Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
lamtecco2

Bản đồ vệ tinh Hà Nội

Các bài được khuyến nghị

Tương đối chi tiết ,dung lượng lớn ( gần 50Mb), bạn có thể down về để xem trên máy.Nếu là người làm về quy hoạch có thể bạn sẽ cần .

Download

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tương đối chi tiết ,dung lượng lớn ( gần 50Mb), bạn có thể down về để xem trên máy.Nếu là người làm về quy hoạch có thể bạn sẽ cần .

Download

sao em ko down dc vay ne` bac' oi? chi? giup' ki~ cho em 1 chut' dc ko .co' j` chat voi' em nhe' , nick em la kenzu87@yahoo.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
sao em ko down dc vay ne` bac' oi? chi? giup' ki~ cho em 1 chut' dc ko .co' j` chat voi' em nhe' , nick em la kenzu87@yahoo.com

Bạn nháy vào link download , xuống phía cuối trang Pick chuột vào Click Here To Download nhé

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
link này bị lỗi rồi ! tôi tìm mọi cách mà cũng ko down được đâu

Tôi cũng tìm mọi cách để tìm hiểu nguyên nhân vì sao mà bạn không down được trong khi tôi vẫn download được. :unsure:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
link này bị lỗi rồi ! tôi tìm mọi cách mà cũng ko down được đâu

link vẫn bình thường, bạn có thể chụp ảnh màn hình của bạn sau khi click vào link được không?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nếu nhà bác nào có sẵn mạng thì chỉ cần vào google rồi searth "google earth" và down phần mềm đó về, xem ảnh vệ tinh toàn thế giới luôn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nếu nhà bác nào có sẵn mạng thì chỉ cần vào google rồi searth "google earth" và down phần mềm đó về, xem ảnh vệ tinh toàn thế giới luôn.

Đây là file ảnh để xem Offline mà .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Thì bác nào muốn xem vị trí cụ thể nào chỉ việc save as thành file ảnh thế là ok mà.

File ảnh này có dung lượng gần 50Mb, theo bạn save as nó có như ảnh thông thường không?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ở trang Wikimapia.org chụp toàn bộ thế giới từ vệ tinh

Nhưng bác Lamtecco2 có biết cách nào down về( 1 khoảng nhỏ thôi) mà zoom lên đc giống như bản đồ hà nội trên không?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Download

Bác ơi link die rồi bác up lại được ko? Thank bác nhiều

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

:leluoi: Mình ở nhà đnag xài google earth pro (bản bẻ khóa thui).

Mình thấy khi mình muốn lưu lại file ảnh của một khu vực, dung lượng chỉ được khoảng 1 vài MB thui,

Không bao giờ vượt wá 5MB.

Mong anh lamtecco2 và các AE cadviet chỉ giáo

:s_dead:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Týõng ðối chi tiết ,dung lýợng lớn ( gần 50Mb), bạn có thể down về ðể xem trên máy.Nếu là ngýời làm về quy hoạch có thể bạn sẽ cần .

Download

bác õi, em ðang rất cần bản ðồ HN với ðộ phân giải cao hõn. bác có thể chỉ em cách làm ðýợc bản ðồ nhý bác không? hoặc có thể giúp em ðýợc không? vì bản ðồ HN mới updated mấy khu vực mới (VD: SVÐ Mỹ Ðình...).

cám õn bác nhiều lắm.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay