Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
violin

cho mình xin bản vẽ biệt thự 3 tầng có đủ kết cấu và kiến trúc.

Các bài được khuyến nghị

mình đang fải làm đồ án và bt lớn về biệt thự ,bạn nào có bản cad biệt thự 3 tầng có đủ phần kiến trúc và fần kết cấu(móng,hệ thống chịu lực,dầm sàn,bể phốt và bể nước) thì share giúp mình với nhé.mình xin chân thành cản ơn :cheers:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

cảm ơn các bạn rất nhiều.:cheers: cô dạy cấu tạo kt mình cho bt yêu cầu kiếm 1 mb biệt thự 3 tầng có đủ kết cấu và kt,các chi tiết dầm sàn cầu thang bể nước,hố ga..v.v.và dùng mb đó để dùng cho suốt 5 bt lớn về sau.mình thấy như vậy thì khó cho SV quá.:cheers: vì 1 bộ hồ sơ thiết kế hoàn chỉnh như vậy thì rất hiếm.mình tìm 1 tuần nay rồi nhưg chưa dc cái nào đúng ý cô :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

các bạn cho mình hỏi các kí hiệu mr,cr,dor,csd,msd,cs,bt,dg..v.vv trong bản vẽ móng ,cột là j vậy(tronh hình ở dưới)??.mình mới học cấu tạo nên còn mù mờ quá.các bạn giúp mình với nhé.mới ra tết mà đã bị lụt bt lớn với đồn án rồi ,còn 1 ngày nữa để làm thôi:(( xin cám ơn các bạn rất nhiều :cheers:

[image] up[/image]

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Các anh chị ơi , e đang làm đồ án tổng hợp chủ đề nhà biệt thự, các anh có bản vẽ kết cấu và kiến trúc nhà biệt thự 3 tầng trở lên, diện tích sàn tầng 1 tối thiểu 220 m2 ạ( nhà có kích thước 15x15 m chẳng hạn) . a chị nào có cho e xin dc k ạ, e đang cần lắm ạ. 

Anh chị nào có thì đang lên cho e xin, hoặc gửi vào gmail: bandaohoahongxanh@gmail.com

E xin cảm ơn trước ạ.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

anh chị ơi, ai có file tính toán thiết kế kết cấu, và kiến trúc nhà phố, hay biệt thự (nhà cao tầng) cho e xin với ạ

email: arianna.nguyenphuong@gmail.com

e muốn học hỏi thêm. vì mới ra trường chưa có kinh nghiệm, muốn học hỏi 

e xin cám ơn trước 

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

mình đang fải làm đồ án và bt lớn về biệt thự ,bạn nào có bản cad biệt thự 3 tầng có đủ phần kiến trúc và fần kết cấu(móng,hệ thống chịu lực,dầm sàn,bể phốt và bể nước) thì share giúp mình với nhé.mình xin chân thành cản ơn cheers.gif

bạn vào đây này! có file đấy (http://cbllqp.blogspot.com/)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Có bạn nào có bản vẽ chi tiết biệt thự 3 tầng kiểu pháp không ạ. Có cho mình xin với, xin chân thành cảm ơn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay