Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
sardili

nova bị lỗi HASP(-3)

Các bài được khuyến nghị

Chào các anh chị! em vừa cài NOVA cho cad 2005, cài được rồi nhưng mỗi lần khởi động lại máy và khởi động Nova lên thì nó lại báo lỗi HASP(-3) và không dùng được, sau đó lại phải cài lại HASP thì lại ngon. Cứ khởi động lại thì lại bị thế...mong các anh chị giúp đỡ...em cảm ơn nhiều! :cheers:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

lúc em tải nova về cũng có cái hasp này.chẳng hiểu sao mỗi lần khởi động máy lên là bị lỗi đó,vào chạy lại cái HASP2007 lên thì lại chạy dc nova

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
lúc em tải nova về cũng có cái hasp này.chẳng hiểu sao mỗi lần khởi động máy lên là bị lỗi đó,vào chạy lại cái HASP2007 lên thì lại chạy dc nova

bác hoi dong ơi , bây h mình lại bị cái lỗi k thể connect khi chạy cái check modunle ấy , bác sửa lỗi này kiểu j` chỉ giúp mình với

Bạn bấm vào Tag : Driver rồi chọn nút uninstall diver -> thoát ct HASPHL2007.exe

Mở file hdd32.exe chạy lại lần này là OK

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bạn bấm vào Tag : Driver rồi chọn nút uninstall diver -> thoát ct HASPHL2007.exe

thank anh nhiều.....

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn cho mình hỏi file hdd2.exe là file gì vậy, sao file setup của mình không có file này?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo