Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
LeDaiTung

Lỗi không xuất được giá trị L của đường cong chuyển tiếp trên trắc dọc(chạy với nova_TDN4.0)

Các bài được khuyến nghị

Mình đang dùng nova_TDN4.0.Khi bố trí đường cong nằm mình đã điền đầy đủ giá trị bán kính®,chiều dài đoạn cong hoà hoãn(L) và lựa chọn các mục: đường cong chuyển tiếp,không bố trí siêu cao.Nhưng khi xuất trắc dọc thì trên hàng đường thẳng đường cong của trắc dọc phần đường cong có đầy đủ giá trị:R,A,K,T nhưng giá trị L thi không có.Để trên trắc dọc xuất ra giá trị L này thì mình phải làm thế nào.Mong các bạn giúp đỡ.Cảm ơn các bạn nhiều

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Mình đang dùng nova_TDN4.0.Khi bố trí đường cong nằm mình đã điền đầy đủ giá trị bán kính®,chiều dài đoạn cong hoà hoãn(L) và lựa chọn các mục: đường cong chuyển tiếp,không bố trí siêu cao.Nhưng khi xuất trắc dọc thì trên hàng đường thẳng đường cong của trắc dọc phần đường cong có đầy đủ giá trị:R,A,K,T nhưng giá trị L thi không có.Để trên trắc dọc xuất ra giá trị L này thì mình phải làm thế nào.Mong các bạn giúp đỡ.Cảm ơn các bạn nhiều

vậy bạn có bố trí mở rộng không, nếu không có mr, siêu cao thì sao có L được. bạn nói chiều dài đường cong hoà hoãn có phải là chiều dài đoạn nối mr và sc không. gửi file cho mình mình coi cho.

mail: Mailailangaymoi_83@yahoo.com.vn

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay