Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
NGUYENTUAN040587

nâng cấp cad 2004

Các bài được khuyến nghị

CHào các thành viên cad việt. Máy tính mình ram 512, hơi cũ rồi. KHông tiện dùng cad 2007, 2008. Mình nhờ các bạn viết 1 vài lisp cad nâng cấp để được như cad 2007 vd: lisp tính toán(+, -, *, /) vì cad 2004 ko có biểu tượng máy tính. Và đặc việt là chọn đối tượng bằng khung hcn chứ T ko thích chọn từng đối tượng nhỏ 1. T có lisp EX, TRim nâng cấp rồi. Các bạn giúp mình lốt nhé. Vì T dùng cad thuộc lệnh rồi, có lisp dùng với cad 2004 thì sẽ không phải mua máy tính mới nữa, ok

T cám ơn trước.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
CHào các thành viên cad việt. Máy tính mình ram 512, hơi cũ rồi. KHông tiện dùng cad 2007, 2008. Mình nhờ các bạn viết 1 vài lisp cad nâng cấp để được như cad 2007 vd: lisp tính toán(+, -, *, /) vì cad 2004 ko có biểu tượng máy tính. Và đặc việt là chọn đối tượng bằng khung hcn chứ T ko thích chọn từng đối tượng nhỏ 1. T có lisp EX, TRim nâng cấp rồi. Các bạn giúp mình lốt nhé. Vì T dùng cad thuộc lệnh rồi, có lisp dùng với cad 2004 thì sẽ không phải mua máy tính mới nữa, ok

T cám ơn trước.

Cấu hình như vậy là okay rồi!cài chạy ngon! mình đang dùng ram 512 nè!chạy cad2008! :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

T cám ơn trước.

Đoạn màu đỏ này không hiểu bạn thiếu gì?

CAD2004 vẫn chọn bằng khung chữ nhật đấy chứ bạn.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Đoạn màu đỏ này không hiểu bạn thiếu gì?

CAD2004 vẫn chọn bằng khung chữ nhật đấy chứ bạn.

Chắc là thiếu dấu tick trong mục này :

OP (OPTIONS) -> Selection -> Implied Windowing

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay