Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
kisimaquai2001

miền nam dạo này nóng quá

Các bài được khuyến nghị

Chào các bác, từ khi tết vào hình như thời tiết miền nam nóng quá hay sao mà lâu rồi không có thấy bác nào đề cử uống cafe giải khác offline cuối tuần vậy nhỉ, chắc cứ ở trong nhà cho mát mẻ đây. Mấy bác cho e xin vài lời... he he

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Chào các bác, từ khi tết vào hình như thời tiết miền nam nóng quá hay sao mà lâu rồi không có thấy bác nào đề cử uống cafe giải khác offline cuối tuần vậy nhỉ, chắc cứ ở trong nhà cho mát mẻ đây. Mấy bác cho e xin vài lời... he he

ôi trời nóng thiệt đó,

Sắp 30/4 và 1/5 rồi, anh em mình làm quả dã ngoại để lấy tinh thần chứ ạ, ... Em thấy thằng Đại Nam hình như bây giờ đẹp hơn rồi đó. mọi người nghĩ sao ???

Mình sẽ đi dã ngoại vui chơi ở LẠC CẢNH ĐẠI NAM và uống kafe ở GIÓ & NƯỚC.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

ô kê. Mình thấy ý kiến rất hay. Lập danh sách nào.

Danh sach đi Đại Nam vụ 30-4, 1-5

1. văn đương

2. jikibo

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

1. văn đương

2. jikibo

Hề hề hề,

Bác Ji ..... Ki bo bữa nay hăng thế, oánh một cú xuyên Việt hử ???? Bác đi một mình hay là có kèm ..... k ...em để bọn mình còn biết mà tiếp đón hỉ.

Nếu chưa có thì đăng ký ngay với Vanduong để được BTC lo chu đáo. Hề hề hề...

@ Vanduong: Đi vào dịp lễ để nhòm ....... à. Hề hề hề

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

1. văn đương

2. jikibo

Anh Dương ơi , dự toán chi phí là bao nhiêu để em tính nhé.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

bác Bình cứ nói thế tội a vanduong hình như dạo này a í cũng có rồi chứ không có đi tay không như trước đây nữa đâu Bác ạ, cái a vanduong này không chịu giới thiệu cho các Bác nhà ta hết vậy, tội này lớn lắm đây, nhưng biết sai sữa còn ok, đợt này chắc a vanduong sẽ giới thiệu cùng toàn thể các bác ở đây thôi. E là e cũng muốn gặp lại cái chị mà hôm bữa a miền núi dẫn đi ... a núi nhỉ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mà em thành viên mới có được đi ko bác.

hoan nghênh các thành viên mới tham gia, ngôi nhà vui vẻ chung mà có người lớn tuổi có người nhỏ tuổi nhưng cũng là thành viên trong cùng ngôi nhà thôi mà. Đăng kí đi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

he hé, ...

Thời gian từ nay đến ngày lễ hơi xa xa một tý, đủ cho anh em sắp xếp thời gian tham gia giao lưu, xả nóng.

Mình đề nghị anh em nào có tiết mục văn nghệ ăn chơi nhè nhẹ mà vui vui cứ đề nghị để anh em vui vẻ thêm nhé., :D

Một số hình ảnh tham khảo

1: Cafe Gió & Nước

2: Lạc Cảnh Đại Nam

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
hoan nghênh các thành viên mới tham gia, ngôi nhà vui vẻ chung mà có người lớn tuổi có người nhỏ tuổi nhưng cũng là thành viên trong cùng ngôi nhà thôi mà. Đăng kí đi

Cảm ơn bác nhiều.Để em hỏi bác Duong về vấn đề kinh fí đã. hi'hi'

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Miền Bắc lại đang ...lạnh lùng....Bắc tiến đê... !!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Miền Bắc lại đang ...lạnh lùng....Bắc tiến đê... !!!!

em là em chỉ muốn mát mẻ vừa vừa thôi chứ tiết trời lạnh miền Bắc sợ các bác trong này không quen, em thích nhất là sapa đó

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
bác Bình cứ nói thế tội a vanduong hình như dạo này a í cũng có rồi chứ không có đi tay không như trước đây nữa đâu Bác ạ, cái a vanduong này không chịu giới thiệu cho các Bác nhà ta hết vậy, tội này lớn lắm đây, nhưng biết sai sữa còn ok, đợt này chắc a vanduong sẽ giới thiệu cùng toàn thể các bác ở đây thôi. E là e cũng muốn gặp lại cái chị mà hôm bữa a miền núi dẫn đi ... a núi nhỉ

Chú muốn anh dẫn Chị nào vậy chú

Chú phải nói chính xác tên thì anh mới dẫn đi chứ nhẩy

Lỡ chú nhớ tên này , anh lại dẫn người tên khác . Lúc vào bàn ngồi chú lại kêu lộn tên

thế thì đốt nhà anh mất sao . haizzzzzzz . vụ này nan giải quá

Chú lục lại trí nhớ giúp anh . replay hay nhờ bác IT nào đó khôi phục dữ liêu lại đi

Nếu 30-4 và 1-5 mọi ngừoi mà ok đi thì em cố gắng tham gia .

Không biết lúc đó còn ở Sg không nữa hay về Dalat rồi .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

tên gì vậy nhỉ? em không nhớ rõ lắm hình như là tên Quyên, em chắc chắn là em có thể tìm lại được cái tên này. Nhưng nhiều lúc a lại muốn dẫn chị khác đi mà em cứ nhắc tới chị này thì cũng không hay lắm, vì thế nếu a muốn dẫn chị nào thì a cứ pm cho em cái tên trước.

p/s tại sao hôm bữa mình lại không xin số điện thoại nhỉ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
tên gì vậy nhỉ? em không nhớ rõ lắm hình như là tên Quyên, em chắc chắn là em có thể tìm lại được cái tên này. Nhưng nhiều lúc a lại muốn dẫn chị khác đi mà em cứ nhắc tới chị này thì cũng không hay lắm, vì thế nếu a muốn dẫn chị nào thì a cứ pm cho em cái tên trước.

p/s tại sao hôm bữa mình lại không xin số điện thoại nhỉ

Nói thật với chú là anh cũng như chú luôn rồi , chẳng nhớ nữa

Haizzzz .

Anh rút ra một kinh nghiệm xương máu sau bao năm chinh chiến đó là : Tự do lúc mào cũng nên đặt lên hàng đầu

Khổ lắm chú ah ,anh kô sung sướng gì đâu .Hí hí

Túm lại bà con dự tính thế nào nhẩy , dạo này em tính tu , không uống mấy nước có men nữa , cafe thôi . Hic .

Không biết bần tăng sẽ tu được tới bao giờ đây nhỉ .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ý tưởng hay! Sáng đi chiều về, chỉ cần sắp xếp khoảng thời gian và chi phí hợp lý là có thể tiến hành được.

Khoảng thời gian 30/4 và 1/5 rất đông đúc, đi dịp này sẽ không được thoải mái vì một số mem cũng đã có kế hoạch trùng dịp lễ.

Theo mình nghĩ trong thời gian tới nếu có dịp NguyenHoanh vào Sài Gòn công tác sẵn tiện mình kết hợp chuyến dã ngoại giao lưu là thú vị và hợp lý nhất... :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Ý tưởng hay! Sáng đi chiều về, chỉ cần sắp xếp khoảng thời gian và chi phí hợp lý là có thể tiến hành được.

Khoảng thời gian 30/4 và 1/5 rất đông đúc, đi dịp này sẽ không được thoải mái vì một số mem cũng đã có kế hoạch trùng dịp lễ.

Theo mình nghĩ trong thời gian tới nếu có dịp NguyenHoanh vào Sài Gòn công tác sẵn tiện mình kết hợp chuyến dã ngoại giao lưu là thú vị và hợp lý nhất... :cheers:

Hoàn toàn nhất trí với anh Sơn. Hôm bửa em có tám với bác vanduong là lâu quá các mem miền nam mình chưa gặp mặt bửa nào chức đi picnic xuống Đại Nam chơi một chuyến thế là hôm nay có bác kisimaquai post rùi :D vậy thì em xin xung phong, bác vanduong & kisimaquai thăm mò tình hình rùi lên kế hoạch đê. Mại zô...mại zô... zô pà kon woi! :cheers: :D

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay