Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
Mũn xinh

Góc ảnh Mũn xinh

Các bài được khuyến nghị

@ngovinh : sao nhìn ảnh mà bác biết nhà bị nghiêng lún nhỉ :-? em học dốt mạo muội hỏi bác cái :undecided:

Tình hình là chị xem tin tức trên Net thấy có nhiều tin ảnh về nhà nghiêng lún nên suy luận lung tung cho vui là chính thôi em à! Em học

dốt à? Hoàn cảnh của em thật đáng thương! Thôi thì bố mẹ em sinh ra em không được thông minh hơn người thì em đành cam chịu số phận nhé:

http://www.cand.com.vn/vi-VN/xahoi/2010/2/122521.cand

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

"Tôi lại nhìn như đôi mắt trẻ thơ tổ quốc tôi chưa đẹp thế bao giờ xanh núi, xanh sông, xanh trời, xanh biển xanh trời, xanh của những giấc mơ …"

Tác giả: Nguyễn Văn Thương

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Xe nước mía và ba anh em ở biển Tân Thành :cry:

Kô biết sau này 3 anh em này có ai được ngồi mát và hô " chị ơi cho tôi cốc nước mía " kô nhể ?...hay là lại nối nghiệp cha mẹ ??? hi..hi.hi... :cheers: :cheers: :cry: :cry:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chú Mũn chụp ảnh đẹp thật. :cheers: Còn anh thì toàn từ ĐTDĐ nên ảnh chẳng ra cái gì cả :cheers:

Đề nghị các MOD xoá toàn bộ các bài spam không liên quan đến chủ đề. Cần thì tạo chủ đề mới.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

thôi mà bác. chú mũn tạo chủ đề này cũng nhí nhố như những cái spam kia thôi mà. cần gì phải sáo =))

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Ui Pé Mũn xinh lên tay ròi, mấy tấm ảnh này đẹp quá, nụ cười của bà cụ thật tươi và đôi mắt thì trong veo :cheers:

THÁC DAM_RI Ở ĐÀ LẠT

HỒ TUYỀN LÂM

(lúc này có 1 đám mây xám rất lớn bay ngang, cứ ngỡ là sẽ có mưa lớn nhưng :s_big: )

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

@Hoan: Bà cụ này ko bán cam. Bà bán cái con quay đồ chơi trung cuốc ở chợ đêm :cheers:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
@Hoan: Bà cụ này ko bán cam. Bà bán cái con quay đồ chơi trung cuốc ở chợ đêm :cheers:

Hề hề hề,....

Ý bác Hoan nói là mai Bé Mũn xinh phải mua một ký cam ngon ngoài chợ để biếu cụ thay choi lời cám ơn đã chịu khó ngồi cho Phó Mũn .... nháy ý mà....

Chớ không phải bảo Bé Mũn mua giùm cụ ít cam do cụ bán đâu.

Hề hề hề,... Cái này là chỉ ở trong mức độ tình cảm thôi chớ không phải trên mức tình cảm đâu nha..... Hề hề hề,....

• Vote tăng 3

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cụ bà: Mũn xinh chụp ảnh chống THAM NHŨNG À?

Mũn xinh : Không cụ ạ! Cháu đang khảo sát dự án đường sắt cao tốc, hơi buồn là đường lại nắn lệch vào nhà cụ có 5,7257 mét thôi ạ!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hoa Đà Lạt đẹp thật. Ước gì có được xắt cao tốc để vào đấy trốn nóng Hà Lội :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo