Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
lamtecco2

Chúc mừng sinh nhật,

Các bài được khuyến nghị

Ôi trời! Zui quá xá, cám õn các anh em Cadviet nhiều!

Cám õn conmasitinh nhá, chụp ảnh nhóc Soncad lúc nào mà hay thế! -_-

Công nhận con nó hõn ba rồi! Wow.. Không cần lớn ðể trở thành tay ðua với 1 ðội ngũ tiếp viên xinh xắn nhý thế.... :o

Úi giời ơi

Bác Soncad này lắm nhóc nhỉ???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Ồ........... nhiều............. quà............... quá................ B) , anh Sơn hôm nay chắc phải thuê xe........ tăng chở quà về quá nhở (vì có món quà "nặng ký" của pác Lâm tặng :o).

Để xem nào: Bánh kem -> có bánh kem (thổi nến mệt xiu~~~~~ :cheers: ). Hoa -> có hoa. Xe hơi -> có xe hơi. Girl xinh -> có 1 em. Thiếu gì nữa nhỉ?

Người ta thường chúc THÀNH CÔNGHẠNH PHÚC trong những dịp đặc biệt phải hông ta -_- !!!!!!

Hạnh Phúc -> có rồi. Giờ thì Happy chúc anh luôn giữ được "lửa" cho ngôi nhà nhỏ của mình :cheers: .

Thân chị nhà và bé Sóc mỗi người 1 món quà để chung vui với anh :cheers: .

Thành Công: Người ta thường bảo thành công là sự kết hợp của 99% nỗ lực + 1% may mắn. Happy tin là anh Sơn thừa nổ lực mà phải không, giờ thì chỉ còn chúc anh có thật nhiều may mắn thui :cheers: .

Cát tường là giống hoa được người Nhật Bản nói riêng và Á Đông nói chung rất ưa chuộng, vì Cát Tường có ý nghĩa là “may mắn”.Thân tặng anh thật nhiều may mắn -_-

PS: Nhắc anh cái này có lẽ hơi thừa nhưng anh Sơn nhớ gọi điện thoại về chúc mừng Mẹ anh nhé và ít nhất là phải luôn nghĩ đến mẹ bởi thời khắc mình sinh ra là lúc mẹ vất vả nhất… :o

Đây 1 ly kem đào, tặng anh để trong "bảo tàng cadviet" để khi nào thèm ngọt đem ra .........xem đỡ thèm :cheers: . (Hết ganh tỵ nhé)

HAPPY BIRTHDAY MR SONCAD :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật anh Sơn Két nha! -_-

Quà củ anh đây.

Đảm bảo anh dùng cái này 1 tuần thì sẽ .....không bị "sư tử cái" bắt nạt nữa

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Happy birthday to Soncad, tôi kể một câu chuyện sinh nhật bất ngờ

Sinh nhật bất ngờ !

- Hai người đàn ông nói chuyện với nhau: - Tôi vừa trải qua một cuộc phiêu lưu khiếp quá cậu ạ. Cậu hãy tưởng tượng nhé, cô thư ký xinh đẹp của tớ mời tớ về nhà uống rượu để kỷ niệm sinh nhật tớ.

- Thế thì sao?

- Gượm để nghe tớ kể đã nào. Cô ấy cho tớ uống một ly Martini, cho tớ ăn ôliu và hạnh nhân muối. Cô ấy vặn một điệu nhạc êm dịu rồi bảo tớ: “Bây giờ, em sẽ tặng anh một món quà bất ngờ. Em sẽ vào buồng của em và anh cũng sẽ vào đó sau 5 phút nhé. 5 phút, anh nghe rõ chưa? Và không được sớm hơn đâu đấy!

- Tuyệt, thế mà cậu lại không bằng lòng.

- Để tớ kể nốt đã nào. Khi tớ vào buồng của cô ấy, tớ thấy đủ mặt nhân viên văn phòng và tất cả đều hát bài Mừng sinh nhật..

- Thế thì vui lắm nhỉ.

- Vui gì mà vui. Lúc ấy, tớ đã cởi hết quần áo và chẳng còn mảnh vải nào trên người.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Happy birthday to Soncad, tôi kể một câu chuyện sinh nhật bất ngờ

Sinh nhật bất ngờ !

- Hai người đàn ông nói chuyện với nhau: - Tôi vừa trải qua một cuộc phiêu lưu khiếp quá cậu ạ. Cậu hãy tưởng tượng nhé, cô thư ký xinh đẹp của tớ mời tớ về nhà uống rượu để kỷ niệm sinh nhật tớ.

- Thế thì sao?

- Gượm để nghe tớ kể đã nào. Cô ấy cho tớ uống một ly Martini, cho tớ ăn ôliu và hạnh nhân muối. Cô ấy vặn một điệu nhạc êm dịu rồi bảo tớ: “Bây giờ, em sẽ tặng anh một món quà bất ngờ. Em sẽ vào buồng của em và anh cũng sẽ vào đó sau 5 phút nhé. 5 phút, anh nghe rõ chưa? Và không được sớm hơn đâu đấy!

- Tuyệt, thế mà cậu lại không bằng lòng.

- Để tớ kể nốt đã nào. Khi tớ vào buồng của cô ấy, tớ thấy đủ mặt nhân viên văn phòng và tất cả đều hát bài Mừng sinh nhật..

- Thế thì vui lắm nhỉ.

- Vui gì mà vui. Lúc ấy, tớ đã cởi hết quần áo và chẳng còn mảnh vải nào trên người.

Hơ hơ, khổ! Cái tội nhà buôn dưa bở ế nên phải ăn nó thế. Khổ! Chẹp!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chú GP14 nhá!Ảnh ngýời ta ðẹp ngời ngời thế mà dám chế tác, Vi phạm bản quyền quảng cáo mà không trả tiền....

Chẹp chẹp cái này phải kiện lên hội ðồng Cadviet mới ðýợc! Mà nghĩ lại cũng ko ðến nỗi gió thổi bay nhý chú ðâu (Cao 1.7m nặng 52 kg cho ði làm cột ãng ten trời) -_-

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chú GP14 nhá!Ảnh ngýời ta ðẹp ngời ngời thế mà dám chế tác, Vi phạm bản quyền quảng cáo mà không trả tiền....

Chẹp chẹp cái này phải kiện lên hội ðồng Cadviet mới ðýợc! Mà nghĩ lại cũng ko ðến nỗi gió thổi bay nhý chú ðâu (Cao 1.7m nặng 52 kg cho ði làm cột ãng ten trời) :o

Khiếp! Hôm nay sn có khác, bác đanh đá khiếp. Được thể có khác. hị hị. Thương chú GP14 -_-

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Công nhận từ ngày bác dùng thuốc đó, đẹp zai hơn hẳn tuy có không giống Phạm Bằng nữa nhưng giống Minh Nhí ghê. Hô hô

Khiếp! Hôm nay sn có khác, bác đanh đá khiếp. Được thể có khác. hị hị. Thương chú GP14 -_-

Nè Huyền Trân! Con gái mà thích làm chị là nguy hiểm lắm đó, em nhẩy? :o

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chúc mừng sinh nhật anh SONCAD! Chúc vui vẻ và hạnh phúc!

Hôm nào có ðiều kiện Bác vào chõi, em xin hầu quả bóng bàn với Bác nhé!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hôm nào có ðiều kiện Bác vào chõi, em xin hầu quả bóng bàn với Bác nhé!

Ngoại giao bóng bàn hả bác Soncad ? -_-

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nè Huyền Trân! Con gái mà thích làm chị là nguy hiểm lắm đó, em nhẩy? :o

Úi giời ơi. Gọi chú là danh từ chung cho giới đàn ông mừ. Chứ có thích làm chị đâu. -_-

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật bạn SONCAD! Chúc vui, hạnh phúc và hay ăn chóng... đói !

Tiếc quá mãi cho đến giờ phút này Ksgia mới vào nét được, kể ra cũng hơi muộn; nhưng không sao Ksgia vừa mới liên lạc được với vợ chồng A-Phủ rồi. Sáng mai, sẽ có một chiếc máy bay chở đặc sản của núi rừng Tây Bắc đáp xuống sân bay Tân Sơn Nhất vào lúc 8 giờ sáng. Nhờ Vandương áp tải hộ số hàng trên đến SONCAD, xin trân trọng cảm ơn và hậu tạ!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chúc mừng sinh nhật bạn SONCAD! Chúc vui, hạnh phúc và hay ãn chóng... ðói !

Tiếc quá mãi cho ðến giờ phút này Ksgia mới vào nét ðýợc, kể ra cũng hõi muộn; nhýng không sao Ksgia vừa mới liên lạc ðýợc với vợ chồng A-Phủ rồi. Sáng mai, sẽ có một chiếc máy bay chở ðặc sản của núi rừng Tây Bắc ðáp xuống sân bay Tân Sõn Nhất vào lúc 8 giờ sáng. Nhờ Vandýõng áp tải hộ số hàng trên ðến SONCAD, xin trân trọng cảm õn và hậu tạ!

Em cám õn Bác nhiều!Ðặc sản núi rừng Tây Bắc thì em mới ãn thịt nýớng với trứng nýớng, chýa thýởng thức món thắng cố.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Quà đã được gửi theo đường bưu điện , không rõ SONCAD đã nhận được chưa ?

Em mà vác món này về là vợ em nó cho ãn món "gỏi xé phay" ngay! -_-

bác JIKIBO đã trễ rồi em lại còn trể hơn, bác SONCAD thông cảm cho em nhá! chúc bác cùng gia đình có dồi dào sức khỏe luôn thành công thành đạt trong cuộc sống!

Bác cũng thông cảm cho em nhá đừng giận em tội nghiệp! ý em muốn lói là là là là là cái ... món quà rất ... rất ... thì là ấn tượng củ bác LAMTECO2 gửi cho bác ý. Nếu bác ngại về cái vấn đề bác gái bác chuyển cho em giữ hộ bác được không? bác tin em đi đảm bảo với bác là em giữ nguyên dây nguyên đai không hề suy siểm!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác Lamtecco ơi,

Còn quà không bác, em cũng muốn được sinh nhật quá? hi hi thèm đáo để!!!

ối dồi ôi là dồi ôi bác Bình tham thế nhẩy! em cả bác cưa đôi có được không!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chúc mừng bác Đặng Vũ Hiệp thêm tuổi mới.

Chúc bác cầu gì được nấy, một tuổi mới tràn đầy hạnh phúc, sung túc, an khang.

TB: Bác đi xa về chửa, nhà cửa mấy hôm ngập lụt ra răng, con Cá mè nhà bác còn hay nước cuốn trôi mất rồi?

Ui tin chúc mừng này của bác hôm nay tui mới đọc, sorry nhé. Tại ở công ty đang bận quá, Con Cá Mè kêu gâu gâu nhà tui mấy hôm trước ngập lụt phải cho ngủ trên Chòi... giờ tình hình ổn rùi. Thanks nhé...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hi!. Anh Hiệp chắc nhìn nick name này thì chắc biết em là ai rùi nhỉ, em không phải giới thiệu đâu nhỉ. Hôm qua không qua chúc mừng sinh nhật anh được. Hôm nay chúc bù được không? Em gửi cho anh cái này hay lém..

úi trời em dân văn phòng cùng mò vào tận cadviet.

Chết mất thui...........

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
bác JIKIBO đã trễ rồi em lại còn trể hơn, bác SONCAD thông cảm cho em nhá! chúc bác cùng gia đình có dồi dào sức khỏe luôn thành công thành đạt trong cuộc sống!

Tới giờ phút này thì pác Pccc không những mừng sinh nhật pác Sơn không mà còn phải mừng tiếp pác Huyền Trân nữa hihihihi :o

HAPPY BIRTHDAY MS HUYỀN TRÂN -_- :cheers: :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Huyền Chân nà. anh có mòn quà này tăng em để cho em cũng hok thua kém gì anh em trên này cả ná. hj hj

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chúc mừng sinh nhật bạn Huyentran! Chúc vui, hạnh phúc và hay ăn chóng... đói !

Tôi đã gửi tin nhắn qua máy di động nói với pccc mang mấy công tơ nơ cá đến mừng sinh nhật bạn. Nghe nói trận lụt vừa rồi pccc kiếm được rất nhiều!

Hà nội ơi Hà lội!

Anh nghỉ việc mang lưới ra đầu ngõ

Mấy mẻ giăng em có cá nấu chua

Bếp ngập nước phải kê lên nóc tủ

Ta ăn cơm nghe sóng vỗ gậm giường...

Em và anh sẽ đám cưới thuyền hoa

Loãng moạng lắm em ơi Hà Nội ...lội!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay