Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
Jin Yong

SAP2k v11

Các bài được khuyến nghị

Đã dùng quen với giao diện đơn giản và hiệu quả của SAP7, tôi không có một chút cảm tình nào với SAP8. SAP8 như là một bước đệm để các nhà lập trình vươn tới một cách thể hiện và đường lối giao tiếp tân tiến hơn, nhưng cũng như CAD2004 trong họ nhà CAD, tôi cho rằng SAP8 là một phiên bản lỗi!

SAP2k v11 có thể nói là một bước đột phá trong xây dựng giao diện và cách thức làm việc:

- Hỗ trợ các chức năng tiện dụng của ETAB:

• Có các khái niệm trục và tầng
  • Không cần phân chia các frame theo các shell. Với SAP7 thì đây là một khổ cực trong thiết kế. Muốn có nội lực đúng bạn cần phải thay chia nhỏ các shell và đồng thời phải chia các frame để chúng liên kết với nhau tại các nút (joint). Trong SAP2k v11, bạn không phải quan tâm đến điều này nữa!

- Hỗ trợ các chức năng tiện dụng của CAD:

• Phương thức làm việc của CAD như Zoom và Rotate bằng Mouse trong SAP thực sự là một điểm mạnh

Với giao diện rất thân thiện, đơn giản dễ nhìn nhưng không kém phần hiện đại, cùng cá chứcn ăng nổi bật so với các phiên bản trước, tôi tin SAP2k v11 sẽ là một công cụ hữu hiệu trong việc tính toán thiết kế công trình.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Mình chưa dùng sap2000 V11 nhưng đang dùng sap V10.1. theo giới thiệu của bạn thì nhình chung giao diện của 2version này gần giống nhau. nêu bạn có bản FULL sap 2000V11 thi pót lên cho mình và mọi người dùng với vì mình đang có bản sap 2000v10 nhưng DEMO.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình chưa dùng sap2000 V11 nhưng đang dùng sap V10.1. theo giới thiệu của bạn thì nhình chung giao diện của 2version này gần giống nhau. nêu bạn có bản FULL sap 2000V11 thi pót lên cho mình và mọi người dùng với vì mình đang có bản sap 2000v10 nhưng DEMO.

ban vao trang www.softvnn.com ma down

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
CÁC BÁC CÓ BIẾT TẠI SAO PHẦN BRIGDE TRÊN THANH TOOLBAR LẠI BỊ MỜ KHÔNG VẬY

AI BIẾT CHỈ CHO EM CÁCH KHẮC PHỤC NHÉ

THANK !

Bạn mua bản quyền đi. Có khi nó hết mờ đó. Ha ha

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo