Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet

Các bài được khuyến nghị

Câu hỏi của bạn cung chung quá,

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

vì dung lượng file khá lớn nên mình ko thể upload lên đây dc. bạn ghi dc email rồi mình gửi cho.

lenhantvxd@gmail.com

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
vì dung lượng file khá lớn nên mình ko thể upload lên đây dc. bạn ghi dc email rồi mình gửi cho.

lenhantvxd@gmail.com

Nếu bạn thực sự muốn chia sẻ dữ liệu, hãy email dữ liệu đến webmaster@cadviet.com, quản trị diễn đàn sẽ upload và chuyển đường link về cho bạn. Bất kể bao nhiêu dữ liệu, bất kể độ lớn (miễn là chuyển được qua đường email - 20MB).

Nếu bạn không thực sự muốn chia sẻ, đừng viết những bài kiểu này.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nếu bạn thực sự muốn chia sẻ dữ liệu, hãy email dữ liệu đến webmaster@cadviet.com, quản trị diễn đàn sẽ upload và chuyển đường link về cho bạn. Bất kể bao nhiêu dữ liệu, bất kể độ lớn (miễn là chuyển được qua đường email - 20MB).

Nếu bạn không thực sự muốn chia sẻ, đừng viết những bài kiểu này.

sorry admin!

thực sự là không phải là mình không muốn chia sẽ dữ liệu nhưng tại vì file dự toán hiện của mình có lên tới 128MB. Mong bác đừng nỗi giận!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
sorry admin!

thực sự là không phải là mình không muốn chia sẽ dữ liệu nhưng tại vì file dự toán hiện của mình có lên tới 128MB. Mong bác đừng nỗi giận!

Tôi không giận những người chân thành, tôi chỉ giận những kẻ giả dối thôi.

lenhantvxd@gmail.com

Nếu bạn là người chân thành, bạn định gửi email cho người ta bằng cách nào thì hãy gửi cho tôi 1 bản bằng cách đó. Email của tôi là webmaster@cadviet.com.

Cảm ơn nhiều.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay