Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
nguyenvinhok

Xin Bản Vẽ Phong Cháy Chữa Cháy Đình Chỡ

Các bài được khuyến nghị

Em đang thiết kế quy hoạch và hạ tầng 1 khu chợ ở quê.Quy mô khoảng 1Ha.tất cả em làm xong hết rồi chỉ còn cái thiết kế phòng cháy nữa la ok.Anh nao có bản vẽ phong cháy va chữa cháy liên quan cho em xin để học hỏi.Có thể gưi mail cho em hoặc post lên để anh em cùng tham khảo.Có thể ứng dụng về sau.Mail em la:nguyenvinhok@gmail.com.

Em xin chân thành cảm ơn!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Bạn muốn xin bản vẽ để làm gì thế? Để xin phép XD hay là làm tài liệu nghiên cứu

Với chợ ở quê, ta sử dụng họng nước chữa cháy ngoài trời kết hợp với bình chữa cháy

Mà tốt nhất bạn nên đến công ty chuyên TK PCCC để làm thủ tục, họ sẽ làm từ A - Z phần PCCC

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em đang thiết kế nên cần để học hỏi anh à.Em biết là hệ thống chợ ở quê cũng đơn giản thế thôi.Nhưng em muốn tìm ra sự hợp lý giữa cáh bố trí và giao thông đi lại trong đình chợ cho thuận tiện khi có cháy.Anh có bản vẽ nào tương tụ cho em tham khảo cái.PCCC em cung làm 2 cái trạm xăng rồi.Nên ít nhiều cũng có chút kiến thức.EM cảm ơn anh trước nhé.

Thân : Nguyễn Vinh

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Em đang thiết kế nên cần để học hỏi anh à.Em biết là hệ thống chợ ở quê cũng đơn giản thế thôi.Nhưng em muốn tìm ra sự hợp lý giữa cáh bố trí và giao thông đi lại trong đình chợ cho thuận tiện khi có cháy.Anh có bản vẽ nào tương tụ cho em tham khảo cái.PCCC em cung làm 2 cái trạm xăng rồi.Nên ít nhiều cũng có chút kiến thức.EM cảm ơn anh trước nhé.

[/quote

cai do ban nen nho mot nguoi tu van cho nhung thac mac cua ban.con no cung khong phuc tap.moi co so co 1 diem ri­eng va kinh nghiem rieng

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cái này mình vừa làm xong.Chợ Kim Quan Long Biên.Bạn tham khảo xem nhé.Riêng PCCC thì phải tham khảo Tiêu chuẩn riêng, bạn xem trong thuyết minh nhé.Pass :www.cadviet.com

http://www.cadviet.com/upfiles/3/ctnpccc__kim_quan_2.rar

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cái này mình vừa làm xong.Chợ Kim Quan Long Biên.Bạn tham khảo xem nhé.Riêng PCCC thì phải tham khảo Tiêu chuẩn riêng, bạn xem trong thuyết minh nhé.Pass :www.cadviet.com

http://www.cadviet.com/upfiles/3/ctnpccc__kim_quan_2.rar

Anh VInh có thể share cái dự toán cho hệ thống PCCC đó được không. Thanks

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mình cũng đang rất cần một file thiết kế chợ huyện để học hỏi. bạn có thể up lên hoặc gửi cho mình file bạn có thì tốt quá. Chân thành cảm ơn bạn!

Địa chỉ của mình là: hoangtriduc79@yahoo.com.vn

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo