Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
lamtecco2

Chúc mừng sinh nhật,

Các bài được khuyến nghị

Hôm nay ngày 16 tháng 06 năm 2009

Xin chúc mừng sinh nhật bạn binharch77. Chúc bạn luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống.

Chúc sinh nhật vui vẻ

:lol2:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Sinh nhật ông tui khuyên câu thiệt tình thế này: ông thay quách cái hình trái cam đi thấy hắn cười điểu điểu thế nào ấy.

Có tức cũng ráng mà cười lên Sinh nhật mà.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Sinh nhật ông tui khuyên câu thiệt tình thế này: ông thay quách cái hình trái cam đi thấy hắn cười điểu điểu thế nào ấy.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Có lẽ bác binharch77 thích ngôn ngữ không lời nhiều hơn. Bác binharch để cái hình trái cam có lẽ vì nó đại diện cho tính cách của bác ấy đấy. Nhìn đời bằng nửa con mắt. :lol2:

Dù sao hôm nay cũng là sinh nhật bác. Chúc bác là một trái cam luôn cười thân thiện với mọi người nhé! :lol2:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Có lẽ bác binharch77 thích ngôn ngữ không lời nhiều hơn. Bác binharch để cái hình trái cam có lẽ vì nó đại diện cho tính cách của bác ấy đấy. Nhìn đời bằng nửa con mắt. :D

Dù sao hôm nay cũng là sinh nhật bác. Chúc bác là một trái cam luôn cười thân thiện với mọi người nhé! :lol2:

bản thân mình thì nói không hay, viết thi chả giống ai. ngôn từ không nhiều. lại có tính nói thẳng.

đâm ra nhiều người không thích.

thôi thì im lặng va chỉ cười. cười buồn có, cười chê trách có, cười khinh miệt có, cười vào cái sự đời có, cười... và cười.... thầm

con người chỉ suy nghĩ và làm, kgông nói nhiều, không văn vẻ, không và không....

hhihi.

vậy đó, con người của mình là vậy đó.

"Trái cam" nó cười vì mệt mỏi... "trái cam nó thúi" vì bị cuộc đời dập nát... "trái cam nó cười đểu đểu vì bản thân xung quanh nó tòan là những người như vậy...... "trái cam nó nhìn đời bằng nửa con mắt" vì nếu mở to mắt lên mà nhìn thì chỉ thấy cuộc đời không phải là màu hồng....

nếu co ngưòi nói bạn rằng : cái mặt khó ưa, vậy bạn có giải phẩu thẩm mỹ để được nhìn dễ ưa không....

"Trái cam"... bản chất nó là như vậy...chua.... ngọt ...đắng.....

nhưng nếu biết rõ hơn về trái cam, bạn sẽ thấy nó là một liều thuốc.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
"Trái cam" nó cười vì mệt mỏi... "trái cam nó thúi" vì bị cuộc đời dập nát... "trái cam nó cười đểu đểu vì bản thân xung quanh nó tòan là những người như vậy...... "trái cam nó nhìn đời bằng nửa con mắt" vì nếu mở to mắt lên mà nhìn thì chỉ thấy cuộc đời không phải là màu hồng....

binharch77 à.

Cuộc đời thì cũng có người như thế này, người như thế khác. Chứ có phải ai cũng đểu cả đâu

" "trái cam nó cười đểu đểu vì bản thân xung quanh nó tòan là những người như vậy...... " "

Bạn nói vầy há phải chăng là đang vơ đũa cả nắm hay sao?

Tue_NV bỗng nghĩ lại 2 câu của Hà Anh :

"Ta cứ nghĩ cuộc đời là dang dối

Thế cho nên gian dối tới bây giờ"

Và dẫu cho sự thật có phũ phàng, có không như ý ta đi nữa thì ta cũng phải đối diện với sự thật và phải mở cả hai mắt to và rõ nhìn vào sự thật. Cái nào tốt thì ta phát huy, cái nào xấu thì ta kiên quyết tranh đấu đén cùng.

Bạn nói trái cam nó nhìn đời bằng nửa con mắt" vì nếu mở to mắt lên mà nhìn thì chỉ thấy cuộc đời không phải là màu hồng.... há phải chăng là bạn không muốn nhìn thẳng vào sự thật hay sao?

"Đời rất dở nhưng cũng phải niềm nở". Đôi lúc cũng phải như vậi binharch à.

"Hãy nhìn cho rộng, suy cho kĩ

Kiên quyết không ngừng thế tiến công

Lạc nước hai xe đành bỏ phí

Gặp thời một tốt cũng thành công"

Tue_NV chỉ nói lên quan điểm của mình thôi. Còn suy nghĩ chính là nơi bạn

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Có lẽ bác binharch77 thích ngôn ngữ không lời nhiều hơn. Bác binharch để cái hình trái cam có lẽ vì nó đại diện cho tính cách của bác ấy đấy. Nhìn đời bằng nửa con mắt. :lol2:

svba1608 nói những lời trên, mặc dù là những suy nghĩ thật về binharch nhưng không hề có ác ý gì cả. Mình viết những lời này vì nghĩ là nhất định qua những lời này bác binharch sẽ bộc lộ suy nghĩ thực sự của mình, sẽ phải lên tiếng. Vì mình chán thấy sự im lặng rồi.

bản thân mình thì nói không hay, viết thi chả giống ai. ngôn từ không nhiều. lại có tính nói thẳng.

thôi thì im lặng va chỉ cười. cười buồn có, cười chê trách có, cười khinh miệt có, cười vào cái sự đời có, cười... và cười.... thầm

con người chỉ suy nghĩ và làm, kgông nói nhiều, không văn vẻ, không và không....

hhihi.

nếu co ngưòi nói bạn rằng : cái mặt khó ưa, vậy bạn có giải phẩu thẩm mỹ để được nhìn dễ ưa không....

Có thể bác viết những lời trên vì trong cuộc sống bác gặp nhiều khó khăn. Tuy nhiên, diễn đàn này không có lỗi với bác.

Ai cũng là một "kho báu", chỉ có điều là người ta có biết tự khai thác mình hay không mà thôi.

binharch77 à.

Cuộc đời thì cũng có người như thế này, người như thế khác. Chứ có phải ai cũng đểu cả đâu

"Đời rất dở nhưng cũng phải niềm nở". Đôi lúc cũng phải như vậi binharch à.

"Hãy nhìn cho rộng, suy cho kĩ

Kiên quyết không ngừng thế tiến công

Lạc nước hai xe đành bỏ phí

Gặp thời một tốt cũng thành công"

"Ta hay chê cuộc đời méo mó

Tại sao ta không tròn tự trong tâm".

Mong bác mở lòng với diễn đàn hơn.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Với anh Tuệ anh đáp lại biểu tượng cười, với em anh cũng đáp lại bằng biểu tượng mặt người em ko biết nó nói lên cái gì???

:D :lol2:

: blush : có nghĩa là :

đỏ mặt (vì thẹn)

for shame

thẹn đỏ mặt

thẹn ửng đỏ, ửng hồng

Hi hi. Không biết binharch sao lại thẹn thùng nhỉ?

binharch mô rồi. Lên tiếng trả lời Hà Anh đi chớ? :lol2:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Haanh co vẽ như là một nhân vật có rất nhiều người quang tâm nhỉ

hay nhận xet một tí về nhân vật này đi

- một con người khá năng đông vui tính

- là con cả trong gia đình

còn các ban thấy sao?

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Haanh co vẽ như là một nhân vật có rất nhiều người quang tâm nhỉ

hay nhận xet một tí về nhân vật này đi

- một con người khá năng đông vui tính

- là con cả trong gia đình

còn các ban thấy sao?

Còn mình thì thấy đây là topic "Chúc mừng sinh nhật"

Nên chỉ xin bạn post bài đúng chổ, đúng nơi quy định :lol2:

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

hhihi.

mừng một ngày sau khi sinh

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

xin lỗi vì các bạn đã hiểu lầm ý trên. những ý ở trên chỉ là những gì mình đã bị và va chạm trong cuộc sống.

không phải trong Cadviet đâu. ở đây, mình có được những người bạn rất tốt, vui tính, chân thật, cởi mở và ...

còn những biểu tượng mình reply.... :lol2: mình cũng không biết diễn tả cảm xúc như thế nào nên mới dùng biểu tượng thay thế :lol2:

(cảm xúc thay lời nói)

mình rất vui khi nhận được lời chúc SN vì bản thân mình cũng chả nhớ ngày nào nữa mà :D

cám ơn tất cả mọi người đã nhớ đến SN của mình

cám ơn Cadviet đã cho mình thêm 1 gia đình vui vẻ.

:D

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chuyện cũ đã qua rồi, anh gợi lại em lại nhớ. Và em cũng muốn được chia sẻ toàn chuyện thật không dựng chuyện! Người ta bảo thuốc đắng dã tật sự thật mất lòng.Đường đi hay tối nói dối hay cùng em biết anh ạ!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

xin lỗi vì các bạn đã hiểu lầm ý trên. những ý ở trên chỉ là những gì mình đã bị và va chạm trong cuộc sống.

không phải trong Cadviet đâu. ở đây, mình có được những người bạn rất tốt, vui tính, chân thật, cởi mở và ...

còn những biểu tượng mình reply.... :D mình cũng không biết diễn tả cảm xúc như thế nào nên mới dùng biểu tượng thay thế :lol2:

(cảm xúc thay lời nói)

mình rất vui khi nhận được lời chúc SN vì bản thân mình cũng chả nhớ ngày nào nữa mà :D

cám ơn tất cả mọi người đã nhớ đến SN của mình

cám ơn Cadviet đã cho mình thêm 1 gia đình vui vẻ.

:D

Đây chính là những điều khiến người khác muốn nghe và mỉm cười. :lol2:

Đang mạch cảm xúc, bác binharch có thể trả lời câu hỏi này không?

To anh Binharch77 : số 77 có phải là anh sinh năm 1977 không? Anh có thể giới thiệu 1 chút cho anh em mình làm quen và tiện xưng hô không? Cảm ơn anh. Chúc anh nhiều sức khoẻ

Coi như là một sự sẻ chia với diễn đàn. :cry:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Đây chính là những điều khiến người khác muốn nghe và mỉm cười. :lol2:

Đang mạch cảm xúc, bác binharch có thể trả lời câu hỏi này không?

Coi như là một sự sẻ chia với diễn đàn. :D

mình đã trả lời rồi, nếu bạn để ý đến biểu tượng trong reply

(

77

ĐHKTr tpHCM K95

2000

)

sống và làm việc nhiều nơi trên đất nước.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
mình đã trả lời rồi, nếu bạn để ý đến biểu tượng trong reply

(

77

ĐHKTr tpHCM K95

2000

)

sống và làm việc nhiều nơi trên đất nước.

Chời ơi

Bác ở SG mà chẳng có đi offline cùng anh em zậy

Hôm nào cafe bác nhé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật bạn Tranchan!

Chúc bạn luôn mạnh khỏe, thành đạt và tham gia nhiệt tình cùng Cadviet...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật bác conglyhd và ba bạn mylove_16, luyện_bac giang, ngoclien.

Bác conglyhd chắc đạt danh hiệu "Member cao tuổi trầm lặng".

Hơn một năm nay bác conglyhd không nói một câu nào cả! :s_dead:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hay là công lý ko còn tồn tại nữa rồi

:s_dead: :s_dead: :s_dead:

Ấy chết, cái nhà bác bonghongthuytinh này sao mà gai góc thế nhỉ???

Đây là topic chúc mừng sinh nhật mà sao bác lại nói đến chuyện ........ nhỉ???

Bác congly...... chắc hẳn sẽ buồn khi nghe vậy đó.

Bác ấy im tiếng chắc là đang bận giải quyết vài vụ bất công nào ở đâu đó thôi chứ công lý thì mãi mải trường tồn phải không ạ.???

Chừng nào bác ấy thấy cần can thiệp bác ấy sẽ lên tiếng mà. Mong mọi người hãy kiên nhẫn chờ đợi nha.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hôm nay, ngày 26 tháng 07 năm 2009

Xin chúc mừng sinh nhật bác Bemove, bạn chipbong

Chúc bác Bemove, bạn chipbong sức khoẻ dồi dào, luôn gặt hái được nhiều thành công trong cuộc sống

Chúc bác Bemove, bạn chipbong sinh nhật thật vui vẻ

Xin kính chúc bác bemove, bạn chipbong 1 ly nhé :s_dead:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hôm nay, ngày 26 tháng 07 năm 2009

Xin chúc mừng sinh nhật bác Bemove, bạn chipbong

Chúc bác Bemove, bạn chipbong sức khoẻ dồi dào, luôn gặt hái được nhiều thành công trong cuộc sống

Chúc bác Bemove, bạn chipbong sinh nhật thật vui vẻ

Xin kính chúc bác bemove, bạn chipbong 1 ly nhé :s_dead:

Chúc hai bác vui trẻ khỏe thành công thành đạt trong cuộc sống và vạn sự như ý!

@Anh Tuệ : Mới sáng ra anh đã xơi hai ly chúc anh vui!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hôm nay ngày 31 tháng 07 năm 2009

Xin Chúc mừng sinh nhật bạn HoangSon614. Chúc bạn có một ngày sinh nhật thật vui vẻ.

Chúc bạn luôn thành công trong cuộc sống cũng như trong sự nghiệp

Happy birthday to you :s_dead:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay