Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Theghost

Express đời sau so với bộ của ACAD2004

Các bài được khuyến nghị

Thực tình em bây giờ vẫn đang đứng Cad2004 Em thấy nó vẫn dụng hiệu quả , nhưng ở phần nâng cao hãy mở rộng Express em có cái thêm vao nhưng ko biết sử đúng ra sao và có tính nặng gì mong các bác chỉ giúp em cái Thank !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
155 Bác vào xem mà chả có bác nào chả lơi cả chán ghê!

Câu hỏi của bạn quá rộng, vì Express Tool có hàng chục lệnh, khó có thể diễn giải hết được.

Nếu bạn quan tâm về Express, hãy dùng chức năng search của diễn đàn để tìm, đã có rất nhiều bài viết về nó.

Hãy search trước khi post bài.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Kinh nghiệm của tôi là ra hiệu sách đọc ké vài trang về Express Tool, ghi nhớ và về nhà vọc lại... Đỡ tốn tiền mua sách. :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Kinh nghiệm của tôi là ra hiệu sách đọc ké vài trang về Express Tool, ghi nhớ và về nhà vọc lại... Đỡ tốn tiền mua sách. :cheers:

sao bạn không mở mục help cua cad ra ma đọc... có nhiều thứ hay lém... <_< , hướng dẫn củng dễ hỉu... :lol:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nếu mà đọc cái Help của nó dể hiểu thì nói làm gì??? Với lại vốn tiếng Tây của em nó bèo quá, chỉ biết loanh quanh cái To Be và "To Quơ"

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đầu tiên nếu bạn thấy vẫn dùng ngon và đủ yêu cầu công việc thì mình nghĩ bạn cứ dùng bản 2004 cho ổn định, cũng ít tốn tài nguyên máy. Bộ express tool? bạn cứ thử click vào menu express và thử các lệnh lần lượt là biêt ngay tác dụng.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay