Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
lamtecco2

Chúc mừng sinh nhật,

Các bài được khuyến nghị

Mừng sinh nhật bác Ngayve324. Chúc bác luôn trẻ, khỏe và thành đạt nhé. Hy vọng có một ngày được gặp nhau :cheers: . Giáng Sinh vui vẻ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Chúc mừng sinh nhật ngayve324(27), dovanlinh(23)

Chúc hai bạn luôn được vui khỏe và vạn sự như ý!

Tôi xin được phép tiếp lời bạn leolas:

....Giờ đây CADViet thân yêu

Đã thu hút được khá nhiều thành viên

Bắc- Trung- Nam đủ mọi miền

Đều về xum họp trong niềm hân hoan!

Tay trong tay hãy kết đoàn

Chung lòng chung sức không màng nút thanhs

Dăm ba củ lạc cọng hành

Nâng ly chén chú chén anh xuề xoà

Hỏi rằng bạn ở đâu xa

Trăng tròn hay chếch mẹ cha thế nào?

Nước cờ đoán thấp hay cao

Gió đông đâu đã lọt vào vườn xuân?

Move ta dịch lại gần

Cùng vui thư giãn đâu cần dùng... trim.........................................Lệnh cắt đối tượng thừa.

Hãy cho tôi biết đường "lin" ----------------------------------------------------Link

Để tôi "đao loát"... cái nhìn 3D-----------------------------------------Download

Hãy cho tôi biết đường "lin" ----------------------------------------------------Link

Để tôi "đao loát"... cái nhìn 3D-----------------------------------------Download

Bởi vì có ít vần ê

Cho nên tạm thiếu ngayve vậy thôi

Tiếc rằng đường xá xa xôi

Nên chưa có dịp ghé chơi nhà Về

Hôm nào tôi sẽ tậu xe

Đạp đến nhà Về uống rượu không phanh!

Dăm ba củ lạc cọng hành

Gặp nhau chén chú chén anh hết buồn

Gọi thêm cả bạn vanduong

Vác ra rượu đế nếp hương Sài Gòn...

Trăm năm bia đá cũng mòn

Mười năm bia rượu vẫn còn lương hưu!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Dạ! Tình hình là giờ em thất học + Thất nghiệp = > Trà đá not bia! he he! :cheers: <= trà đá! Trà đá! Trà đá! Trà đá! ................................................................................

................................................................................

.

...................................................................Trà đá đê!

CHÚC SINH NHẬT VUI VẼ, HẠNH PHÚC...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc Mừng Sinh Nhật bác Ngayve324 :cheers:

Chúc Mừng Sinh Nhật bác DovanLinh :s_big:

Tiếc là không thể gặp mặt và chia sẻ Nhưng ko sao...Không gặp người này thì gặp người khác(đều la` bạn be` cả thôi)

Trong gia đình lớn CADVIET(nhà đông con) các bạn và ngay cả tôi luôn được chao` đón (đây đã là 1 niềm vui&giúp nhau cùng chiến đấu) :s_big: :s_big: :s_big: Vâng thưa 2 bác em nghĩ đấy la` món quà Đại Gia Đình CADVIET gửi tới 2 bác

Chúc 2 bác VuiVẻ Mạnh Khoẻ & Thành Công!!!

Note:"em o NB rất vui khi được tiếp đón 2 quan Pác"01234232006.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật dovanlinhngayve324

Chúc 2 bạn sớm thực hiện được những hoài bão của mình. :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc pác NgayVe không còn phải đợi "ngayve" nữa :cheers: , thêm nữa là những ngày còn lại chỉ là những ngàyvui thôi :s_big:

Chúc pác Sinh Nhật thật ấm áp !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hic hic. Các bác được chúc mừng nhiều quá làm em phải… ghen tỵ. Sinh nhật em qua rồi, ngày 16 – 08 đó. Sang năm các bác nhớ chúc mừng nhé! Em cảm ơn trước!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc Ngayve324 và Dovanlinh sinh nhật tràn đầy hạnh phúc, nhiều điều mới lạ, sức khỏe dồi dào để vui cùng anh em cadviet nhé! Ngayve324 chuẩn bị kế hoạch cùng anh em miền Trung họp mặt Offline và tất niên 3 miền đi nhé, năm nay đảm bảo sẽ vui hơn mọi năm!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chúc Ngayve324 và Dovanlinh sinh nhật tràn đầy hạnh phúc, nhiều điều mới lạ, sức khỏe dồi dào để vui cùng anh em cadviet nhé! Ngayve324 chuẩn bị kế hoạch cùng anh em miền Trung họp mặt Offline và tất niên 3 miền đi nhé, năm nay đảm bảo sẽ vui hơn mọi năm!

chúc mừng sinh nhật bác Ngày Về vui vẻ trẻ mãi đến già!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ngayve Xin cám ơn những lời chúc mùng từ Gia đinh CADVIET chúng ta, ngayve rất vui và may mắn khi được sống trong tình cảm của bạn bè. Chúc mọi người bước sang năm mới 2009 tràn ngập niềm vui, hạnh phúc và thành công ....

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc Mừng Sinh Nhật Ghost8.3

thêm một tuổi mới có nhiều niềm vui mới - Chúc bạn luôn luôn cùng gia đình mạnh khỏe hạnh phúc

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

CHÚC MỪNG SINH NHẬT GHOST8.3!

Chúc Ghost8.3 với gia đình và cô công chúa luôn luôn mạnh khỏe, bình an, hạnh phúc. Năm 2009 gặt hái nhiều thành công, tấn tài tấn lộc, vạn sự như ý...

Chúc Ghost8.3 luôn mạnh khỏe và nhiệt tình để cùng các anh em miền trung chuẩn bị Offline 3 miền nhé!

@Bác Duy782006 : Bác sang tay quà bắt mắt thế thì đến khi nào đến lượt bác đây? :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
@Bác Duy782006 : Bác sang tay quà bắt mắt thế thì đến khi nào đến lượt bác đây? :cheers:

Chết tiếc thế. Cái gói này đứa bạn mới gửi cho em, em tưởng không có jì đặc biệt lại không có quà cho ghost nên ghi thêm câu chúc rồi gửi cho ghost đến khi phát hiện ra chạy theo thì xe bưu điện đã đi mất. :s_big: :s_big:

Sợ bà huyện của ghost mà mở quà thì 1 trong hai cái (gói quà hoặc Ghost) sẽ thành tương ngay :s_big:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chết tiếc thế. Cái gói này đứa bạn mới gửi cho em, em tưởng không có jì đặc biệt lại không có quà cho ghost nên ghi thêm câu chúc rồi gửi cho ghost đến khi phát hiện ra chạy theo thì xe bưu điện đã đi mất. :cheers: :s_big:

Sợ bà huyện của ghost mà mở quà thì 1 trong hai cái (gói quà hoặc Ghost) sẽ thành tương ngay :s_big:

Chúc mừng sinh nhật Ghost83,

Thêm tuổi mới, thêm bạn mới, và từ từ hãy thêm công chúa mới nha. Chúc cho Ghost luôn tràn đầy sức khỏe, tươi vui và làm tốt nhiệm vụ ....... "chăn ..... vịt". Mong sao Ghost sớm tìm được đồng minh để giúp Ghost chăm sóc "đàn vịt tiên" của mình.

HAPPY BIRTHDAY TO GHOST83.

Ps: bác Duy cẩn thận quá, lại còn tặng thêm Ghost một "cô tiên vịt" nữa nè. Tha hồ mà chăn nha.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Lang thang trên mạng thấy có cái này hay post lên cho AE Cadviet giảm stress, không biết bài này có ai post chưa? nếu có rồi thì sorry :cheers:

Bush trở về cuộc sống ngày xưa

Chúc mừng sinh nhật bạn ghost8.3 chúc bạn cùng gia đình luôn vui khỏe và vạn sự như ý! Tôi đã nhờ anh Bush gửi tới bạn mấy con lợn để bạn quay lên mừng sinh nhật, không biết bạn đã nhận được chưa?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật ghost8.3

Sinh nhật vui vẻ và đừng quên lời hứa với gp14 đó nha :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc bạn hatieu sinh nhật vui vẻ. Chúc bạn thêm một tuổi mới với nhiều niềm vui và hạnh phúc.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chúc mừng sinh nhật ghost8.3

Sinh nhật vui vẻ và đừng quên lời hứa với gp14 đó nha :D

Ghost xin chân thành cảm ơn tất cả anh em gia đình Cadviet (Dù có hơi xa ngày Happy Birthday vì ghost cũng không nhớ ngày mình "oe oe" nữa, Với lại do đặc thù công việc là chạy theo các dự án cho xong việc trong năm nay nên cũng không ghé thường xuyên diễn đàn được)

Ghost rất vui khi được biết, giao lưu và học hỏi từ rất nhiều thành viên CV. Ghost đến với CV cũng chỉ là ngẫu nhiên khi đang tìm thông tin về Autolisp. Cảm ơn BQT đã xây dựng một diễn đàn rất bổ ích cho dân kỹ thuật. Sang năm mới chúc anh em luôn mạnh khoẻ, thành công trong công việc và hạnh phúc bên gia đình

@duy782006: Món quà bác gởi cho em đâu không thấy, chắc mấy ông lơ xe cổm rồi (ai biểu cho quà đó chi ^_^ )

@KE AN MAY DI VANG: Em đã được ông Bush nhắn lại là có bác gởi cho, nhưng ổng xin lỗi là sắp hết nhiệm kỳ nên hơi túng. -> Ổng bán mất rồi :D

HAPPY NEW YEAR 2009 - Xuân Kỷ Sửu

:D Bôi đen từ đâyNăm này tranh thủ cày với cuốc mấy bác nhé :D

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
@KE AN MAY DI VANG: Em đã được ông Bush nhắn lại là có bác gởi cho, nhưng ổng xin lỗi là sắp hết nhiệm kỳ nên hơi túng. -> Ổng bán mất rồi :D

HAPPY NEW YEAR 2009 - Xuân Kỷ Sửu

:D Bôi đen từ đâyNăm này tranh thủ cày với cuốc mấy bác nhé ^_^

@ghost8.3 :Tôi không nghĩ rằng ông Bush lại là người không có trách nhiệm như vậy. Thông tin bạn nhận được chắc chắn bị sai lệch rồi:

-TT Bush:Vâng tôi đây! Chào H! Tôi nghe ở chợ Tó người ta đồn ầm lên là nhiều người tìm tôi mua nhợn để làm quà tặng cô lợn bay. Tiếc quá hôm đó tôi lại về Mỹ để ăn cỗ giỗ bà Ngoại của vợ!

-H: Trời ơi, sao bác Bush lại ra nông nỗi này! Bao năm làm tổng thống bác không tích trữ được ít của cải nào mà phải sang Việt Nam để buôn lợn?

-TT Bush: Tôi làm tổng thống là để góp phần xây dựng nước Mỹ ngày càng giầu mạnh chứ có phải để kiếm tiền đâu.

-H: Vậy tiền lương hưu nước Mỹ trả, không đủ để để bác tận hưởng tuổi già sao mà còn phải sang Việt Nam để buôn lợn?

-TT Bush: Tôi đi buôn cho vui thôi. Số tiền kiếm được từ buôn lợn tôi làm từ thiện hết.

Tôi có ấn tượng đẹp về Việt Nam từ hôm tôi được diện cái áo dài truyền thống của Việt Nam, khi tham dự hội nghị lãnh đạo kinh tế APEC-14 tại Hà nôi. Tôi rất có thiện cảm về đất nước và con người của các bạn. Tôi đến nhiều vùng quê để tìm hiểu nét đẹp của truyền thống văn hóa Việt Nam.

Đất nước của các bạn rất đẹp, người Việt Nam rất hiếu khách, Tôi rất thích được rong ruổi trên những đoạn đường làng gập ghềnh sống trâu và thấp thoáng những bãi phân trâu nữa. Tôi thích những chợ quê nghèo ở đó có nhiều món ăn dân giã như bánh đúc, như cháo lòng tiết canh mà chẳng có nơi nào trên thế giới có được. Tôi thích cái ồn ào náo nhiệt của những chợ đêm ở Sài Gòn và Hà nội. Tôi thương những người nông dân chân lấm tay bùn suốt đời cặm làm ăn gom góp tiền chỉ để cho con cái ăn học cho bằng chị bằng em…

-H: Vậy mời bác vào đây uổng nước đã!

-TT Bush: Thôi chào H nhé! Hẹn dịp khác, giờ tôi phải đi bán nốt mấy con lợn đây! Bi bi nhé!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay