa đồng.... s_big.gif s_big.gif nếu là nữ

những người sinh ngày 16/08 rất đẹp giai, tốt bụng, chân thành, thông minh, chăm chỉ, nhân ái, hòa đồng.... s_big.gif s_big.gif nếu là nam

Người sinh ngày 16/09 như bạn Retun thì sao nhể?

Thì.... đào hoa, ga lăng và... phong nhĩ :cheers:

Hôm nay ngày 10 tháng 03 năm 2010

Xin chúc mừng sinh nhật các bạn conghoan1003, davathoai41_cntn

Chúc các bạn sức khoẻ và hạnh phúc

Sinh nhật vui vẻ. Cheers.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Căn cứ vào lý luận trên của bác Lâm ta có thể kết luận thêm: những người sinh ngày 16/08 rất xinh đẹp, tốt bụng, chân thành, thông minh, chăm chỉ, nhân ái, hòa đồng.... :cheers: :cheers:

(Giống như cái thư mình nhận hồi sáng nay: "I like people that are straight in heart, truthful, social, loving, kind, humble, obedient, intelligent and hardworking"

Ối giời ạ,

Thế thì phải tới lúc lên đến thiên đường, may ra mới tìm được người ấy, hề hề hề......

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật các anh chị Tranthe(27), Harchi(32), lalonsu21(24), nhatstructure(29) sức khoẻ, vui vẻ, thành công thành đạt!

Chúc anh Tranthe(27) cuối năm cho em ăn ...kẹo!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật các bạn:

bebongluoi(28), Mũn xinh(19), nh0c_mUn_kUt3_v1p_pr0(20), DANGVANHOANDHXD(24)

Hôm này cũng là ngày sinh nhật tròn 4 tuổi của cô con gái rượu Thanh Thảo! Chúc con gái luôn khoẻ mạnh, xinh xắn, dễ thương!!!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật bebongluoi(28), Mũn xinh(19), nh0c_mUn_kUt3_v1p_pr0(20), DANGVANHOANDHXD(24) vui vẻ trẻ trung thành công thành đạt trong cuộc sống!

Chúc mừng sinh nhật các bạn:

Hôm này cũng là ngày sinh nhật tròn 4 tuổi của cô con gái rượu Thanh Thảo! Chúc con gái luôn khoẻ mạnh, xinh xắn, dễ thương!!!

Đặc biệt hôm nay là ngày sinh nhật "tròn 4 tuổi của cô con gái rượu Thanh Thảo" - là con gái của bác phantuhuong luôn được vui, khỏe, xinh xắn, dễ thương! Chúc cháu sau này học thật giỏi, chăm ngoan, được thầy cô yêu thương, bạn bè quý mến và đặc biệt là biết mua rượu ngon cho bố cháu uống! :cheers: :D

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật bebongluoi(28), Mũn xinh(19), nh0c_mUn_kUt3_v1p_pr0(20), DANGVANHOANDHXD(24)

Chúc mừng sinh nhật cô con gái rượu Thanh Thảo của bác phantuhuong tròn 4 tuổi !

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật bác Cadviet244 :undecided: . Chúc H luôn vui trẻ và hạnh phúc. Chúc các bác kysumanh, tinyhuyen2803, thienhien luôn thành công trong cuộc sống

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chúc mừng sinh nhật bác Cadviet244 :undecided: . Chúc H luôn vui trẻ và hạnh phúc. Chúc các bác kysumanh, tinyhuyen2803, thienhien luôn thành công trong cuộc sống

Xin cảm ơn bác hiepquang và diễn đàn. Chúc bác hiepquang luôn thăng tiến trong cuộc sống, chúc diễn đàn luôn luôn phát triển.

Chúc mừng sinh nhật các bác kysumanh, tinyhuyen2803, thienhien thật hạnh phúc

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật các bạn Cadviet244 kysumanh, tinyhuyen2803, thienhien. Chúc các bạn sức khỏe, hạnh phúc và gặt hái thật nhiều thành công.

Chúc các bạn sinh nhật vui vẻ :undecided:

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chúc mừng sinh nhật các bạn Cadviet244 kysumanh, tinyhuyen2803, thienhien. Chúc các bạn sức khỏe, hạnh phúc và gặt hái thật nhiều thành công.

Chúc các bạn sinh nhật vui vẻ :undecided:

Bài thơ này em chưa biết đặt tên?

Thân tặng anh Cadviet!

Cảm ơn anh đã gọi nắng về Nam

Và xua đuổi mây đen ra miền Bắc

Anh thương em giữa trưa hè nắng gắt

Ra công trình để chụp ảnh, làm thơ

Em không buồn mà em chỉ ước mơ

Có một dịp vào thăm anh Cácviệt

Để nỗi nhớ thôi không còn da diết

Để niềm thương lan toả đến vô cùng

Đọc thơ anh em bỗng thấy rưng rưng

Xúc động quá cảm ơn anh CácViệt

Anh Mr_ Vui làm sao em không biết

Đang yên lành sao lại bán nick đi ???

Đời rộng dài chuyện cũ hãy quên đi

Mở rộng lòng đón ngày mai tươi sáng

Người với người chúng mình đều là bạn

Là anh em là đồng chí – đồng bào...!

Ngày 24 tháng 6 năm Em Trần Hà Anh

Anh cadviet244 ơi! Lâu rồi hôm nay em mới có thời gian vào diễn đàn. Em vẫn nhớ anh, nhớ tất cả các anh chị em trên diễn đàn. Nhớ anh Tuệ, chị Svba, bác Bình và rất nhiều anh chị em khác nữa.

Em vội không viết tặng anh bài thơ mừng sinh nhật, anh đọc tạm bài thơ cũ nhé! Chúc anh cùng gia đình luôn được vui khoẻ, thành công thành đạt trong cuộc sống!

Đừng quên em anh nhé...!

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Anh cadviet244 ơi! Lâu rồi hôm nay em mới có thời gian vào diễn đàn. Em vẫn nhớ anh, nhớ tất cả các anh chị em trên diễn đàn. Nhớ anh Tuệ, chị Svba, bác Bình và rất nhiều anh chị em khác nữa.

Em vội không viết tặng anh bài thơ mừng sinh nhật, anh đọc tạm bài thơ cũ nhé! Chúc anh cùng gia đình luôn được vui khoẻ, thành công thành đạt trong cuộc sống!

Đừng quên em anh nhé...!

Chào haanh.

Lâu ngày không thấy.... nick của haanh online, Tue_NV nhớ quá chừng. Haanh và cháu dạo này khoẻ không?

Cầu chúc mọi sự tốt lành đến với haanh

Thân

Tue_NV

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật Tue_NV

Chúc Tue_NV nhiều thành công và hạnh phúc.

Đặc biệt Chúc cho tình yêu của Tue_NV với CADVIET luôn rạng rỡ như avartar của bạn.

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc Tue_NV một tuổi mới tràn đầy sức sống, hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống, gắn bó và giúp đỡ nhiều cho các thành viên CADVIET

Chúc sức khoẻ

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đặc biệt Chúc cho tình yêu của Tue_NV với CADVIET luôn rạng rỡ như avartar của bạn.

Chúc Mừng anh Tue_NV sinh nhật vui vẻ và đạt được nhiều thành công trong cuộc sống.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đừng quên em anh nhé...!

Thật cảm động quá, khi haanh vẫn còn nhớ đến cadviet244 này, lâu quá là lâu rồi nhỉ mới thấy pác ghé vào diễn đàn, pác vẫn khỏe luôn chứ, diễn đàn mà hok có bác thì mất đi một niềm vui. Vâng! cảm ơn pác rất nhiều chúc bác có một mái ấm gia đình thật phúc

NHỚ BẠN

( thân tặng pác haanh)

Cũng đã lâu rùi nhỉ

Pác haanh mới ghé vào

Pác vẫn khỏe luôn chứ

Chồng con, chó mèo ra sao

Diễn đàn mà thiếu pác

Mất đi một niềm vui

Câu thơ đọng đầu bút

Chiều tối đã hết ngày

Cũng đã lâu rùi nhỉ

Nồi lẩu thơ chờ ta

Nhắc đến đã thấy thèm

Thiếu bạn không thể chén

Cũng đã lâu rồi nhỉ

Pác vẫn khỏe luôn chứ

Cuộc sống đầy gian truân

Hãy giữ vững niềm tin

(Cadviet244)

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chúc Mừng anh Tue_NV sinh nhật vui vẻ và đạt được nhiều thành công trong cuộc sống.

Ối giời ơi, nhanh thế nhẩy, lại một tuổi nữa rồi bác Tue_NV ơi. Cầu chúc cho bác luôn mạnh khỏe, bằng an và hạnh phúc. Chúc bác gặp nhiều thuận lợi và nhiều may mắn trong cuộc sống. Chúc bác thêm một tuổi thành công trong cuộc đời.......

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đừng quên em anh nhé...!

Chào bác Haanh,

Quả là vui mừng khi nhận được những lời chân tình của bác. Mong rằng bác cùng toàn gia đình luôn mạnh khỏe hạnh phúc và mãi giữ được tấm lòng nhiệt thành với bạn bè như xưa.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật anh Tue_NV!

Chúc anh và gia đình luôn mạnh khỏe, hạnh phúc, vạn sự như ý!

Cảm ơn anh đã giúp đỡ em trong thời gian qua và trong cả thời gian sắp tới!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cảm ơn anh gia_bach và mọi người. Tue_NV xin giữ tình yêu của mình với CADVIET, với mọi người luôn đẹp như hoa hồng trên avartar của mình

Vẫn biết hoa sẽ tàn theo ngày tháng

Nhưng tình yêu vẫn luôn giữ ở trong tim

Hoa trong tim không bao giờ tàn cả

Và tình yêu con người trường tồn với thời gian.....

Chúc cho các bác, các bạn thành công trong cuộc sống

Cảm ơn tất cả

Thân ái

Tue_NV

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật Tue_NV!

Người luôn cần mẫn chăm chỉ như chú ong thợ hết lòng nhiệt tình giúp đỡ các anh em trên diễn đàn Cadviet thân yêu!

Chúc Tue_NV cùng gia đình một sinh nhật thật vui vẻ, đầm ấm và tràn đầy hạnh phúc... :cheers:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc anh Tue_NV sinh nhật hạnh phúc bên gia đình người thân.Chúc anh luôn có nhiều niềm vui trong cuộc sống,gặt hái được nhiều thành công trong công việc.Có lẽ trong diễn đàn này anh Tue_NV là một hotman nhỉ?Luôn dành được sự quan tầm yêu mến,của mọi người.Nếu trên này có một cuộc thi bình bầu các hotman thì bác Tue_NV nhà mình chiếm số phiếu không ít đâu nhỉ?Một lẫn nữa chúc bác có nhiều điều tốt lành cống hiến cho anh em ?..bác nhé.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay