Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
lamnguyenhung

Trên diễn đàn nếu có thêm phần chuyển vision cho các file cad thì tuyệt

Các bài được khuyến nghị

Trong quá trình làm nhiều khi tìm được các file cad vừa ý nhưng không thể mở ra được do sử dụng cad có bản thấp. Nếu trên diễn đàn có thêm một module cho anh em chuyển các file cad thì thật tiện lợi và hay làm sao.

Chân thành cảm ơn diễn đàn.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Ôi giời. Cái modun mà bạn nói nó không đơn giản như bạn nghĩ đâu bạn ạ. Nó phải mua đấy và nó là chương trình hẳn hỏi chứ không phải modul tích hợp được vào web như mấy kiểu ghép ảnh trên mạng đâu.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Trong quá trình làm nhiều khi tìm được các file cad vừa ý nhưng không thể mở ra được do sử dụng cad có bản thấp. Nếu trên diễn đàn có thêm một module cho anh em chuyển các file cad thì thật tiện lợi và hay làm sao.

Chân thành cảm ơn diễn đàn.

Bạn có thể search trên mạng phần mềm DWG2DWG.Phần mềm này có tính năng chuyển đổi qua lại giữa các version của Autocad.Bạn có thể chuyển 1 file bản vẽ từ định dạng 2008 về 2004 và ngược lại.

Ôi giời. Cái modun mà bạn nói nó không đơn giản như bạn nghĩ đâu bạn ạ. Nó phải mua đấy và nó là chương trình hẳn hỏi chứ không phải modul tích hợp được vào web như mấy kiểu ghép ảnh trên mạng đâu.

Anh Đức và các Mod xem thế nào chứ,em thấy các biểu tượng smile của diễn đàn mình đơn điệu và ko được đẹp cho lắm.Em thấy nên thay = các biểu tượng smile của yahoo vào thì hay hơn.Những biểu tượng smile của yahoo thường diễn đạt cảm xúc,trạng thái thật hơn tới người đọc.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo