Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
hura_haru

Tư vấn chọn mua Laptop để phục vụ học tập về AutoCad !

Các bài được khuyến nghị

Em là sinh viên ngành xây dựng, học về AutoCad, SAP và có nghịch 1 chút về Photoshop. Vì Gia đình cũng không có điều kiện cho lắm, tích cóp mãi mới đủ tiền cho em mua đc cái máy 11 triệu trởi lại. Vậy nhờ các anh chỉ dùm em với giá tiền đó có thể mua đc máy nào Có thể đáp ứng cho nhu cầu học tập của em, và chất lượng tốt sẽ để dùng lâu dài ( Vì không có tiền đổi máy ). Mấy cái này em mù tịt, nhờ mấy anh chỉ kĩ giùm em.

Em cảm ơn !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Em là sinh viên ngành xây dựng, học về AutoCad, SAP và có nghịch 1 chút về Photoshop. Vì Gia đình cũng không có điều kiện cho lắm, tích cóp mãi mới đủ tiền cho em mua đc cái máy 11 triệu trởi lại. Vậy nhờ các anh chỉ dùm em với giá tiền đó có thể mua đc máy nào Có thể đáp ứng cho nhu cầu học tập của em, và chất lượng tốt sẽ để dùng lâu dài ( Vì không có tiền đổi máy ). Mấy cái này em mù tịt, nhờ mấy anh chỉ kĩ giùm em.

Em cảm ơn !

theo a thì với số tiền đó thì em nên mua lọai DELL.Loại này cũng rất bền cấu hình khá cao,nói chung chạy sáp cad vô tư.em thủ xem sao nha.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
theo a thì với số tiền đó thì em nên mua lọai DELL.Loại này cũng rất bền cấu hình khá cao,nói chung chạy sáp cad vô tư.em thủ xem sao nha.

Các anh chỉ dùm em xem máy nào co thể đáp ứng nhu cầu của em, mà thích hợp với khả năng tài chính của em với chứ em cũng mù tịt lắm.

Thanks !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Các anh chỉ dùm em xem máy nào co thể đáp ứng nhu cầu của em, mà thích hợp với khả năng tài chính của em với chứ em cũng mù tịt lắm.

Thanks !

nói chung với số tiền 11 triệu thì bạn nên mua con Acer! về cấu hình thì hoàn toàn okay!nhìn lại thời trang! ! :cheers: với laptop tốt nhất bạn nên mua loại có giá > hoặc = 11 t chứ đừng mua loại rẻ hởn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em cảm ơn !

HP Compaq CQ40 152 TU :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo