Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
be_chanh

File CAD trung tâm hội nghị quốc gia

Các bài được khuyến nghị

Bác nào có cái file kết cấu không? chia sẻ cho anh em với.

Em muôn tìm hiểu cái hệ kết cấu mái lượn sóng "Làn sóng biển Đông" nó như thế nào? Liệu nó .... :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

co bac nao lay anh chup khi thi cong trung tam hoi nghi quoc gia khong em cho :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
co bac nao lay anh chup khi thi cong trung tam hoi nghi quoc gia khong em cho :s_big:

MÌnh làm bên thi công, rất thích ảnh thi công và cũng có khá nhiều, chủ yếu bên giao thông, thi công cầu.Bạn gủi cho mình xin ảnh thi công nhà hội nghị nhé, tò mò quá.Thanks

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
cảm ơn jikibo nhé, cái này ko hiểu việt nam hay tây vẽ nhưng phong cách thì rất khác so với TCVN. nhiều cái rối ko chịu đc, mấy cái khu khoảng trống có vẻ thiên về thể hiện hơn là trình bày bản vẽ kỹ thuật. Dim Text thì đông như hội chợ (choáng cái này). nhưng nói chung cũng là tài liệu tốt.

Năm 2005+2006 em thi công cái này. Bản thiết kế của nó là của Đức. Khiếp lắm mấy bác ạh. Bản thiết kế của nó không phải là 2D mà là 2 1/2 . Bọn em thi công một phần dầm mái cong (em làm 4 khung)+hệ thống ống điều hoà không khí

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Năm 2005+2006 em thi công cái này. Bản thiết kế của nó là của Đức. Khiếp lắm mấy bác ạh. Bản thiết kế của nó không phải là 2D mà là 2 1/2 . Bọn em thi công một phần dầm mái cong (em làm 4 khung)+hệ thống ống điều hoà không khí

bác còn file đầy đủ không, cho xin với, cái này GMP đức thiết kế hả, mình muốn học cái cách vẽ của nó mà, còn nghe nói vncc chỉ ngồi dịch thôi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

bạn nào có file đầy đủ về phố cổ hà nội không. làm ơn cho mình đi. mình đang làm chuyên đề mà không kiếm đâu ra tài liệu.mình xin cám ơn nhiều.nếu ai có thì gủi vào địa chỉ huongdung.arc@gmail.com nhé.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Có bác nào còn giữ file cad không ạ.. link die hết rồi..
Các bác chia sẻ cho e với, e đang cần gấp ạ..
Cho e vào gmail  :  ktscongtran@gmail.com
E xin cảm ơn ạ  :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay