Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
nguyenvinhok

Xin bản vẽ quán Karaoke

Các bài được khuyến nghị

Minh đang có nhu cầu mở 1 quán Karaoke ở quê.Kiểu nhà ống,Mìn muôn làm nhìn sang trọng một chút vì ở quê cũng có nhiều quán roi.Anh chị nao co cho Mình Xin tham khảo chut.Cảm ơn các ban

• Vote giảm 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Minh đang có nhu cầu mở 1 quán Karaoke ở quê.Kiểu nhà ống,Mìn muôn làm nhìn sang trọng một chút vì ở quê cũng có nhiều quán roi.Anh chị nao co cho Mình Xin tham khảo chut.Cảm ơn các ban

Nếu bạn là CĐT thì bạn nên đến đơn vị tư vấn gần nhất. DĐ này là DĐ kỹ thuật ko phải DĐ tư vấn hay cung cấp file miễn phí.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Nếu bạn là CĐT thì bạn nên đến đơn vị tư vấn gần nhất. DĐ này là DĐ kỹ thuật ko phải DĐ tư vấn hay cung cấp file miễn phí.

Mình cũng là dân thiết kế.Mình chỉ xin để học hỏi và tự thiết kế.Dân dụng mình làm nhiều rồi.Nhưng quán Kara thì phần nội thất và cách âm là quan trongLạm thế nào để cách âm tốt mà nội thất nhìn sang trong là điều quan trọng.Diễn đàn là nơi giao luu học hỏi chứ không phải nơi kiếm tiền.Ai cung như bạn thì khi nào mới khá lên được.Cảm ơn ban đã đọc bài.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mình cũng là dân thiết kế.Mình chỉ xin để học hỏi và tự thiết kế.Dân dụng mình làm nhiều rồi.Nhưng quán Kara thì phần nội thất và cách âm là quan trongLạm thế nào để cách âm tốt mà nội thất nhìn sang trong là điều quan trọng.Diễn đàn là nơi giao luu học hỏi chứ không phải nơi kiếm tiền.Ai cung như bạn thì khi nào mới khá lên được.Cảm ơn ban đã đọc bài.

:) mình là dân nội thất!mình có ít kinh nghiệm về thiết kế quán karaoke.về phần cách âm bạn phải xây tường đôi, đề trống khoảng giữa cờ 5cm đến 10cm.phấn trống đó bạn cho đổ cát vào.còn phần mặt bên trong tường bạn cho gắn tấm cách âm,cách nhiệt có bán ngoài thị trường.đó là cách cách âm tốt nhất hiện nay.có thể áp dụng cho ca vũ trường.cón phần thiết kế nội thất cho đẹp thì mình khuyên bạn nên tìm một chuyên gia thiết kế nội thất để thiết kế sẽ hợp lý hơn.còn nếu không rõ bạn có thể gọi điện cho mình dt:0973130274 mình la Tịnh.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo