Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
PhamYen

viết giùm em lisp vẽ đường chéo của hình vuông hoặc hình chữ nhật

Các bài được khuyến nghị

Chào các anh chị trên diễn đàn, em có tìm trên diễn đàn về chủ đề Lisp này mà không thấy, nên xin nhờ các anh chị viết giùm em lisp vẽ đường chéo của hình vuông hoặc hình chữ nhật như bản vẽ sau ==>> .BV-Test.dwg ( Mong muốn của em là dùng 1 lệnh có thể nối pl theo đường chéo của hình theo thứ tự từ trái qua phải và từ trên xuống dưới ạ , nếu có tự động đánh số thứ tự vào giữa hình thì hay quá .Và Pl và text vẽ ra tự động ở lớp Defpoints  ) em cảm ơn mọi người đã quan tâm ạ

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
2 giờ trước, PhamYen đã nói:

Chào các anh chị trên diễn đàn, em có tìm trên diễn đàn về chủ đề Lisp này mà không thấy, nên xin nhờ các anh chị viết giùm em lisp vẽ đường chéo của hình vuông hoặc hình chữ nhật như bản vẽ sau ==>> .BV-Test.dwg ( Mong muốn của em là dùng 1 lệnh có thể nối pl theo đường chéo của hình theo thứ tự từ trái qua phải và từ trên xuống dưới ạ , nếu có tự động đánh số thứ tự vào giữa hình thì hay quá .Và Pl và text vẽ ra tự động ở lớp Defpoints  ) em cảm ơn mọi người đã quan tâm ạ

2 ly cafe để vừa nhấn nháp vừa viết lisp được không bạn? ok thì cho địa chỉ email nghen @PhamYen

LL: email: tranthiep66@gmail.com

• Vote giảm 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Vào lúc 9/6/2020 tại 20:35, hanh.phuc đã nói:

Không đúng ý của người yêu cầu đâu bạn, lisp làm sao chỉ tạo 1 polyline và đánh số TT vào giữa tâm hình chữ nhật hay hình vuông nữa.

• Vote giảm 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
4 giờ trước, PhamYen đã nói:

Nhờ mọi Người test hộ cái Lisp này bác thiệp Gửi . Do lỗi lisp hay do máy mình nhỉ

diagonal(DIL).rar

Ơ, lúc thì nói chạy ok rồi mà?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
11 giờ trước, thiep đã nói:

Ơ, lúc thì nói chạy ok rồi mà?

Cái VLX này sao ấy chú . sau chú gửi cái LSP thì ok rồi chú ạ 

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay