Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
nvhuytedisouth

Các bác giúp em sử dụng phần mềm Scan2CAD v7 với.

Các bài được khuyến nghị

Em la thanh viên mới nên chưa có các bài viết hướng dẫn sử dụng phần mềm Scan2CAD v7 trước đây. Mong các bác chỉ bảo tận tình với. Em vào trong help củ trương trình mà đọc chẳng hiểu gì cả.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Em la thanh viên mới nên chưa có các bài viết hướng dẫn sử dụng phần mềm Scan2CAD v7 trước đây. Mong các bác chỉ bảo tận tình với. Em vào trong help củ trương trình mà đọc chẳng hiểu gì cả.

tớ đang dịch ,khi nào xong sẽ gửi cho. Nhưng bạn đã có bản Scan2cad proV7 chưa nhỉ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Híc, bác gữi lên diễn đàn cho em down về với.

Rất sẵn sàng! Nhưng tớ không biết cách gửi (Dân mạng tập sự mà!) :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Scan2CAD là một tiện ích độc đáo, giúp bạn scan các hình vẽ tay từ giấy và đưa vào máy tính được lưu thành file vector DXF (Data eXchange Format) hoặc HPGL, qua đó bạn sử dụng AutoCAD để thêm, bớt, chỉnh sửa và in chúng ra thành một bản vẽ hoàn chỉnh. Hơn nữa, Scan2CAD đính kèm công cụ Dictionary để kiểm tra chính tả trong đoạn Text Vector, giúp bạn nhanh chóng và dễ dàng khi chỉnh sửa. Sau khi xử lý ảnh với Scan2CAD, bạn có thể lưu chúng thành một trong các định dạng ảnh thông dụng khác để bạn chèn vào các ứng dụng làm việc khi cần, các kiểu lưu định dạng ảnh được hỗ trợ: BMP,CALS,GIF,IMG,JPEG,PCX, PNG và TIFF.

Download

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bác lamtecco2 ơi! Bác up lại file chương trình này đi bác.Cái link bác gửi die rùi

Chương trình này khá hay, bác giúp e nhanh nhanh nha. thanks bác nhiều!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn xem ở đây: http://www.cadviet.com/forum/index.php?sho...amp;#entry19656

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Và down bản dich và hướng dẫn ở đây: http://www.cadviet.com/forum/index.php?showtopic=2627

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Cho hỏi tại sao mình lưu file/save as thì hắn chỉ lưu một phần hình ảnh ở giữa thôi?

( Mình open ảnh ra, rồi smooth raster, giảm chiều sâu màu xuống 1 bit, select palette/autocad, rồi run/OCR, run/vectorization )

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo